Kulawa

Yadda ake amfani da wutar lantarki

Tabbas, kayan aikin gyaran gashi mai zafi, kamar ƙarfe, sarƙe baƙin ƙarfe da toron, suna ba ku damar fitar da curls da sauri. Amma babban koma baya na wannan hanyar curling shine cewa duk waɗannan na'urori suna lalata gashi sosai. Saboda kamuwa da shi zuwa zazzabi mai zafi, gashi yana rasa danshi mai bayarwa kuma, a sakamakon haka, ya zama mai toka, rarrabu, wuce gona da iri.

Ba shi yiwuwa a ɓoye duk wannan tare da kowane keɓaɓɓen silicone ko masks na gashi - aski kawai ne zai ceci gashin da aka zubar. Amma ba za mu so mu rasa jinin da muka ci nasara ba sannan kuma santimita kawai saboda kyakkyawan salo, daidai ne? Wannan shine dalilin da ya sa kyawawan tsofaffin kyawawan abokanmu su ne mafi kyawun abokanmu don ƙirƙirar abubuwan soyayya.

Menene ake buƙata don gashi gashi tare da curlers?

Domin curls su zama masu kyau, na roba da tsayayya aƙalla 1 rana, tara kan hanyoyin gyarawa na musamman. Mousses, ɓarna, kayan sawa da gashin gashi na matsakaici ko ƙira mai ƙarfi zasu taimake ka ƙirƙirar curls. Yawancin waɗannan kayan kwaskwarima dole ne a shafa wa rigar gashi, amma akwai banbancen, don haka karanta umarnin a hankali.

Ana saƙa da curlers a kan rigar gashi, don haka idan shugaban yana da tsabta, za a iya sanyaya su da ruwa na yau da kullum ko kuma ruwan ma'adinai a cikin fesa. Hakanan yana da amfani ga moisturize gashi tare da kayan ado na ganye - alal misali, nettle, string, calamus, hop, burdock, chamomile, horsetail ko tushen itacen oak. Amma a nan yana da mahimmanci a fahimci cewa wani kamshin takamaiman ƙashi zai kasance a kan gashi.

Idan gashi ba shi da tsabta, to ya kamata a wanke shi da shamfu da gwal da kuka fi so. Koyaya, lura cewa kada ayi amfani da waɗannan samfuran don daidaita gashi, in ba haka ba curls bazaiyi aiki ba.

Bayan wanka, bushe gashinku kaɗan tare da tawul ko mai gyara gashi. Kada a sa curlers a kan gashi mai rigar, saboda zai ɗauki ɗaukar dogon lokaci kafin a jira bushewa. Kuma a kusan bushewar strands, wataƙila cewa curls ba su dame ba kwata-kwata. Kuna buƙatar zaɓar wani abu tsakanin waɗannan matakan gashi biyu.

Curlers daban-daban suna ba da sakamako daban-daban:

  1. Classical curlers zo a cikin daban-daban masu girma dabam kuma suna ba ku damar daidaita girman curls.
  2. Boomerang curlers suna ba da karkace-kamar curls.
  3. Velcro curlers sun dace da 'yan matan da ke da bakin gashi mai tsayi.

Mun juya zuwa gashi curling a curlers

A hankali a haɗe gashin ku tare da tsefe tare da hakora akai-akai. Rarraban gashi zuwa sassa da yawa ta amfani da askin - yanki kusa da goshi, akan kambi, bayan kai da haikalin. Ya kamata ku fara da bango, saboda yana bushewa da sauri fiye da sauran gashi.

Smallauki wata karamar tarko kuma ku hura shi a kan curlers, riƙe shi da ƙyallen kai a kai. Bayan bangs, ci gaba zuwa kambi, sannan ga gashi a bayan kai kuma, a ƙarshen, akan haikalin. Idan gashin ya sami damar bushewa, sanya shi da ruwa ko feshi.

Muna cire curlers

Cire curlers shima yana biyo baya, yana lura da wasu abubuwa. Da fari dai, gashin yakamata ya bushe gaba ɗaya ba kawai a waje ba, har ma a ciki da murguda bakin bakin. Mai bushe gashi zai taimaka wajen hanzarta bushewa.

Ya kamata a cire curlers a hankali, ba tare da gaguwa ba, don kar a lalata curls. Kar a cire igiyoyi don kar a cutar da curls.

Kar ku yi sauri don magance curls ɗin, bari su "ƙware" zuwa wannan yanayin na mintina da yawa. Sai bayan wannan, zaka iya tafiya a hankali a hankali tare da ƙwararrun hakora a cikin gashi. Hakanan zaka iya magance curls tare da yatsunsu a hankali.

Gashin gashi zai gyara sakamakon. Fesa samfurin daga nesa na akalla 30 cm, don kada ku cutar da curls da danshi.

Halin amfani da wutar lantarki

Kafin ka fara amfani da curlers na lantarki, kana buƙatar la'akari da cewa diamita na abubuwan rollers na na'urorin sun bambanta. Zai iya bambanta daga 8 zuwa 32 mm, saboda haka yana da mahimmanci a zaɓi girman masu siyar daban daban. A bisa ga al'ada, masu Stylists suna ba da shawara ta amfani da doka: mafi tsayi gashi, mafi girma diamita ya kamata.

A yau zaku iya siyan duka aluminum da na seramiki na lantarki waɗanda suke da nau'ikan sutura iri iri, amma mahimmancin ayyukansu daidai yake. Don zafi da curlers, dole ne a haɗa kit ɗin a tsaye a kan tashar wutar lantarki na minti 3-5. Af, kit ɗin zai iya haɗawa da na'urori masu amfani da diamita daban-daban har ma da masu girma dabam. Don sauƙaƙan amfani, suna da siffar silima. Kuma mafi girma diamita na lantarki curlers, da girma girma.

Don curls, zai fi kyau a wanke gashinku da farko tare da shamfu da kwandishana, sannan ku bushe gashinku tare da mai gyara gashi ko ta wata hanya ta zahiri. Yayinda masu ɓarkewa suke zafi, yana da daraja kula da ɓarawon tare da mai ba da kariya ta ƙarfe ko mousse, kumfa, gel mai salo. An ba da shawarar yin jigilar gashi a kan wayoyin lantarki daga bayan kai, bayan wannan akwai buƙatar ku tafi zuwa maɓoyoyin a bangarorin.

Salo mai kyau tare da curlers na lantarki

Hada gashinku yayin kunshe da wutan lantarki yana buƙatar tsefe akan dogon rike. A kan bangs, yawanci ana saka waɗanda ke ƙarshe. Don yin kwalliyar kwalliya ta zama kyakkyawa, kuna buƙatar kunna iska daga ƙarshen zuwa tushen. Lokacin ƙirƙirar salon gashi, yi la'akari da girman na'urorin. Yana da kyau duka inyi amfani da fadi da yawa na manyan lamuran, da kanannan na mutane daban-daban ko bangs.

Wajibi ne don gyara curlers na lantarki tare da shirye-shiryen gashi na musamman waɗanda ke cikin saiti. Zasu taimaka sa salo ya daɗe. Idan ka zabi mafi tsaran gashi masu gashi don gashi, ba fifiko ga na'urorin yumbu. Don gano idan kit ɗin yayi wuta, zaka iya siyan kit tare da mai nuna alama.

Kuna iya kiyaye curlers na lantarki na 5, da mintuna 15. Duk yana dogara ne akan tasirin da kake son samu, kasancewar lokaci kyauta. Bayan cire rollers, kuna buƙatar gyara curls tare da varnish. Kada ku haɗa gashinku, zaku iya samar da salo tare da hannuwanku.

Cututturar gashi mai ƙanshi

Amfani dashi koda a tsohuwar Roma. Cike da paraffin. Sannu a hankali ya daina zafin da aka tara, yayi daidai da ayyukan curl. Kafin amfani, an dafa shi curlers, sannan a gyara shi ga gashi tare da kayan da aka bayar. Rwararrun curlers suna da sauƙin sassauya gashi na matsakaiciyar tsayi da gajeru. Dogon gashi mai tsawo yana buƙatar karin zafi. Wani bambancin shine curlers na thermal tare da dumama na lantarki. Sun fi dacewa, amma sun fi tsada. Zazzage gashi a hade tare da curling mara kyau yana cutar da lafiyar su. Ana amfani da curlers na lantarki akan gashi kawai. Hanya don curling tare da matsakaicin tsawon gashi yana ɗaukar minti 10-20.

Karammiski curlers

A hankali shafa tsarin gashi yayin juyawa. Fuska mai laushi yana hana lalacewa. Su ne ƙananan shambura tare da ramuka. Yaya ake amfani da curls mai karammiski? Bayan murguda gashi, ana saka sandar saurin shiga cikin ramuka na masu siye sai a jira samuwar curls. Tunda waɗannan curlers suna da taushi, yayin barci ana iya lalata su, suna rushe nau'in curls. Zai fi kyau a yi amfani da irin waɗannan samfuran a farkon ranar. Ana amfani da su sau da yawa a cikin salon kayan ado.

Curlers "Camomile"

Wakilin kumfa roba ma'aurata. A ƙarshen ɗaya shine faɗaɗa a cikin nau'i na fure tare da rami. Yadda za a yi amfani da kayan ɓarna? Bayan ya juya gashi, an sake ƙarshen ƙarshen curler a cikin rami kuma a ɗaure. An ba da shawarar yin wannan a hankali, saboda roba mai kumbura an shimfiɗa shi kuma “ƙuraye” suna ƙaruwa cikin sauri.

Velcro curlers - “shinge”

"Spines" suna rufe saman curlers, sun ƙaddara sunan su. Ba'a amfani da irin wannan curler don curl babban gashi a cikin curls. Babban manufar shine a ba ƙarar gashi. Istaura da bangs zuwa cikin curls daban.

“Shinge” ba su da shinge. Rashin ingancin waɗannan samfuran shine gashin gashi a cikin gashin gashi.

Yaya ake amfani da curls na Velcro? Aukar daɗin maƙarƙashiyar, kunna shi a kan abin hawa mai faskara zuwa asalin sa. Unraveling, curlers juya daga cikin shugabanci. Ba za ku iya yin yunƙurin cire su daga gashi ba. Kuna iya ƙarin koyo game da yadda ake amfani da cur ɗin Velcro ta hanyar kallon bidiyo akan Intanet. Hakanan ana amfani da curl na Velcro a cikin yanayi inda amfani da wasu nau'ikan da ba zai yiwu ba, alal misali, akan hanya. Lokacin amfani da "shingehogs" gashi yakan bushe da sauri. Ya dace da gajere da matsakaici. Tare da dogon gashi dole kuyi amfani da shirye-shiryen bidiyo.

Karfe

Sanya shi tare da sanda a kan maɓallin roba. Da aminci ƙirƙirar curls mai ɗorewa. Wani zaɓi baƙin ƙarfe - "goge". Suna kama da Velcro da aka yi da ƙarfe. An sanyaye tare da yan sanduna. Ana amfani dasu don ɗaukar gashi a tushen, yana rarraba girman gashi. Ba a so a busa bushewar gashi yayin da ire-iren waɗannan ke raunuka, saboda ƙarfe mai zafi ba da tasiri ga lafiyar gashi.

Curlers "boomerangs", ko "papillots"

Na asali, dace da kuma amintaccen nau'in curler. Su waya ce mai sauƙin sassauƙa, an rufe ta da babban farin ciki na kayan taushi - silicone, roba mai ɓoye, roba. Waya yana gyara sifar irin wannan sandar mai canzawa. Kuna iya fahimtar yadda ake amfani da curlers tare da papillots ta hanyar nazarin hotuna-mataki-mataki daga Intanet. Tare da taimakon "boomerangs" zaka iya juya gashi cikin sauri zuwa cikin curls. Bayan kun gyara gashin, zaku iya barin su a cikin wannan halin yayin bacci na dare. Don ba da salo girma tare da taimakon irin waɗannan curlers yi tsayayyen motsi. Duk tsawon lokacin wannan nau'in curler, karin gashi suna da niyyar kamawa. Inanann “boomerangs” suna yin ƙananan curls, masu kauri kuma suna yin manyan. Kafin amfani da waɗannan curlers, kuna buƙatar amfani da agentsan wakilai na gyaran gashi ga gashinku - mousse ko kumfa. Ana iya samun bidiyon yadda zaka yi amfani da paleril papillotkami a shafukan sada zumunta.

Spiked curlers

Spikes yana hana gashi daga zagewa, kuma yana ba ku damar rarraba gashi kodayaushe a cikin curlers. Ba kamar Velcro curlers ba, idan akwai isasshen gashi mai tsawo, masu “spiked” curlers basa buƙatar shirin gyarawa.

Kumfa

An tsara shi don salo na dare. Kafin amfani da curlers na roba mai ɓoye, kuna buƙatar zaɓar waɗanda suka dace da curls da aka ƙaddara a girma da yawa. Tare da taimakon kumbura kumbure ya dace don samar da curls yayin bacci na dare. Tun da tsarin su yana da taushi, kuma motsi marasa kulawa suna iya yiwuwa yayin bacci, curls na iya zama mara daidaituwa. Yadda za a yi amfani da curlers mai taushi ya fi kyau kallon bidiyo.

Karkace

An tsara shi don daidaitaccen curling.
Suna da ƙarfi da taushi.
Ya dace da bakin ciki mai tsawo da tsayi.
Sakamakon sakamako - na gani a taƙaice tsawon gashi. Sabili da haka, yana da kyau a yi amfani da irin waɗannan curlers na dogon gashi har ma da gashi. Ana iya rage wannan tasiri ta amfani da varnish. Don yin wannan, ana amfani da shi zuwa elongated curls.

Wannan bambance-bambancen na curlers ana kuma kiran shi spirals sihiri (leverage sihiri). Su ne ribbon launuka masu launuka iri-iri. A cikin tef akwai fanko. Tare da taimakon ƙugiya na musamman wanda aka haɗe shi da siran mai sihirin, gashin ya wuce tef kuma ya maimaita ƙwanƙolin murhu. Yana da mahimmanci cewa tsawon adadin masu leverage ya dace da tsawon gashi. An zaɓi masu tsayi masu tsayi don dogon gashi, matsakaici - don gashi tsayi na matsakaici.

Cire kuɗaɗen da aka yi amfani da shi lokacin barci na dare. Sihiri masu sihiri da kansu basu gamsu ba. Matsaloli suna tasowa kawai tare da ƙugiya, wanda wani lokacin yakan fashe a cikin samfuran rahusa. Tsarin tsauri na tsarin karkace ya fi aminci don ƙirƙirar curls na suttura. An sanya gashi a cikin hutu kuma an gyara shi tare da mitar roba. Wooden karkace curlers kuma basa buƙatar ƙwarewa na musamman, don haka kafin amfani da su, kawai kalli bidiyo.

Bidiyo game da curlers yana da amfani lokacin zabar samfurin siye. Don haka zaku iya kimanta yadda aikin iska yake, menene ake samu.

Abin da curlers saya?

Masu ɗaukar hoto na samfuran iri daban-daban suna wakilta sosai a Intanet. Wasu daga cikinsu na iya zama da sha'awa ga ƙirar sabon abu. Amma yadda za a zabi zaɓi mai amfani? Don gano waɗanne curlers for curls ake fin so, kuna buƙatar kimantawa:

lokacin da aka ɓata
Tasiri kan lafiyar gashi,
yarda da manufar salon gyara gashi,
daidai da tsawon gashi.

Lokacin yanke shawarar waɗanne curlers saya, zai zama da amfani la'akari da ƙoƙarin da aka kashe akan ƙirƙirar curls tare da wani ƙira. Lokacin sayen sabon abu, yana da daraja kula da sake dubawa da aka bari game da curlers akan majalisai ko ƙarƙashin bayanin samfurin. Hakanan yana da kyau kallon bidiyo akan yadda zaka shanye gashinka tare da ƙimantawa.

Yin amfani da curlers

Duk da gaskiyar cewa curlers sun sha bamban sosai a cikin zane, akwai abubuwan da aka gama amfani da su. Da jerin yadda ake gudanar aiki iri ɗaya ne:

Bayan sun yanke shawara game da zaɓin salon gyara gashi, suna zaɓar masu siyar da suka dace da curls. Idan an sami daidaitattun curls, to, ana amfani da curlers na tsauraran zane.
Curlers iska a kan gashi na matsakaici zafi. Waɗanda suke bushewa na iya bushewa, yayin da waɗanda rigar zasu bushe na dogon tsayi. Kuna iya daskarar gashinku tare da ruwa na yau da kullun da ma'adinai, wanda shine ɗayan feshi. A lokacin da ya jika shi da kayan ƙamshi na ganye, warin ciyawa yakan saura bayan bushewa. Kafin aski, kuna buƙatar wanke gashin ku da shamfu waɗanda ba a nufin gyara gashi ba.
Bayan hada gashi tare da haɗuwa akai-akai, sun rabu ta amfani da ashin gashi zuwa sassa 5: a goshi, a kambi, a bayan kai, a cikin haikalin.
Ulaura da kulle gashi a saman kai, kunna gashin. Ja mai gashi yana haɓaka curling. Gashin ya juya zuwa tushen kuma an gyara shi a wannan matsayi. Curls yana tasowa daga bayan kai, wucewa zuwa sassan gefen, kuma cika tare da sashin gashi na parietal. Idan bangs sun ji rauni, to kuna buƙatar fara tare da shi, saboda yana bushewa da sauri. An sanya manyan curlers kusa da goshin. Idan gashi ya bushe lokacin rufewa, sanya shi da ruwa ko ruwa.
Jiran gashi ya bushe. Mafi kyawun duka - a wata hanya ta zahiri. A cikin sauri, sun bushe tare da mai gyara gashi.
Cire curlers daga busasshen gashi, a hankali barin ciki don kada rushewar nau'in curls. Kuna buƙatar fara cire curlers daga bayan kai, sannan ku tafi sashin parietal ko temples.
Hadawa. Bayan cire curlers jira 'yan mintoci kaɗan ba tare da shafa gashi ba. Ya zama dole su gyara fom din. Bayan haka, a hada su da yatsunsu ko a haɗe tare da hakora waɗanda ba kasala ba.
Kuna iya kammala ƙirƙirar salon gyara gashi ta amfani da aski. Dole ne a fesa daga nesa na akalla 30 cm, saboda danshi mai yawa ba ya cutar da curls.

Idan babu gogewa ta amfani da curlers, zai fi kyau a kebe ranar da za ayi aiki ko wasu ayyukan.

Janar shawarwari

Wannan sanannen hanyar ƙirƙirar curls an daɗe da sanin shi, amma yanzu waɗannan na'urori na gyaran gashi suna daɗaɗɗa da zamani. Don haka, yana da mahimmanci a koyi yadda ake amfani da curlers na nau'ikan daban-daban daidai saboda sakamakon ya cancanci.

Wasu abubuwan da aka lissafa a ƙasa suna da mahimmanci musamman a nan.

Hanyoyi: sakamako na curls akan siffar salon gyara gashi.

  • Kuna buƙatar iska kadan makullan ruwa, tunda wadanda basu bushe ba su bushe, kuma masu bushewa basa bushe na dogon lokaci.
  • Curls zai daina kasancewa idan an fara amfani da igirorin da mousse mai salo na farko, mafi kyau - kumfa.
  • Yadda za a yi amfani da curlers don ƙara girma? Mai sauƙi - kuna buƙatar kunsa ƙyallen a kewayen sa, ku karkatar da ɓarnar tuta da ɓoye shi.
  • Guda curls iri ɗaya za'a samu kawai daga kulle ɗaya.
  • Daga ƙirar bakin ciki ana samun ƙarin ra'ayoyi masu bayyana, kodayake a gani za a rage tsawon igiyoyin a rabi.
  • Ba koyaushe ba za ku iya bushe gashin ku da mai bushe gashi: za su zama mara nauyi, brittle da rashin wadatar halitta.
  • Don motsi ya tafi daga tushen, bayan kunsa kowane curler kuna buƙatar gyara waɗannan gashin gashi tare da shirin bidiyo. Maganin sannan ba ya yin rauni.

Filastik

Sauƙi don canza sifar hairstyle tare da samfuran filastik.

Fahimtar yadda ake amfani da curlers na filastik abu ne mai sauki:

  • Tsabtace gashin gashi mai laushi tare da salo kadan.
  • Sannan suna buƙatar rauni a kan waɗannan silinda tare da clamps waɗanda zasu ceci gashin gashi na gaba daga ƙayyadaddun curls da ƙarewar ƙarewa.
  • Dole ne a yi rauni tare da tashin hankali kuma a koyaushe yana daidaitawa da gashin gashi.
  • Bayan kammala bushewa yana da daraja a cire duk rollers don kar a daidaita sabon curls kuma kar a karya gashin.

Velcro curlers

Hanya mafi kyau don iska a kan manyan Velcro.

Tsarin gargajiya - shinge suna da farashi mai sauƙi, sabili da haka suna riƙe ba tare da makada na roba, clamps ba. Daga wannan, makullan suka bushe a cikin 'yan awanni biyu. Hedgehogs na matsakaicin matsakaitan diamita ya yi kyau dama daga tushen, manyan, raƙuman ruwa mai gudana.

Usarancin waɗannan Velcro shine idan an cire su, sai suyi tsawo kuma su yanke gashi mai lalacewa.

Katako

Tsarin kwatance na curls lokacin da ake kwantawa akan katako.

Kodayake pertussis yana da mahimmanci don lalata, yana da dacewa don yin curls na zamani tare da su. Girman su yana da ƙananan, wanda ke nufin cewa an kafa curls mai ban sha'awa, ƙarami, dama a cikin salon Afirka.

Shawara!
Matsalar yadda ake amfani da curlers daidai an warware su kamar haka: an sanya ƙarshen gashin a tsakiyar don kada kink, kuma ya fi kyau a hada curls rabin sa'a bayan cire curlers don salo mai ƙarfi.

Yin amfani da Mallaka Masu Sauri

  • Babu shakka kayan kwalliya.
  • Ba ya cutar da gashi.
  • Curls mai ban sha'awa.
  • Tsawon hairstyle zai zama rabi.
  • Kayan aiki mai sassauƙa zai ba ku damar jujjuya mawuyacin halin baƙin ciki.
  • Farashin kayayyaki kadan ne.

Bayan gama iska, ya zama dole don tanƙwara ƙarshen sandunansu a ciki, a cikin hanyar alkalami.

Yi la'akari da yadda ake amfani da masu sassauƙa.

  • Yawan tsayi da igiyoyi, mafi girma da boomerangs.
  • Yin amfani da bututun kumfa a lokaci guda na samar da kuzari mai ban sha'awa game da gashin gashi.
  • Bowararren boomerangs na lantarki suna sanye da alamun zafin jiki, kamar yadda littafin ya ruwaito. Dangane da umarnin ta, ya zama dole don iska wata tarko daga tushe kuma a tsakiyar boomerang, amma zaka iya kuma daga ƙarshen, juyawa da boomerang kanta.
  • Don samun daidaitattun curls zaka buƙaci nau'i biyu na boomerangs, yayin da kake buƙatar rarraba su daidai a kan gashi.

Kula!
Sandunan Curler sune analog na boomerangs, sabili da haka, hanyoyin yin amfani da su iri ɗaya ne.

Sihiri Sihiri

Modelswararrun sihiri masu sihiri Sihiri ko Miracle curl (yin sihiri).

Waɗannan ƙananan ƙwayoyin spirals ne na polymer tare da nasihun silicone.

Anan ne yadda ake amfani da masu yin mu'ujiza:

  • Da farko dai ya fi kyau a kunna gashi a saman kai, sannan a bayan kai, a gefunan, daga ƙarshe kuma a karo
  • don ƙirƙirar manyan raƙuman ruwa, ana buƙatar madaukai masu fadi, kuma don ƙananan curls - har zuwa 2 cm, kodayake yana da wuya a ɗaura wani maƙarƙashiya a cikin kintinkiri,
  • makwancin, dan kadan ya juya tare da tutoci, ya kamata a tara shi kuma ya ja ta bututun (daga ainihin tushen),
  • Yanzu ana buƙatar sakin dutsen sihiri sihiri - kuma zai juyar da kansa a cikin karkace.

Hakanan zaka iya bushe shi da mai gyara gashi, saboda samfuran silicone ba su amsa iska mai zafi ba, kuma cire shi ta hanyar damfara kawai. Babu shakka, waɗannan samfurori don crochet curls sune ingantaccen bincike don masu ci gaba na zamani.

Wajibi ne don ƙulla gashin gashi ta hanyar tef karkace.

Domin kada ya fitar da irin wannan kwalliyar lokacin kwanciya, ya kamata ku ɗauki tsefe tare da haƙoran hakora. Koyaya, Stylists sun fi so su sa su a hankali tare da yatsunsu kuma, idan ya cancanta, gyara tare da varnish.

Abin farin ciki ga kyawawan matan, a yau, sabbin abubuwa, mafi dacewa don tsarin yau da kullun yana haɓaka gashi. Haka kuma, a cikin shagunan kwalliya da gyaran gashi akwai manyan zabi irin wadannan naurarorin da aka ci gaba.

Mun lissafa nau'ikan curlers da yadda za ayi amfani da su. Salon salo a yanzu zai zama hanya mafi sauƙi don ƙirƙirar salon maraice mai ban sha'awa. Kuma wannan ba tare da ma'aikatan da ke biya sosai ba, kodayake bisa ga tsarin su na al'ada, bin sabon salo.

Tabbas, dole ne mu tuna da yadda ake murƙushe igiyoyin daidai, gyara masu siyarwa, da tsawaita adon kyawawan curls tare da kwaskwarima na musamman. Amma kyakkyawan sakamako ya bayyana a fili: sauƙin wannan fasaha, 'yanci na aiwatar da tunanin mutum, adana kuɗi, lokaci, ikon sakin abubuwa a lokacin da ya dace. Bugu da kari, suna da dadewa fiye da bayan mai rarrabawa ko baƙin ƙarfe, kuma suna da kyan gani da kyau kuma a lokaci guda suna da ƙoshin lafiya.

Bidiyo a cikin wannan labarin zai nuna sauƙin aiwatar da amfani da curlers.