Dogaye gashi

Yadda zaka yi amintar da kanka

Yanayin canzawa yana ba 'yan matan damar zaɓar kusan kowane salon gashi. Idan akwai buƙatar cire gashi, to ana iya yin wannan duka tare da taimakon ƙungiyar roba, da kuma tara curls a cikin amarya. Yawancin bambance-bambancensu yana ba ku damar zaɓin salon da ya dace don kowane lokaci - taron soyayya, tattaunawar kasuwanci ko ma bikin aure.

Zaku iya kwantar da kai da kanka, babban abu shine sanin duk abubuwanda suka faru

Iri braids: braid na Rasha akan gashi - ya dace da masu farawa

Kyawawan braids koyaushe alama ce ta mata a Rasha. Saka braids da kanka babban aiki ne. Hanya mafi sauki don koyon yadda za a yi amarya ita ce amarya ta Rasha. Don amsar kyakkyawan amarya, dole ne a aiwatar da matakai kamar haka:

Abubuwan pigtails biyu sunyi braids a cikin sashin lokaci kuma suna da kyau sosai. Koyaya, don wannan yana da matukar muhimmanci a yi wani rabuwar a baya, wanda mutum zai buƙaci taimako.

Don mafi kyawun fahimtar yadda ake amfani da amarya, duba hoton da aka haɗa.

Kyawawan alade: "dragon"

Braarfin da aka yi wa dutsen “dutsen” yana da ban sha'awa, kuma aiwatarwarsa ba ya ɗaukar lokaci mai yawa. Koyaya, akwai wasu ƙa'idodi:

Tsarin aiwatar da hukuncin kamar haka:

Don koyon yadda ake yin "dragon", duba hoton da ke ƙasa.

Iri braids: Braids na Faransa (ita ma ta yi karfin gwiwa), yadda za a saƙa kifin kifi

Don koyon yadda za a yi amarya, bi dokoki masu sauƙi. Af, kifi, faranti da spikelet suna da fasaha guda. Don haka, saƙa waɗancan braids tare da isasshen ƙwarewa ba zai ɗauki minti 5-10 ba. Kafin yin gashin gashi, dole ne a goge tufatar da daskararru sosai, misali tare da kumfa ko mousse. Idan gashi a cikin bangs ya fi guntu, amma za a saka, ana ɗaukar ƙarin ƙusoshin na roba na launin tsaka tsaki.

Zaɓin sarkar dutsen Faransa

Za'a iya ɗaukar ƙarin bayani daga hoto.

M nau'ikan braids: saukar ruwa

Sai kawai a farkon kallo ruwan ruwan pigtail yana kama da rikitarwa. Idan ana so, har ma yar makaranta zata iya koyan yin shi! Babban mahimmancin wannan salon gashi shine cewa ana iya amfani dashi akan gashi na tsawon tsayi (har ma a cikin kulawa) da kowane girma. Dangane da rashin isasshen girma, har yanzu ya fi kyau a magance gashi kafin.

Za'a iya yin ruwan Scythe a cikin ɗayan waɗannan zaɓuɓɓuka masu zuwa:

Kafin farawa, kuna buƙatar haɗa gashinku sosai kuma ku rabu da kowane nodules. Dabarar kamar haka:

Informationarin bayani kowane lokaci za'a iya ɗauka daga hoto ko bidiyo akan Intanet.

Yadda za a saƙa farin braids daga 4 strands

Tunda ka kalli makircin kirkirar aladu guda 4 a karo na farko, zaka iya rikicewa ka yanke hukuncin cewa yana da matukar wahala ka kammala shi. Koyaya, akwai ɗan ƙaramar dabarar da zata iya taimakawa fahimtar wannan bayanin cikin sauki. Don gano gashin ku ta wannan hanyar, kawai kuna buƙatar saƙa amarya ko da yaushe (kamar daga 3 curls), da 4 don shimfiɗa a ƙarƙashin mafi kyawun alama. Kafin yin gyaran gashi, dole ne a wanke gashi, bushe da ƙari kuma a bi da shi da mousse ko kumfa.

Cikakken zane mai zane shine kamar haka:

Don samun cikakkiyar masaniyar hanyar yin saƙa braids daga fuskoki 4, zai fi kyau sanin kanku da bidiyo da kuma manyan darussan a Intanet.

Braids na Afirka - m ko salon gyara gashi

Shekaru goma da suka wuce, ƙyallan Afirka kamar ba a yarda da shi ba: maras mutunci, mai ƙi. A yau halin da ake ciki ya canza, kuma ya zama mai salo da martaba don tafiya tare da irin wannan braids, tunda irin wannan sabis ɗin a cikin salon salon kyau yana kashe kyawawan kuɗi. Koyaya, da sanin kanka da nau'ikan dabaru da fasahohin halitta, zaku iya yin gwaji tare da bayyanar ku kuma yin irin wannan salon gyara gashi koda a gida. Abin sani kawai kuna tuna cewa ban da strands na halitta, yana da daraja a kula da fara siyan kayan zaren na musamman da aka haɗa da gashi, ba da ƙarin girma kuma sun zo cikin launuka daban-daban.

Baƙin gwiwar braids na Afirka ba sauki, amma zaka iya koya

Kwarewar samo afrocos a gida:

Iri braids: braid na Rasha akan gashi - ya dace da masu farawa

Kyawawan braids koyaushe alama ce ta mata a Rasha. Saka braids da kanka babban aiki ne. Hanya mafi sauki don koyon yadda za a yi amarya ita ce amarya ta Rasha. Don amsar kyakkyawan amarya, dole ne a aiwatar da matakai kamar haka:

Abubuwan pigtails biyu sunyi braids a cikin sashin lokaci kuma suna da kyau sosai. Koyaya, don wannan yana da matukar muhimmanci a yi wani rabuwar a baya, wanda mutum zai buƙaci taimako.

Don mafi kyawun fahimtar yadda ake amfani da amarya, duba hoton da aka haɗa.

Braids na Afirka - m ko salon gyara gashi

Shekaru goma da suka wuce, ƙyallan Afirka kamar ba a yarda da shi ba: maras mutunci, mai ƙi. A yau halin da ake ciki ya canza, kuma ya zama mai salo da martaba don tafiya tare da irin wannan braids, tunda irin wannan sabis ɗin a cikin salon salon kyau yana kashe kyawawan kuɗi. Koyaya, da sanin kanka da nau'ikan dabaru da fasahohin halitta, zaku iya yin gwaji tare da bayyanar ku kuma yin irin wannan salon gyara gashi koda a gida. Abin sani kawai kuna tuna cewa ban da strands na halitta, yana da daraja a kula da fara siyan kayan zaren na musamman da aka haɗa da gashi, ba da ƙarin girma kuma sun zo cikin launuka daban-daban.

Kwarewar samo afrocos a gida:

Siffofin bracing kanta

Matsakaici da gashi mai tsayi koyaushe ana ɗaukar ma'aunin mace, kyakkyawa. Hanya mafi kyau don haɓaka salon ku na yau da kullun shine saƙa da kanku zaɓuɓɓuka daban-daban don braids: dragon, herringbone, spikelet, snail, inversion, Twist, ciki fita, baka, invert, zigzag, yawon shakatawa, alamar aski, maƙarƙashiya, katantanwa, saƙa mai juyawa. Idan yanzu zaku fara koyon wannan dabarar, muna bada shawara cewa ku fahimci kanku da darussan masters da umarnin bidiyo don sabon shiga don taimaka muku fahimtar tushen saƙa.

Kuna buƙatar motsa jiki akai-akai. Fara gwadawa tare da mafi sauki zaɓi. Lokacin da kuka yi nasara a cikinsu, to, zaku iya ɗaukar matakai masu rikitarwa. Yunkurin farko zai zama da wahala, saboda hannayen sun gaji daga wani yanayi na daban. Amma sannu a hankali zaka saba da shi. Braids na farko braids da kansa na iya zama marasa aminci, amma duk lokacin da salon gyara gashi zai fito da kyau. Kada ku ji tsoro don yin gwaji: yi wani salon gyara gashi a tsakiyar kai, daga wannan zuwa gefe, da dama a lokaci daya.

Saƙa shiri

Kafin aiwatar da saƙa, wajibi ne don shirya gashi. Yakamata su zama masu tsabta, tsafta. Hada su sosai domin kada su rikice cikin aiwatarwa. Kuna iya fesawa tare da feshin ruwa ko ruwa na musamman daga kwalban fesa don cire ƙwanƙwasawa. Bugu da ƙari, shirya kayan haɗin da ake buƙata: combs na nau'ikan da yawa, manyan madubai biyu, ƙamshi, rashin haɗari, shirye-shiryen gashi, kintinkiri, gashin gashi, feshin gashi da gyaran varnish.

Yadda za a yi amarya da kyau don gashi mai tsayi da matsakaici

Zaɓin salon da aka zaɓa daidai daidai ne ga kowane irin kallo, har da bikin aure. A lokaci guda, baka buƙatar kashe kuɗi akan kayan ado masu tsada da kayan haɗi. A yau, braids babban misali ne na kyakkyawan, salo mai salo. Akwai hanyoyi da yawa don yin saƙa da su, wanda zaku samu a ƙasa. Godiya ga adadi mai yawa na amarya, suna iya zama wani ɓangare na kyakkyawa, mara kyau, ƙauna, kyakkyawar fata ko kallon mace. Saboda haka, wannan zaɓin nasara ne don bayyana ra'ayin kai.

Na bakin wuya uku

Fara daga koyon yadda ake saƙa amarya mai sauƙi da sauri na matakai uku akan kai. Zauna a tsakanin madubi biyu don ku iya ganin kanku daga baya da gaban. Hadawa da lebur mai lebur Kuna iya yin salatin feshi da fesa ko ruwa na musamman don rage wadatarwa da sauƙaƙa salo. Babban malamin a matakai:

  • Hada gashinku a baya, raba a cikin yankin wuya a cikin sassa uku daidai.
  • Doke shi gefe kowane yanki. Bugu da kari, yatsun za su zama “alamun shafi” waɗanda ba za su ba da damar gashi ya haɗu tare.
  • Kunsa gefen hagu da dama a kusa da maɓallin tsakiyar, suna tilasta shi dama da hagu. Na farko 5-10 ya juya, riƙe hannayenku a bayan wuyan, sannan kuma jefa gashin akan kafada don mafi dacewa.
  • Weave har zuwa lokacin da tip ɗin yayi tsawon cm 10 10. Tsaya tare da na roba, aski ko kintinkiri.

Wutsiyar kifi

Sabon shiga farawar kansu yana buƙatar farawa tare da zaɓi mai sauƙi na Fishtail. Wannan salon salon gashi yana saƙa cikin sauƙi, kuma sakamakon ba a ɗaure shi ba. Akwai fasahohin saƙa guda biyu: fara yin ponytail ko fara da goshinka gabanka. Idan kun fara daga wutsiya, gashi ba zai watsa a hannun ku ba, saboda haka ya fi sauki don sarrafa sarƙar. Don saƙa, kuna buƙatar invisibility, scallop tare da hakora na bakin ciki, makada na roba ko bakuna, kintinkiri, shirye-shiryen gashi, madubai guda biyu, ɗayan wanda aka sanya a ƙarshen gaba dayan a gaban. Mataki-mataki umarnin:

  • Theauki maɗaurin wanda zai zama farkon wutsiyar kifin. Hada shi sosai, rarraba zuwa kashi biyu daidai.
  • Crossetare maɓallin hagu da dama domin na dama ya na kan. Rarrabe karamin sashin gashi a gefen hagu tare da tsefe na bakin ciki, ƙara zuwa ɓangaren dama. Mafi kyawun ɓangaren da aka haɗa da gashi, mafi ban sha'awa da kuma ƙoshin gyaran gashi na ƙare zai yi kama. Don kar a sami "zakaru", ja strands.
  • Raba wani yanki na gashi a hannun dama, matsa zuwa hagu.
  • A madadin ƙara sabbin fuskoki daga wannan gefe dayan, matsawa zuwa ɗayan hannun.
  • Lokacin da kuka isa ga asarar gashi, gyara amarya tare da man gashi ko ci gaba da saƙa zuwa ƙarshen ba tare da ita ba.

Faransanci

Braarfin bras na Faransanci a cikin samfurin al'ada an yi amfani da braids daga duk gashi, yayin da ake kame bangs. An yi shi kusa da fatar kan mutum. Hanyar saƙa ya bambanta da saba. Tsawon gashi ya zama aƙalla cm 12. Salon gashi yana da tsabta na dogon lokaci. Ya dace da aiki ko fita yamma. Mataki na aji

  • Hada dukkan gashin, raba maɗauri a tsakiya, raba shi kashi uku.
  • Jefar dama na dama ta tsakiya, sannan kayi daidai tare da hagu.
  • Sanya wani sarkakken gashi a hannun dama da hagu. Partsauki ɗayan girman girman, to braid zai yi kama daidai, da kyau. Don sigar m, yi amfani da kulle na bakin ciki, don ƙauna da rauni mai ƙarfi - fadi.
  • Za mu ci gaba da saƙa bisa ga yadda aka tsara har sai gashi duka gashi ya shiga cikin amarya.
  • Gyara ƙarshen tare da maɗaurin na roba ko juya ta cikin haɗuwa, kulli, gyara shi tare da mage.

Spikelet yayi kyau sosai a kan kowace yarinya. Kafin yin saƙa, ya kamata ka shirya: yi ƙaramin tari a tushen, ko hulɗa tare da baƙin ƙarfe na musamman, sannan sai a haɗa tare da tsawon tsawon tare da man goge. Don haka ƙoshin gyaran gashi da aka gama zai duba ƙarin ƙarfin wuta. Amma idan kuna da gashi mai kauri, to ba za a buƙatar tarin tari ba. Mataki na fasaha mataki-mataki:

  • Fara daga saman kanka ta raba ƙananan ƙananan madaukai uku. Rufe tsakiyar yanki tare da hagu, sannan tare da hannun dama.
  • A lokaci guda, kana buƙatar ɗaukar kadan daga ragowar gashi tare da babban yatsa a kusa da maren da kake ƙarawa. Tare da wannan hannun, riƙe ɗayan biyun na manyan abubuwan guda uku.
  • Crossetare mafi girma da ka ƙara a tsakiya.
  • Don haka saƙa ɓangaren hagu.
  • Maimaita matakai na sama har ƙarshen gashi inda asalin sa yake girma. Yi wutsiya ko salo na gamawa tare da aladu na al'ada.

Gyaran kai a kusa da kai

Yadda za a yi amarya-rim don kanka? Wannan shi ne ɗayan nau'ikan Faransanci, wanda ke saƙa a kusa da kan kai duka, yana yin kambi kamar kambi. Abu ne mai sauki ka yi amonsa, yayin da zaka iya ƙara kintinkiri a ciki domin yadda abin hawan gashi ya kasance mai haske kuma mai kyan gani. Mataki-mataki umarnin:

  • Haɗa gashinku tare da layin haɓaka daga wannan kunne zuwa wancan.
  • Tara sauran a wutsiya. Fara fara saƙa da amon Faransa daga kunnen hagu, saƙa wani yanki mai kauri.
  • Ci gaba da yin bra ɗin kunnenka na dama.
  • Lokacin da gashi don saƙa ya ƙare, a ɗaure sauran tare da rukunin roba. Barin wutsiya ko ci gaba da yin amarya ta yau da kullun zuwa gajeriyar magana, ta ɓoye ciki, adana tare da gashin gashi ko roba.

Na bakin wuya biyar

Ba duk 'yan mata zasu iya yin alfahari da farin gashi da kauri ba. Wasu mutane suna ɗaukar braid braid da cewa sun yi kauri sosai ga kansu kuma ba za su sake maimaita irin wannan labarin ba. Akwai ƙananan dabaru waɗanda ke gani da haɓakar gashin gashi. A saboda wannan, braid na strands biyar ya dace da ku. Umarni daga mataki zuwa mataki:

  • Raba madaidaitan gashi zuwa kashi biyar daidai.
  • Daga nan sai a ci gaba da wannan algorithm: matsar da hagu matsanancin zuwa gefen gaba, wucewa tsakanin na tsakiya, saboda ya birkita su da maciji. Yi daidai tare da matsanancin hagu na gaba.
  • Saƙa da braidarka ga kanka bisa ga wannan tsari. Lokacin da kuka isa gaɗin bakin, gyara salon gyaran gashi tare da mitar roba.

Girkanci Girkanci a gefenta

Braarfin Girkanci shine kyakkyawa, salon gyara gashi, wanda ake ɗauka ɗayan manyan jagorancin shahara. Ta kusan kusan kowace irin fuska kuma tana ba da hoton soyayya, mace, ta juyar da kai ga allahn. Umarni daga mataki zuwa mataki:

  • Raba kulle gashi a kunnin hagu a cikin rarrabuwa rarrabu, rarraba zuwa sassa uku daidai.
  • Ka fara saƙa da ƙarfi, matsi da ƙarfi a kanka. Weaving ne da za'ayi ta ƙara ƙarin tarko a saman.
  • Braid zai tafi kamar yadda ya saba. Dole ne a ƙara sabon igiyoyi har sai gyaran gashi ya gudana. Bayan haka, yi wa kansa amarya.
  • A tushe, ɗaure tare da band na roba, yayyafa da varnish.

Sakawa Hanyar Ruwa

Ruwan ruwan Scythe wani fasali ne mai ban sha'awa da fasahar fasaha ta gargajiya ta Faransa, inda wani ɓangaren curls ya faɗo a baya, kamar ruwan sama ko rafukan ruwa dake gangaro gilashin. Tana ba yarinyar kwalliyar, kyakkyawa, hoto mai saukin kai, wanda hotunan shahararrun mutane suka tabbatar da irin wannan salon gashi. Braarfin braid ya fi dacewa da gashi mai ƙarfi, don haka iska da curls a gaba akan baƙin ƙarfe ko curlers. Mataki na aji

  • Hada gashi. Ka rarrabe makabarta a haikalin, ka raba gida uku. Fara saƙa da amarya ta al'ada: ɗaure na farko ya kamata ya tafi daga makullin akan fuskar, canja shi zuwa cibiyar, maimaita daga ƙasa.
  • Babban murfin zai kasance a ƙasa inda ake buƙatar barin shi. Madadin haka, ɗauki sabon daga jimlar gashi. Ci gaba da saƙa: haɗa gashin daga sama, kamar yadda cikin amarya ta Faransa, matsa zuwa tsakiya. Yi daidai da ƙasa.
  • Babban murfin zai kasance a ƙasa, bar shi kuma ya maye gurbinsa da sabon.
  • Ci gaba da saƙa bisa ga hanyar da aka bayyana a sama, har zuwa inda kake son zama. Isharshe tare da oblique na yau da kullun ko ɗaure ƙarshen tare da ashin gashi, na roba, gyaran gashi.

Matakan bidiyo na mataki-mataki don jera kanku

Duk yarinyar tana alfahari da gashinta mai tsada, saboda tun a zamanin da ake yin ta ba kawai babban adon budurwa ba ne, har ma da karfinta. Dukkanmu muna tuna jan 'yan mata daga tatsuniyoyin mutane tare da kyawawan dabaru. Kayan zamani na ƙaunar wannan salon gashi, don haka koyaushe ya kasance cikin al'ada. Braids mara kyau, waɗanda suke rikitattun zane na haɗaɗɗun curls, suna dacewa sosai. A bidiyon da ke ƙasa, zaku ga tsarin gani na ƙirƙirar nau'ikan hanyoyin gyara gashi.

Hanyar saƙa braids a akasin wannan tare da kintinkiri

Ribbons abu ne ingantacciyar kayan haɗi don salon gyara gashi. Kuna iya zaɓar yadin da aka saka, mai launi da yawa, satin. Itaukaka ta akasin wannan nau'in kayan aikin yayi kama da sabo, asali. Tana iya jituwa da hoton kowace yarinya, ta zama babban ado. Itaukaka ta akasin haka ya zama mai kima.Tsawon gashi ga irin wannan saƙa da kanta ya kamata ya zama aƙalla cm 20. Ba lallai ba ne a saƙa da ƙarfi, kamar yadda sabbin hanyoyin zamani ke tsara yanayin don suttura, da ɗan saƙa kaɗan. Game da yadda za a saƙa da amarya akasin sabanin tef wa kanka, zaku gani a wannan bidiyon.

Wide amarya tare da roba na roba

Wannan ita ce hanya ta asali ta saƙa, wacce za ta zama mafi kyawun hoton. Zai taimaka ko da daga matsakaicin adadin gashi don yin kwalliya mai gyaran gashi. Bandungiyoyin kwalliya suna sa amintaccen amintaccen, amintacce wanda salo ɗin zai daɗe sosai, kuma baza ku sami dalilin damuwa ba zai iya zama daji. Hanyar saƙa da wannan salon gashi don kanta ba za a iya kira mai sauƙi ba, amma tare da haƙuri da haƙuri, za ku sami kyakkyawan sakamako.

Zagaye 3-D amarya daga strands 4

Hanyar da ke gaba ita ce ɗayan nau'ikan saƙa da keɓaɓɓun suttura wa kanta daga sarƙoƙi huɗu. Babban fasalinsa shine ku sami tasirin volumetric. Kada ku ji tsoro, kamar saƙa yana da nauyi. Idan karo na farko da baku fahimta ba, to ku sake bitar tsarin koyon bidiyon da aka gabatar don sabon shiga. Bayan da aka horar da ɗan ƙaramin abu, zaku iya ƙirƙirar irin wannan salon gyara gashin kanku a cikin 'yan mintuna kaɗan ba tare da ƙoƙarin da ba dole ba.

Yadda za a amarya kyau amarya a kan kara

Braarfin ido akan bangs zai iya rayarwa kuma ya ba da asali ga kowane salon gyara gashi, yana sa hoton ya zama mace, mai ƙauna. A cikin bidiyon da ke ƙasa, an nuna tsarin aiwatar da irin wannan salo a sarari. A karo na farko bazaku sami kyakkyawar amarya ta alfarma ba, amma tare da karamin aiki, zakuyi nasara. Wannan salon gashi yana dacewa idan kun girma gashi ko baku da lokacin yin salo. Kuna iya gwaji tare da kayan haɗi, sutturar saƙaɗɗen fata, yin ado tare da ƙananan fure furen.

Openwork amarya a cikin nau'i na fure

Saƙar Openwork ta zama sananne sosai. Ana samo shi duka a rayuwar yau da kullun da kuma a cikin bukukuwa. Kulle masu ƙyalli suna haifar da abin da ba zai iya bayyanawa ba, yana yin cikakken abun da ke ciki. A cikin wannan koyarwar bidiyo, zaku koyi yadda ake saƙa da kayan kwalliyar kayan aikinku kamar fure. Wannan salon gyaran gashi yana da wahala, don haka dole ne kuyi aiki. Cikakken yanayi ne na musamman.

Faransa braid saƙa da kanta

Yawancin nau'ikan nau'ikan braids na Faransa zasu sa ka zama mai kyau a cikin kowane yanayi. Yleabilar gyara gashi tare da braid na yau da kullun na iya zama mafi sauƙi da tsayayye, ko chic, jawo hankalin wasu. Kowa zai iya koya don saƙa da braids na Faransa wa kanta, wannan ba komai bane mai rikitarwa. Tabbas, don masu farawa, yana da daraja ƙwarewar zaɓuɓɓuka masu sauƙi, kuma kawai bayan kun ci gaba da ƙirƙirar ƙirar ƙira.

Saƙa da ɗan amarya na Faransa

    • Muna tattara partan ƙaramin gashi daga goshin zuwa cikin babban abu kuma mu gyara shi don dacewa da ƙaramin roba,

    • Muna ɗauka a cikin kulle a ɓangarorin biyu na wutsiyar da aka kafa,

    • Kuma za mu fara saƙa ta canzawa kulle-kulle ta wata hanya daga gefe zuwa gefe a saman tsakiyar,

    • Bayan mun sanya abubuwan farko, zamu fara ƙara abubuwan da suka rage a bangarorin zuwa saƙa,

    • Muna saƙa da ita ta wannan hanyar har ƙarshe kuma mu gyara tip tare da maɗauri na roba. Mun yanke gumis a gindin kuma shirin namu ya gama.

Jirgin kwando na jirgin sama

Kuna iya ƙara asalin zuwa amintaccen rukunin Faransawan a cikin 'yan mintina kaɗan ta hanyar daidaita makullan.

    • Farawa daga saman kai, mu cire bakin daga saƙa daya bayan daya, muna yin shi dai-dai kuma a hankali,

    • Mun ɗauki abubuwa da yawa marasa ganuwa kuma muna ɗaure manyan kulle-kulle na sama tare da raƙuman ruwa.

    • Ta irin wannan hanya mai sauƙi muna samun yanayin gaba ɗaya, mai walƙiya mai walƙiya.

A madadin haka, zaku iya yin kwarin gwiwar irin wannan takalmin a gefenta. Ko kuma yin ofan kunya biyu.

Juya amarya

Irin wannan sanannen kwarin gwiwar da akeyi kwanan nan don lalacewa tana saƙa babu mai rikitarwa fiye da yadda aka saba. Babban abu anan shine fahimtar manufa, kuma dabi'a ce ta cika hannunka.

    • Muna ɗayan sashin gashi daga goshi kuma muka rarrabasu gida uku,

    • Muna yin abin da aka fara na farko, kamar yadda ake saƙa da amarya na yau da kullun, kawai idan akwai maƙasudan shinge a saman tsakiyar tsakiya, to komai yana kan hanyar, maƙalar sarƙaƙƙiya suna saƙa a ƙarƙashin tsakiya,

    • Muna yin ƙugiya da saƙa zuwa ƙarshen a daidai wannan hanyar, muna gyara tip tare da maɗaurin roba,

Hakanan zaka iya samun makullai daga gare ta kuma sanya daskararru, braid kaɗan ko dai a gefenta ko a ciki. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa.

Volumetric braids

Ba kowace mace tayi sa'ar samun farin gashi mai kauri ba. Don haka dole ne ku nemi dabaru don yadatar da gashin gashi ya zama abin alfahari da karko. Hanya guda don canza gashi na bakin ciki shine braids. Amma braids ne kawai ba mai sauki ba, amma wutar lantarki. Don ƙirƙirar mafi sauƙi daga gare su, ba kwa buƙatar ƙwararrun masaniya da ilimi, kawai koya ko tuna yadda za a brad da mafi yawan talakawa.

Braaƙƙarfan ƙarfin gwiwar amarya

  1. Rarrabe gashi zuwa sassa 3.
  2. Matsar da maɓallin hagu zuwa tsakiyar, sannan yi daidai tare da hannun dama. Yi amfani da amarya kyauta.
  3. Yi ƙarfin gwiwar amarya har zuwa ƙarshen kuma gyara shi tare da maɗaurar roba.
  4. Farawa daga kasan kowane zagaye na saƙa, cire fitar da bakin ciki. Yana da kyawawa cewa sun juya daidai.
  5. Gyara gyaran gashi tare da varnish.

Za'a iya yin amfani da braids na volumetric braids ta amfani da dabaru da yawa. Bari mu bincika wasu daga cikinsu.

Yankin abin wuya shine madadin zuwa farkon braids. Babban fa'idar su shine sauƙaƙa saƙa. Za'a iya yin yawo da kyau a ponytail; Idan ana so, ana iya yin shi ba tare da an aske gashi ba, amma sannan ba zai zama mai tsauri sosai ba.

  1. Ka tara curls a cikin wutsiya a bayan kai kuma ka ɗaura da mage na roba.
  2. Raba wutsiya zuwa sassa 2.
  3. Rabu da hannun dama na wutsiya zuwa gefen dama, saboda ya yi kama da abin wasa. Amma da zarar kun murguɗe shi, daɗaɗa nauyi ginin zai fito.
  4. Riƙe dafin da aka kafa tare da yatsunsu, juya murfin hagu zuwa dama.
  5. Rage sassan biyu na wutsiya a gefen shugabanci kuma a amintar da su tare da maharba.

Volumetric Faransanci braid akasin akasin haka

Kwanan nan, braid na Faransa ya zama ɗayan shahararrun braids. Kyakkyawan ƙarfin braid zai iya faruwa idan ba a yiwa braid na Faransa ƙarfin gwiwa ta hanyar samari ba, amma akasin haka. Za'a iya yin ƙarfin gwiwa a tsakiya, a kusa da kewaye, diagonally kuma a bangarorin.

  1. Yanke shawara akan wurin da amarya ke farawa, sannan ɗauki kulle gashi daga wannan yankin ku raba shi kashi uku.
  2. Sanya ƙyallen a gefen hagu a ƙarƙashin tsakiyar.
  3. Kulle yana a hannun dama, matsawa a tsakiya.
  4. Rarrabe makullin daga gashin idda sai a hada tare da kulle hagu, sannan a matsa a karkashin kulle na tsakiya.
  5. Ka rarrabe siliki daga gashin id din da ke hannun dama sannan a haɗa shi da madaidaicin dama, sannan a matsa shi ƙarƙashin na tsakiya.
  6. Don haka, ƙara goyan baya zuwa igiyoyi, matsar da su ƙarƙashin tsakiya, ci gaba da saƙa.
  7. A matakin wuyansa, ci gaba da saƙa ta amfani da amarya mai sauƙi wacce ta ƙunshi raguna uku.
  8. Ullauki ɓarna a gefe, daɗa girma zuwa amarya. Hakanan za'a iya cire su yayin saƙa, wannan zai sa murhun ya fi ko da.

Scythe kifi wutsiya

  1. Yayyafa gashin da aka shafa mai kadan da ruwa ko ruwa mai salo, sai ku raba zuwa rabi biyu.
  2. Zaɓi matakin da kuke so ku fara saƙa. Ana iya yin amarya daga saman kai, matakin haikalin, da bayan kai, ko kuma kawai a ƙasan gashi. Hakanan za'a iya fara saƙa daga wutsiya.
  3. A matakin da aka zaɓa, a gefen hagu, raba ɗan ƙaramin yanki, sannan musanya shi ta rabi na gashi kuma haɗa shi zuwa dama.
  4. Hakanan kuma raba dutsen a gefen dama na gashi kuma a haɗa shi hagu.
  5. Don gyara gashin, ja maɗaurin igiyoyin a gefuna. Amma kar a overdo shi, in ba haka ba braid zai fito mai yawa, ba voluminous. Yi ƙoƙarin sarrafawa don kada saƙa ta fito da ƙarfi, don wannan zaka iya shimfiɗa da makullan ko da lokacin saƙa.
  6. Ci gaba da saƙa har ƙarshe.
  7. Fastulla ƙarfin gwiwa tare da maɗaurin na roba, cire maɓallin bakin cikin kowane juji, yana ba shi ƙarfi.

Ruwayar Faransa

Masu ƙaunar hotuna masu ƙauna na ƙauna zasu iya amfani da salon gashi "Faransa." Za ta ba da damar ƙirƙirar salo mai sauƙi, mai amfani da wutar lantarki. Irin wannan salon gashi yana da fa'ida a kan curls curls, amma a kan madaidaiciya gashi zai yi kyau, musamman idan an fifita su. Saƙa za ta iya kewaye da kai, ta haifar da nau'in walƙiya daga gashi, ta gangara zuwa almakashi, ko kuma samar da layi biyu na ƙarfin zuciya, wanda ya burge musamman. "Falls na Faransa" yana saka a kan ka'idodin spikelet, amma a lokaci guda, a gefe guda, ana ba da makullin raba kullun.

Saƙa:

  1. Zaɓi yanki a cikin haikalin ko bangs kuma raba shi zuwa sassa 3.
  2. Sanye da amarya ta hanyar hanya, amma saki makullin da ke ƙasa, koyaushe daga salon gyara gashi. Sauya wuraren da ba kowa a wuri tare da sabbin igiyoyi da aka karɓa daga wuyan sashin saman kai. Don ƙarin ingantacciyar hanyar gyara salon gyara gashi, zaku iya kwace curl da ke cikin yankin haikalin ko saman kunne. Wannan zai dogara ne da inda aka fara saƙa.
  3. Cigaba da saƙa a wajan gaba.
  4. Kulle ƙarshen takalmin tare da asirin gashi.

Tsarin "Ruwayar Faransa"

Yankin kwalliya

Wannan braid yana da ban sha'awa da walwa. Za'a iya yin braids na murabba'i a kan wutsiya ko a cikin hanyar Faransa.

Silinda daddaren gari:

  1. Raba kulle gashi da ke cikin yankin kambi, sannan sai ku raba shi a cikin kulle 3.
  2. Raba kulle hagu ta 2.
  3. Sanya tsakiya zuwa cikin kulle na hagu da aka rarrabawa kuma a haɗa halima.
  4. Yi daidai tare da kulle dama.
  5. Lokacin ƙirƙirar amarya daga wutsiya, ci gaba da maimaita matakan 2 da suka gabata har sai kun gama saƙa. Idan kuna shirin shimfiɗar da amarya ta amfani da dabarar Faransa, raba maɓallin hagu a rabi kuma ƙara ƙaramar alama da aka fifita akan hagu daga gashi mai kyauta zuwa rabin hagu na toshe, sanya shi ƙarƙashin maɗaurin tsakiya kuma haɗa haɗin rabi.
  6. Yi daidai a hannun dama.
  7. Lokacin da aka gama saƙa, sai a cire maƙarƙashiyoyin.

Cibiyar amarya da kintinkiri

Wannan salon gashi ya dace da hutu da rayuwar yau da kullun. Za a iya yi a kan matsakaici da dogon gashi. Za ta yi kyan gani da kyan gani.

  1. Raba kulle gashi a cikin yankin da ake so, raba shi zuwa sassa 3 kuma sanya madaukai bayan kulle na biyu.
  2. Sanya maɓallin hagu a ƙarƙashin ɗayan kusa da kan tef.
  3. Sanya madaidaicin maƙallan a kan teburin kusa da kuma ƙarƙashin tef.
  4. Sanya goyi baya a kaset ɗin hagu, sannan sanya shi ƙarƙashin ɗayan da akan tef.
  5. Sanya wani talla da sanya madaidaicin madaidaiciya akan mabuɗin kusa da tef.
  6. Idan kana buƙatar sashin dama na amarya don yi kama da hagu, saka madaidaicin yanki ba a kunne ba, amma a ƙarƙashin ɗayan kusa. Don haka, raunin da ke bin madaidaicin zai kasance tsakanin matsanancin dama da goyan baya, kuma gareshi ne kuke buƙatar ƙara goyan baya a gefen dama.

Scythe tare da kintinkiri biyu

Yawancin lokaci, ana yin ɗamarar amarya akan gashi mai tsayi, amma akan gashi tare da tsawon matsakaici, ba zai zama mai ban sha'awa ba.

  1. Yanke gashi zuwa sassa 2, bayan kowane ɗayansu suna ɗaure tef.
  2. Saita maɓallin hagu a ƙarƙashin tef, sama da maƙallan na biyu kuma a ƙarƙashin wani tef.
  3. Haɗa kintinkiri a hannun hagu ƙarƙashin ƙuƙwalwar kyauta, a saman kintinkiri da ƙarƙashin madafin madaidaicin. Idan kun saƙa da amarya kamar na Faransa, kafin motsi da madaidaiciyar silsila, kuna buƙatar ƙara ƙananan abu a ciki.
  4. Ara tallafi zuwa ragin na hagu, sannan ka wuce shi ƙarƙashin ribbon, kan kulle kuma a ƙarƙashin wata kintinkiri.
  5. Ci gaba da saƙa zuwa matakin da ake so.

Sarkar amarya da kintinkiri

Amarya da aka yi da wannan dabara ta fito ta buɗe, kamar dai iska take. Ana iya saka shi da kintinkiri ko gashi kawai za'a iya amfani dashi don saƙa.

  1. Saka braids tare da tef ya kamata ya fara da gyaran tef. Don yin wannan, ƙulla shi zuwa ƙaramin kulle na gashi wanda yake tsakiyar yankin da kake shirin fara ƙarfin hali.
  2. A ɓangaren ɓangaren tef ɗin, raba kulle 2 na girman ɗaya.
  3. Tsallake hagu sannan gefen dama mafi kyau a saman maƙwabtan kuma a ƙarƙashin kintinkiri.
  4. Tsallake hannun dama, wanda ya zama matsananci, ƙarƙashin m da ke saman kintinkiri, to, yi daidai tare da hagu.
  5. Daga nan sai ka haye ta gefen dama sannan hagu na hagu a saman gefen kuma a karkashin kintinkiri. Bayan wannan matakin, lokacin wucewa igiyoyi a ƙarƙashin m kusa, zaku iya ƙara shafin abu.
  6. Lokacin yin saƙa, cire ma ɓoyin ɓoyayyun - don haka tsarin braid zai kasance bayyane.

Scythe "Waterfall" tare da kintinkiri

Hakanan zaka iya yin ado da salon gyara gashi "Waterfall", wanda aka tattauna a baya, tare da kintinkiri. Wannan zai sanya hoton ya zama mai taushi da soyayya. Saka kwalbar "Waterfall" tare da kintinkiri kusan iri ɗaya ne kamar yadda aka saba. Don yin wannan, ɗaure kintinkiri zuwa maɗaurin tsakiyar don kada ƙarshen gajerar ya kasance ba bayyane ba. Bayan haka, yi ƙarfin gwiwar amarya, kamar yadda aka bayyana a sama, amma yi ƙoƙarin shirya murfin don hakan ya rufe tsakiyar maɓallin. Misali, idan makulli tare da tef a saman, sanya tef a kasa, idan a kasan - sanya tef ɗin sama. Newaukar sabon ƙyallen gashi wanda ba a amfani da shi, ci gaba da saƙa da shi, idan ya cancanta, haɗa tef a ciki.

Kuna iya shimfiɗa da amarya ta amfani da wata dabara. Sanya kintinkiri cikin irin wannan salon gyara gashi zai zama mai sauki.

  1. Ka rarrabe wani yanki na gashi da yake a goshi kuma raba shi a rabi. Karkatar da abin da ya haifar. Idan kuna shirin saƙa da kintinkiri, ɗaura shi ɗaya daga cikin ɓoyayyun kuma ku ɓoye ƙarshen ƙarshen. Ko kuma maye gurbin ɓarnar gaba ɗaya tare da kintinkiri. Gyara su a kulle gashi kuma ci gaba da saƙa tare dasu kawai.
  2. Auki toshiya mai gashi kuma sanya tsakanin tonon sililin.
  3. Ist karkatar da ɓarnar igiyoyi, sake sanya wata tarko a tsakanin su, da dai sauransu.
  4. Gyara ƙarshen gyaran gashi tare da tef.

Tsarin "Ruwa na ruwa"

Ba za a iya yin kintinkiri a cikin amarya kuma a yi amfani da shi kawai don ado da salon gyara gashi.

Gashin kai bra

Braarfin braids, braids a gefenta, ya shahara sosai a yau. Irin wannan salon gashi yana iya dacewa kusan kowane irin kallo - ƙauna, maraice, yau da kullun har ma da tsayayyar kasuwanci. Don ƙirƙirar shi, zaka iya amfani da dabarun saƙa daban-daban. Zaɓin mafi sauƙi don ƙirƙirar amarya a gefenta shine don haɓaka gashi, a gefe ɗaya don tara shi a cikin buro da amarya amarya mai layi uku. Madadin haka, zaku iya yin amarya da ake kira wutsiyar kifi. Hakanan braid na gefe akan dogon gashi kuma za'a iya yimin braids ta hanyar ka'idodin amarya ta Faransa.

Braids gefen

Rarrabe gashi tare da sashin gefe.

Zaɓi yanki a gefe mai fadi, raba shi kashi uku sannan ka fara saƙa daɗaɗɗen Faransa ta yau da kullun, saƙa har sai ka kai matakin kunnuwa.

Karkatar da gashi a gefe na biyu zuwa amarya, daɗa ƙara bakin ciki, a cikin gefen katakon takalmin.

Lokacin da yawon shakatawa ya isa amarya, tattara gashi a cikin buro sannan kuma yi tausa dashi ta amfani da dabinar kifin - an gabatar da hotonta a sama. Tabbatar da amarya tare da goge gashi, na roba ko tef, sannan, fara daga ƙasa, kwance hanyoyin haɗin.

Yadda za a amintar da yawon shakatawa?

Bukin yawon shakatawa na ɗaya daga cikin mahimman rukunin dabaru da zaku iya tunanin su. Za ku yi ƙarfin gwiwa da sauri kuma a sauƙaƙe.

  1. Mun haɗu da gashin gashi kuma mu tattara shi cikin m wutsiya.
  2. Raba shi zuwa ga madaukai biyu daidai. Mun juya kowannensu zuwa cikin kantin shakatawa na agogo ko kuma a kai. Babban abu shi ne cewa shugabanci iri ɗaya ne.
  3. Mun haɗu da ɗayan biyun - an samo karkace.
  4. Mun gyara shi tare da maɓallin roba na bakin ciki.

Ƙarin cikakkun bayanai suna nan:

Koyo saƙa da braid Faransa

Sakawa kanta ba zai iya yin ba tare da amarya ta Faransa - mai salo da kyau. Yin saƙa da “spikelet” akan gashi yana da wahala, amma kuma zaku iya koyan wannan tare da malamin mu na aji.

  1. Muna kawar da igiyoyi da baya.
  2. A yankin kambi, zaɓi yanki ɗaya kuma raba shi kashi uku daidai.
  3. Za mu fara saƙa da amarya na yau da kullun uku, a hankali muna ƙara bakin bakin ɓoye a ɓangarorin biyu.
  4. Mun isa wurin wuyan wuyan kuma saƙa amarya a cikin matakai uku. Idan ana so, zaku iya ɗaure shi nan da nan tare da band na roba, barin gashi ya yi girma.

Mataki 5. Fesa spikelet da varnish.

Yadda za a amintar da kanka wani gefe-gefe?

Braarfin bradi na Faransa mai ɗauka da kyau a cikin nau'i na rim yana da kyan gani da ƙauna. Tare da wasu fasaha, zaku koyi yadda ake saƙa da sauri.

Mataki na 1Mun haɗu da gashi kuma mun rarraba su kashi biyu tare da kwance kwance. Yanayin aiki yakamata ya zama mai bakin ciki.

Mataki na 2. A kunne da kansa, mun ware bakin bakin bakin guda uku kuma zamu fara samar da amarya mai karfi uku daga garesu.

Mataki na 3. A zahiri bayan turnsan juji, ƙara makullai na bakin ciki daga goshin. Ba za ku iya ɗaukar gashi ba daga kambi!

Mataki na 4. Ci gaba da saƙa, motsawa daga wannan kunne zuwa waccan.

Mataki 5. Mun ƙare tip a cikin hanyar da aka saba.

Mataki na 6. Haɗa runduna da sauran gashin kuma sanya gashi a wutsiya. Idan ana so, zaku iya murguɗa shi cikin dam

Haɗa braids a kan igiyoyinku

Yadda za a amintar da pigtail kanka, har ma ba guda ɗaya? Komai yana da sauki!

1. Hada gashi a rabuwar gefe.

2. A gefe guda, zamu fara saƙa da amarya ta Faransa, ɗaukar ƙarin kulle a ɓangarorin biyu. Munyi dan kadan kasa da kunne sannan kuma mu kama braid din da band na roba.

3. Muna kunshe ɗayan gefen a cikin wani salon shakatawa, jujjuya igiyoyi.

4. Mun haɗu da sassan biyu kuma muna saƙa cikin wutsiyar kifi.

5. A hankali a buɗe hannayen saƙa da hannuwanku kuma gyara sarƙar da ado.

Kowannenku zai iya jure wannan aikin. Za mu yi farin cikin gaya muku yadda ake saƙa da suturar alade da wutsiyar kifi.

  1. Hada gashi tare da tsefe kuma raba shi kashi biyu daidai.
  2. Don dacewa, muna ɗaura gashi a gindi tare da maɓallin roba na bakin ciki.
  3. Zaɓi dunƙule mai bakin ciki akan hagu kuma canja shi zuwa dama.
  4. Yanzu zaɓi makullin kauri ɗaya, amma a hannun dama. Mun jefa zuwa hagu. Yi hankali da kulawa da kauri na strands a cikin madubi, kyakkyawa da daidaitattun aladu sun dogara da wannan.
  5. Muna ci gaba da saƙa zuwa tsawon da ake so. Mun ɗaure wata runduna da fiɗa na roba.
  6. Mun cire bandaki na roba mai taimako, ta taka rawar gani.
  7. Muna gyara kifin tare da varnish.

Wata sabuwa mai gamsarwa da soyayya irin ta saƙa.

  1. Mun haɗu da gashi kuma mu rarraba zuwa kashi biyu tare da kwance kwance.
  2. A farkon kunne mun rarrabe igiya uku kuma zamu fara samar da amarya mai karfi uku daga gare su.
  3. A hankali ƙara bakin wuya a ɓangarorin biyu.
  4. Mun isa kunne munci gaba da aikin sutturar sassa uku.
  5. Muna ɓoye ƙarshen ƙarfin ƙarfe a ƙarƙashin gashi kuma mu gyara shi da mara ganuwa. A hankali zazzage maɗaukakkun igiyoyi, suna samar da wreath.

Zaɓin bidiyo na zaɓuɓɓuka 3 masu ban sha'awa:

Takaitaccen bayani game da littafin "Braids da pigtails. Duk dabarun saƙa. Mafi salo, mafi kyau"

Tun zamanin da, kyawawan gashi mai tsawo ana ɗaukarsu shine babban adon mace, kuma braids sune aski mafi aski. Kuma a yau, bayan ɗauka mafi kyawun, salon don aladu ya dawo. Braids suna gama gari a duk faɗin duniya, a bayyane yake, saboda haka, akwai hanyoyi da yawa da yawa na yadda ake saƙa da su. Voluminous da lebur, na hudu da biyar strands, braided a gefe kuma an rufe ko'ina cikin kai - kowa zai sami amarya "dandana." Haka kuma, don yin kanka irin wannan salon gyara gashi, ba lallai ba ne don zuwa salon shakatawa - zaku iya buɗe wannan littafin.
Wannan ɗaba'ar tare da umarnin mataki-mataki-mataki da kuma kwatancen kwalliya za su koya muku yadda za ku yi ƙyamar nau'ikan salon gyara gashi, waɗanda ke kan braid - don aiki, hutu, wasanni, bukukuwan gargajiya, da dai sauransu, kuma akwai sassa daban daban akan bikin aure da salon gyara gashi na yara. Kuma saboda gaskiyar cewa littafin ya ƙunshi ɗimbin misalai masu yawa waɗanda suke ba da zaɓuɓɓuka iri-iri don salon gashi iri ɗaya, kuna kowace rana.

Tun zamanin da, kyawawan gashi mai tsawo ana ɗaukarsu shine babban adon mace, kuma braids sune aski mafi aski. Kuma a yau, bayan ɗauka mafi kyawun, salon don aladu ya dawo. Braids suna gama gari a duk faɗin duniya, a bayyane yake, saboda haka, akwai hanyoyi da yawa da yawa na yadda ake saƙa da su. Volumetric da lebur, na hudu da biyar strands, braided a gefe kuma an rufe ko'ina cikin shugaban - kowa zai sami amarya "dandana." Haka kuma, don yin kanka irin wannan salon gyara gashi, ba lallai ba ne don zuwa salon shakatawa - zaku iya buɗe wannan littafin.
Wannan ɗaba'ar tare da umarnin mataki-mataki-mataki da kuma kwatancen kwalliya za su koya muku yadda za ku yi ƙyamar nau'ikan salon gyara gashi, waɗanda ke kan braid - don aiki, hutu, wasanni, bukukuwan gargajiya, da dai sauransu, kuma akwai sassa daban daban akan bikin aure da salon gyara gashi na yara. Kuma saboda gaskiyar cewa littafin ya ƙunshi ɗimbin misalai masu yawa waɗanda suke ba da zaɓuɓɓuka iri-iri don salon gashi iri ɗaya, zaku iya ba mutane mamaki a kusa da ku ta kowace hanya, ba tare da yin ƙoƙari sosai ba.

Yadda za a zabi amarya?

Ko da kyawun fuska mai kyan gani wanda aka kashe daidai ba zai dace da fuskarka ba. Saboda haka, kafin koyan darussan da hanyoyin yin ƙarfin gwiwa, don farawa muna ba da shawarar ku koyi game da nau'ikan fuskokin. Don ɓoye abubuwan ɓoye ku kuma ƙarfafa fa'idodin, kuna buƙatar fahimtar wane salon gyara gashi ya fi dacewa da ku.

Dangane da wannan, zai fi kyau a nemi shawarar Stylist wanda ke da damar duba ku. Amma za mu fada muku kadan. Akwai nau'ikan fuskoki guda 6: zagaye, m, fili, murabba'ai, triangular da pear-mai siffa. Anan akwai wasu shawarwari na yau da kullun a gare su:

  • Idan kun mallaki fuskar m, kada ku damu - kowane salon gyara gashi zai yi. Kuna iya ƙirƙirar bambanci tare da babban scythe ɗaya, ko kuma a rufe kullun ku tare da aladu,
  • Madaidaicin fuska: Guji dogaye da sikelin braids wadanda ke rufe shi da gani. Ya kamata gashinku ya zama gajere
  • Fim: bakin ciki, haske da “airy” pigtails zasu sanya tausasa fuska su kuma ba shi mace. Tsarin gashi mai asymmetrical cikakke ne a gare ku. Gwada sanya idsan sanduna a gefen kai ba tare da yin su a ɗayan ba. Wannan nau'in yana da ɗan rikitarwa fiye da sauran kuma masu mallakarsa suna buƙatar yin nazari a hankali kan matakan tsuke gashin gashi, wanda zai zama ƙasa kaɗan.
  • Zagaye: yana yiwuwa (kuma ya zama dole!) Don saƙa da bakin ciki da dogon braids wanda ke shimfida fuska. Zai fi kyau idan sun kasance a baya, kuma ba a bangarorin ba,
  • Triangular: rufe goshinka mai fadi tare da farawar aladu ko bangs. A kasan kai, gashin gashi ya kamata ya fi fadi fiye da saman. Hannun fuloti biyu masu ƙarewa a matakin wucin gadi / wuyansa zasu taimaka tare da wannan. Kuma za su rufe abin da ke fitarwa,
  • Pear-mai siffa: “faɗaɗa” ɓangare na sama na fuska. Wannan ba shi da wahala a yi tare da aladu waɗanda ke gudana tare da kambi. Bugu da kari, yana da kyau a rufe fadi da kunci, haikali da kunnuwa. Braids a bangarorin za su yi daidai tare da wannan.

Talakawa spikelet

Mafi saukin aiwatar da hukuncin kisa, wanda kuma ake kira da "braid na Faransa". Wannan pigtail ya dace da suturar yau da kullun. Haƙiƙar duniya ce, ba a fassara shi da barin kusancin gashi kusan kowane tsayi (sai dai gajere). Yana tare da spikelet ne muke ba ku shawara ku fara darussan ƙarfin gwiwa.

CIKIN CIKIN SAUKI

Tsarin aski mai sauƙi da asali wanda kuna da lokaci don amarya, koda kun makara don wani wuri. Ana yin sa a kan dogon gashi. Ya dace da 'yan matan da ke sanye da abin kunya. Yana zuwa nau'ikan sutura da yawa ga kowane mutum.

FITOWA NA FITO A CIKIN MULKIN 4

Mai salo na canza launin sigar kama da sarkar. Ana samun shi sau da yawa, amma saboda wannan bai zama mafi muni ba. Mafi wuya fiye da na baya. An ɗora kwarin gwiwar kanka bayan aikata zaɓi na sauƙi. An yi shi daga wutsiya a saman kai.

Kyakkyawan tutar tarko shine salon gashi ga 'yan mata waɗanda suke so su jaddada salon su kuma basu ɓata lokaci mai yawa. Ya saƙaƙa sauki sama da yawancin braids kuma yayi kyau sosai. Ya dace da kayayyaki da yawa, ya dace duka a cikin yanayi na yau da kullun da a lokacin hutu. Ba shi da wahala a yi, ko da yin karatun sama-sama mataki-mataki-mataki braids don farawa yara mata.

AIKI "LESENKA"

Wani pigtail, wanda ba ku buƙatar ɗaukar darussan masters daga masu Stylists. Mai ladabi da haske, yana da ban mamaki a kan dogon gashi. Kuna iya yin shi a kan gajere, amma don cimma sakamako da ake so kuna buƙatar samun fasaha mai mahimmanci.

RUHU NA FARKO

Saƙon asali, wanda tabbas zai kula. An saka shi daga tasoshin, ba braids. Wannan salon gyaran gashi yana da kyau a kowane taron. Abinda kawai ake buƙata shine gashi mai tsawo, ba tare da su ba hanya.

Mataki na farko ta umarnin mataki

  • Theauki kulle daga saman kai, raba kashi uku daidai. Sanya madaidaiciyar madaidaiciya a tsakiyar. Na gefen hagu, yi daidai
  • Riƙe dukkan kaso uku na hannunka na hagu, sai ka raba su da yatsunka don kada ka sami matsala.
  • Daga gefen dama na kan kai, tara tukwicin kwance ka shimfiɗa kan hannun dama na tagulla. Lockauki makullin madaidaiciya (tare da waɗanda kawai ka saka) kuma saka tsakiyar. Theauki na tsakiya zuwa hannun dama,
  • Riƙe dukkan madaukai ukun a hannunka na dama, kana tunawa ka rabu da ɗayan,
  • Daga gefen hagu na kai, tattara toka guda ka sanya su a kan hular braids. Lockauki kulle hagu (tare da makullan da aka haɗe) ka kwanta akan kulle na tsakiya. Dawo tsakiyar hagu,
  • Maimaita matakai don ƙarfafa gashin daga mataki na biyu zuwa na biyar har lokacin da gashi ko sha'awar ta ƙare.

PIGGY TARE DA KYAUTA KYAUTA

  • Zaɓi kintinkiri mai dacewa da launi na tufafi kuma a lokaci guda yana haifar da bambanci da gashi. Ya kamata ya fi tsayi fiye da gashi
  • Shirya: kayayyakin salo (varnish / spray / gel), invisibility, hairpins, clamps, crabs, 1 na bakin ciki tsefe tare da maimaita hakora da manyan goge 1, saitin na bakin roba na bakin ciki.
  • Hada, rarraba gashi zuwa sassa 3. Ieulla tsakiyar tare da ƙarshen tef,
  • Sanya kashin 1st a kan 2nd kuma ƙeta shi a ƙarƙashin tef. Bayan an sanya 3,
  • Saita kintinkiri a ƙarƙashin maɗaurin tsakiya, sake sanya shi a tsakiyar 2nd da 3rd,
  • Maimaita waɗannan ayyukan masu sauƙin har sai an gama yin amfani da takalmin kafin farashi, sannan a ɗaure tip ɗin tare da murɗaɗa na roba kuma a ɗan (sannu a hankali) saki abubuwan amintaccen. Wannan zai kara mata kwalliya.

PIGGY DAGA BIYU sabis

  • Daidaita sosai, idan ya cancanta - bi da gashinku da salo,
  • Tailauki wutsiya madaidaiciya sosai, raba shi cikin curls guda biyar, sanya sashin 1 a ƙarƙashin na 2 kuma zana shi a saman 3rd,
  • Yi ɗayan a daya gefen: 5 a ƙarƙashin 5th kuma a saman na 3.
  • Maimaita matakan 2 da suka gabata har zuwa ƙarshen.

  • Da farko, kira wani don taimako. Zai yi wahala a kansa ya yi wannan salon,
  • Taruka sosai, ƙirƙirar wutsiya kuma a amintar da shi tare da roba,
  • Raba wutsiya cikin sassanya guda 3,
  • Ja Pan 1 ɗin kuma ku karkatar da shi zuwa hagu, ƙirƙirar ƙararrawa.
  • Yi daidai da sauran
  • Kunsa damun hagu a kusa da sauran biyun. Yana da mahimmanci a riƙe su matsi
  • A karshen, saƙa igiyoyin kuma a cire su da ƙarfi tare da maɗaurar roba.

Nasihu ga kwararrun novice

  • Kafin ku fara amfani da braids na 'yan mata, ku wanke gashin ku, ku busa bushe kuma ku haɗa gashinku sosai. Kar ku manta game da samfuran salo! Aiwatar da rarrabe wutsiya har ma da wuya - kawai amintaccen kintsattse daga bangarorin yake kama da masu sana'a.
  • Bayan kun koyi kayan yau da kullun, gwada cika bakin braid ta hanyoyi daban-daban - “soket”, misali.
  • Idan salon gyara gashi ya dace da salon kai, a ko'ina a rufe shi da sikelin bakin ciki.
  • Abun da aka ɗora daga taguwa ko gashi wanda aka samo daga braids da aka saƙa daga kambi zai zama kyakkyawan yamma da kuma salon gyara gashi.
  • Aƙƙar ƙwayar maye da gashin gashi yakamata su tsaya. Sanya murfin don kada ya rufe katakon takalmin.
  • Gwada ƙarfin gwiwa daga sassa daban daban na shugaban. Hada hanyoyi daban-daban. Don haka zaka iya ƙirƙirar wani abu da gaske sabon abu.
  • Idan muka kasa saƙa da amarya amin - kada ka karaya. Har yanzu, bincika hanyoyin gyaran gashi don farawa da sake gwadawa. Nasara wani yanki ne na baiwa da aka ninka ta hanyar kwadayi.

A ƙarshe Koyon darussan ƙarfin hali ga girlsan mata. Zaɓi nau'in amarya don nau'in kai da salon. Tuno yadda ake yin hakan. Ka yi tunanin amarya ko (idan babu tsinkaye) a manna hotonta a cikin edita mai hoto. Kuma, mafi mahimmanci - kada ku zauna a banza. Yin aiki!

Karanta labarai masu ban sha'awa da yawa akan rukunin yanar gizon mu.