Yi aiki da gashi

Haske mai haske: launi mai saurin 2018 - 2019, hotuna 100, ra'ayoyi na yanzu

Kyawawan launi na gashi shine ɗayan abubuwan asali na hoto mai salo da gaye. Kowace mace ta san yadda madaidaicin gashin gashi da inuwa ta gashi zasu iya canza fuska. A lokaci guda, hotunan shahararru sun tabbatar mana akai-akai cewa mummunan zaɓi na launi na iya yin tasiri sosai ga bayyanar, daɗaɗɗar gani da gani ko ƙarfafa ba abubuwan da suka fi nasara a fuskar mace ba.

Ga duk wanda ke son kasancewa cikin kullun kuma yana shirin yin gashi mai saurin haskakawa kansu a cikin 2018, muna ba ku gano:

Mashahurin Dabaru

Ba kamar sanya kayan shafawa na gargajiya ba, yin karin haske ya ƙunshi sanya abin ɗorawa fenti na mutum, wanda zai baka damar samun bambance bambancen dangane da dabaru, tsarin launi da inuwa ta farko.

A cikin 2018, haskaka gashi a cikin irin waɗannan dabarun zai zama mafi mashahuri (duba hoto):

  1. bukka
  2. ombre da sombre
  3. Rana-sumba
  4. nuna biyu-ton,
  5. veil dabara.

Kyakkyawan al'ada wanda ke haifar da wasa mara kyau na haske da inuwa a kan gashi. Tasirin gashi “sumbata” ta hasken rana zai iya canza kowace budurwa, ya kasance mai farin gashi, mai jan hankali, ko kuma mai daɗin jan gashi. A lokaci guda, inuwa ta asalin ta fara wasa a wata sabuwar hanya, kuma gashi kamar gashi yana haske kuma yana ƙaruwa sosai.

Haske na biyu-tone

Hanya na musamman wanda ya kunshi amfani da launuka daban-daban na fenti zuwa ga mafi karancin bakin ciki. Bugu da ƙari, dyes na iya bambanta ba kawai a cikin sautin ba, har ma a inuwa. Don haka, ga girlsan matan da ke gauraye, masu ba da shawara sun ba da shawarar zaɓin inuwa mai sanyi da dumi, wanda zai haifar da wasa na musamman da launi.

Wannan fasaha ce da ke yin alƙawarin zama mafi shahara a cikin yanayi daban-daban na 2018, saboda irin wannan fifikon gashi yana ba ka damar samun canji mai laushi, adana shi azaman asalin gashi na asali. Hoton yana nuna balayazh don launuka daban-daban na gashi, wanda kuma ya sake nuna fifiko game da dabaru da ire-iren sakamako, muddin gogaggen gogewa ya aikata.

“Tiger ido” asalin asali ne na balayazha, amma tare da mafi yawan bambance bambancen dake tsakanin sautin asalin gashi da inuwa mai launin saƙa.

Wane launi ne ya fi dacewa a cikin 2018 - 2019?

Sanannen sananniyar ra'ayi: "Gaye shi ne wanda ya dace da kai" ba wuri gama gari bane. Ba shekarar farko ba ce da masu ba da izini suka samar da launi na zahiri, wanda ta hanyar da ta dace ta dace da launin fata da idanunku, ko zaɓi shafuffuka waɗanda ke kusancin halitta don canza launi. Wataƙila wannan shine dalilin da yasa, a cikin tsararrun ɓarnar, nuna alama ta wanzu a saman shekaru da yawa. Amma wannan nau'in ba da gashi ga sabon launi ba ya tsaya har yanzu. Bari muyi magana game da haskaka 2018-2019. Harshen salo suna ƙirar palette na ainihin tabarau don 2018-2019 kamar haka: na halitta, platinum da shuɗi mai ruwan hoda, launuka na cakulan, launin ruwan kasa mai haske da madaidaicin ɓangaren haske tare da ash, burgundy, jan ƙarfe, jan-zina da emerald.

Yana nuna alama gaye a cikin 2018 - 2019?

Haskakawa - shafe-shafe ta gashi tare da sarƙoƙi, ya bayyana a ɗan lokaci kaɗan, a tsakiyar karni na ashirin. Mawallafin Baƙon Fatar Faransa Jacques Dissange ne ya ƙirƙira shi kuma ya fara sanya shi shahararrun yan wasan kwaikwayo da mawaƙa. Haskakawa sun sami karbuwa sosai a cikin shekarun 1990s, sannan kuma aka fayyace manyan hanyoyin gaba ɗayansu, da saurin musanyawa da babban launi.

A yau, halaye na yau da kullun suna ba da fifikon haske a matsayin sanannen fasahar karkatar da bushe-bushe, wanda ya yi amfani da duka biyu don bayar da inuwa mai haske da duhu. Launuka daban-daban suna da shahara, shafe-shafe-juye na mayu tare da hangen nesa daga tushen, walƙiya ta hanyar sautuna da yawa, nuna alamun damuwa a fuskar, amfani da launuka masu launuka masu yawa don canza launi da sauran zaɓuɓɓuka.

Mafi shahararrun masu salo a cikin 2018 - 2019 - ba ku damar ƙirƙirar tasirin mahimman bayanai na halitta da juyawa waɗanda ke ƙone gashi a rana. Ana samun wannan nasarar ta amfani da dabaru:

A kan launin ruwan kasa

Don lokatai da yawa, taurari da waɗannan 'yan matan da ke kan gaba suna zaɓar wasu kalamai na gashi mai launin gashi. Yi la'akari da haskakawa a kan launin ruwan kasa 2018 - 2019. Salon salon, hotuna da kwalliyar kwalliya suna ba da fifiko iri iri yayin ba da haske game da launi na halitta.

A kan gashi mai farin gashi, tagulla yana da fa'ida - dabarar yin tining a launuka dayawa, dan kadan ya bambanta da na halitta, ya cika launuka biyu masu duhu da haske. Haske launin ruwan kasa, mai magana da kanta, ana bayyana shi da ma'ana sosai ga godiya mai kyau na gyada, jan ƙarfe, launuka masu launin gwal. A lokaci guda, hankali na dabi'a ya ragu, kuma salon gyara gashi yana samun haske da girma.

Shatush wata dabara ce da za ta ba ka damar kula da yanayin gaba ɗaya na farar launin ruwan kasa, yana ba shi kuzari da ƙara kyakkyawan ambaliya. A kan gashi wanda aka saƙa a tushen, cikin tsari bazuwar, ana amfani da inuwa biyu kusa da sautin, a hankali suna mirgina tare da tsawon tsawon. Sakamakon shi ne sakamakon walƙiya, ƙone ƙugiyoyi.

Balayazh - yana nuna motsi "sharewa". Zai fi kyau a kan dogon gashi, tunda ana amfani da zanen zuwa ƙarshen, ba tare da wani dalili ba, amma a cikin harafin V ko W. Iyakokin juyawa daga babban sautin zuwa ƙarshen sautin yana da taushi. Mafi sau da yawa don shayin balayazh an zaɓi, mafi sauƙi fiye da na asali.

A kan gashi mai duhu

Ombre yayi daidai da gashi mai duhu. Ga masu ƙaunar inuwa na halitta, yin alama tare da inuwa ta zinariya sun dace. Suna sanyaya launi mai duhu, ƙara haske da kwarjini da kyau cikin haske. Bugu da kari.

Don yanke hukunci mai mahimmanci, akwai zaɓi na ombre tare da toshe mai haske mai launin ja. Zane yana jan jan ƙarfe, ƙyallen jan launi zuwa saman duhu. Irin wannan salon gyara gashi zai sanya ku ban da wasu, ƙara wuta ga hoton kuma ya ba ku damar kiyaye sashin sama da na tsakiya kusan ba a taɓa ji dasu ba. Lokacin da kuka gaji da canza launi, zaku iya yanke shi ba tare da asara mai yawa don salon gyara gashi ba.

A cikin yanayin fashion 2018 - 2019, ban da zaɓuɓɓuka daban-daban don farin gashi, inuwa mai cakulan ta dace. Haskaka gashi mai duhu tare da launuka mai haske na cakulan (launi na madara cakulan, cakulan launin ruwan kasa) zai ba da duhu duhu curls ƙarin zane da kuma iya aiki.

A kan gashi mai adalci

A kan gashi mai haske, walƙiyar al'ada ta ɓangaren ɓangaren bango tare da inuwa mai haske ta al'ada bisa ga al'ada - Haskakawa California, wanda ke haifar da "rana sumba". Haskaka ƙarshen da maƙasudin fuskar, tining a cikin inuwar zinare za ta ba ka damar cimma sakamako mai sanyin gwiwa, don sanya hoton ya ƙara samari.

Nunin Amurkawa ya ƙunshi tatsuniyar roba cikin inuwa mai sanyi. A wannan kakar, yanayin yana da farin jini na platinum, saboda haka wannan ƙarar ɗin ya dace. Yi hankali lokacin zabar toners na sanyi, ya kamata su dace da launi na fata.

Ombre ruwan tabarau shima ya kasance a cikin sahun gaba. Haɗin launuka na hasken sanyi da ruwan hoda mai haske ruwan hoda yana da ban sha'awa, amma yana da iyakancewar jituwa da nau'in launi da shekaru.

Matsalar Venetian ta ƙunshi sanya tarko a cikin launi mai duhu, idan aka kwatanta da na asali. Wannan nau'in yin haske yana dacewa da masu gashi mai farin gashi waɗanda suke son yin canji daga tushe mai duhu zuwa fagen taro masu sassauci, ƙarancin gyaran gashi mai lahani kuma yana ba shi laushi.

A kan gajeren gashi

Haskakawa ga gajerun hanyoyin samar da gashi yawanci ana yin shi ne tare da tsawon tsayi, ko yanki, don cimma nasarar sauƙaƙewa a kan gajerun hanyoyin gashi. Haskakawa a kan gajeren gashi yana ba ku damar ba da haushi da mahimmanci na gashi, don rufe farkon launin toka. Hanyoyi masu ban sha'awa don askin gashi sama da kafadu:

  • Peek-a-boo - mai launi mai haske: don ɓangaren ƙananan, an zaɓi launi mai bambanci, kuma a cikin ɓangaren ɓangaren harar gashi, akan bango da bangs, ana fentin wurare masu kyau.
  • Sautin biyu - murƙushewa biyu tare da sautunan biyu kusa da juna, amma sabanin girmamawa ga babban sautin,
  • Rufi - ɓataccen ɓataccen saƙaƙƙen sakandire wanda ke cikin babban faifai ana yin ta amfani da tsarewa.

Hakanan, don gajerun hanyoyin gashi, ana yin amfani da fasahar nuna rubutu a California, Amurka, da Fetigian, ana amfani da dabaru da balarzh, an sanya haske a cikin yankin gaba kuma an ba da haske game da shawarwari daban, kawai ta hanyar nuna haske ko toshe haske.

A kan matsakaici gashi

Masu mallaka na matsakaici matsakaici sun dace da kowane nau'in nuna alama, zaɓin kayan aiki ya dogara da dandano na mai shi, bayanan ta na farko - launi na fata, idanu, inuwa na gashi.

Ana ba da shawarar mai mallakar matsakaici tsawon gashi. A kansa, ana amfani da zanen-mona aman ammoniya, ana ɗaukar haske da yawa daga sautunan da yawa (daga 2 zuwa 6), mafi yawan lokuta suna amfani da hanyar zones - suna fenti yankin da ke gefen fuska, tukwici da bangs. Irin wannan nuna ƙaramar ƙima yana lalata gashin gashi, baya buƙatar gyare-gyare akai-akai kuma ya dace wa masu mallakar kowane launi na curls.

Hanyar maimaituwa, ko nuna haske mai kyau ana amfanuwa da gashi mai dogon gashi. Kimanin kashi 50% na yawan gashi yana mutuwar a sautuna guda ɗaya ko biyu tare da tsawon tsawon. Irin wannan bushewar yayi kama da na halitta fiye da cikakken bushe-bushe, shuɗewar gashi da ƙyalƙyali.

A kan dogon gashi

Zaɓin fifita fasahar don dogon gashi yana da bambanci, wadatar kayan abu yana ba da damar zaɓin kowane zaɓi daga mayafin haske ko shuɗin California zuwa ga ombre mai ƙirƙira tare da fassarar launuka mai haske, nesa da na halitta. Zabi yana iyakance ne kawai ta hanyar bayanan farko, shekaru da kuma zaɓin mai shi.

Wane fifiko kuke zaba dangane da nau'in launi?

  • Idan kai mai mallakar fata ne mai kyau, idanu, haske mai santsi da gashi mai laushi, to toning clarated strands with zuma, jan ƙarfe, caramel, goro, haske mai saurin haske ya dace maka.
  • Kuna da nau'in bazara mai haske tare da inuwa mai sanyi na fata, idanu da gashi? Don yin alama, ya fi kyau a zaɓi bambaro mara haske ba tare da hayaniya, lu'u-lu'u ko, alkama ba.
  • Launin fata mai launin shuɗi, idanu masu haske, gashi mai launin ja a cikin jituwa mai kyau tare da jan ƙarfe-ja, cakulan, zinari, ja, ja, mai launin fata, launuka masu duhu.
  • Shin kuna da idanu masu duhu da inuwa mai sanyin sanyi da fari mai launin fari? To, don nuna fifikon dogon curls, cakulan, launin ruwan kasa mai duhu, ƙyallen fata, inuwa mai launin ruwan hoda ya dace.

A cikin bidiyon zaku ga yadda aka zayyana abubuwa daban-daban na bada fifiko.

Mafi yawan gaye-gashi na gashi tare da fifitawa

Abubuwan aski masu haske waɗanda suke haskakawa suna da kyau da haske, ɗamara launuka yana ƙarfafa tsarin salon.

Pixie wani gajeren aski ne mai haske, mai kama da bob, amma tare da ƙaddarar gashin gashin tsuntsaye. Zabi na bangs na ban mamaki, gashin fuka-fukai da yadudduka a saman gashin aski ta hanyar toshiyar launi mai launuka mai launuka zai sanya irin wannan salon gashi ya zama sabon abu kuma ya fice daga taron. Tare da kowane alama ta al'ada, pixie za a iya ba da ita ta kusan duk wata mace da ta yanke shawara a kan ɗan gajeren gajeren lokaci, amma girlsan mata willan mata za su fi dacewa su doke hoton tare da yin saurin nuna launuka tare da ruwan hoda, lilac da emerald strands.

Haskakawa zai yi ado da aski na bob ga gajere. Aikin gashi ya fito fili a bayyane kuma ya gajarta a bayansa tare da wasu kararraki masu haske a kan bangs ko kuma an yi su da wata hanyar tan biyu, tare da ƙaramin yanki mai haske mai haske da kyau. Idan ka fi son canza launin "la la natyurel", to, lamuran da ke kewaye da yankin gaba sun yi kyau sosai da wannan aski.

Cakar kan matsakaici da dogon gashi yana da cikakkiyar jituwa tare da dabarun bushe-bushe na yau tare da haskaka ɓangaren aski, da kuma zaɓin maɓalli na daskararru.

Fiye da shekaru goma Kareh ya shahara sosai, yanayin sa ko dai ya dawo ko ya wuce na wani dan lokaci. Yanzu murabba'in ya sake zama a saman sananniyar salon gyara gashi. Yayi kyau tare da nau'ikan tsufa da nuna alama. Abu ne mai matukar wahala a sami sauƙin canza launin launi a kan murabba'i, amma fasahohin fasaha daban-daban, sabanin yankin nunawa da kuma nuna alamun haske da launi suna da kyau ga murabba'i. Haskaka na gargajiya tare da walƙiya akan sautunan gashi da yawa daga matsakaici zuwa sautunan wuta ma freshens na kulawa.

Asymmetric murabba'i ne mai kyau filin don nuna alama na gwaji. Haskaka shiyyar elongated tare da launi ko, atakaice, kunna gajeriyar hanya zai sanya man aski ya zama abin tunawa.

Don karin kulawa, fadada zaɓuɓɓuka tare da sauyawa mai santsi da shimfida launi tare da tsawon daga duhu zuwa haske sun dace.

Manyan Dabaru

A yau akwai da yawa fasahohin alama. Wasu daga cikinsu ana iya amfani dasu a gida tare da kayan aiki da aka yi daga shagon, ƙwararrun ƙwararru ne kawai zasu iya jimre wa wasu, ta yin amfani da hadaddun jerin kayan walƙiya da ƙyallen ta yin amfani da kayan musamman, fenti, kayan tarihi, ɓoye-kullen da wakilai na yin ɓarnar.

Farkon dabaru da haɓaka suna nuna haske ta hanyar filastar roba. An cire mabamban bango a cikin ramuka na musamman a cikin tafiya, ana amfani da wani abin rufewa, sannan a wanke a wanke in kuma ya cancanta. Thisarin wannan dabara cikin daidaito, igiyoyinsu a bayyane kuma har ma. Koyaya, a yau ana amfani dashi kullun.

Mafi sanannen fasahar nuna fifiko shine amfani da tsarewa. Yana ba ku damar amfani da launuka masu launi iri-iri da dogon curls mai launi. Ana amfani da abun da ke ciki ga kowane yanki da aka zaɓa don ɓawon ciki kuma a nannade cikin tsare, riƙe adadin lokacin da aka zaɓa, sannan kurkura. Sharadin da aka saƙa a cikin tsare wanda zai ba ka damar fenti gashi a matakai da yawa, a hankali yana tashi daga ƙarshen zuwa tushen centan santimita, don yin salon gyara gashi mai haske tare da miƙa mulki daga launi na asali a kan kambi zuwa ruwan hoda, shuɗi, lilac da sauran launuka a ƙarshen.

Haskakawa tare da taimakon tsefe ana yin sa ne a cikin kayan daki da a gida. Wannan dabarar ce masu kera fenti suka “sanyaye” cikin kayan ɗakuna na musamman don fitar da gida. Yi amfani da mai bayyanawa tare da abin da aka yi da kayan adon, tsefe tare da ƙoshin hakora. Ana amfani da fenti tare da tsefe daga tushen ko kuma ja da baya daga gare su zuwa matakin da aka zaɓa kuma yana iya tsayawa na wani lokaci, dangane da asalin launi. A kan aiwatar da fenti, gashin gashi bai rufe ba. Sai a rinka kashewa. Sau da yawa ana amfani da wannan hanyar don bayyanawa cikin sautuna da yawa.

M ragewa da hannaye, “sanyi” da “glazing” an fi barshi ga maigida. Mai gyara gashi ya saba da abun haske. "Hoarfrost" an yi shi tare da sunkuyar da kansa, makullan mai haske suna ba da kuzarin haɓakar hairstyle da rayuwa. “Sanya haske” yana haifar da sauƙin haske daga cikin tukwici.

Innovirƙirar abubuwa masu kyau

Akwai wani tatsuniya da mace take rina gashinta a waccan lokacin rayuwa yayin da ta dogara da kanta. Mecece son zuciya? Mace koyaushe tana ƙoƙari ta zama daban-daban, tana ƙoƙarin ƙarfafa keɓantacciyar ɗabi'arta. Tare da fara sabuwar kakar, sabbin kayan aikin yau da kullun sun zama masu dacewa da buƙatu.

Kallon ɗabi'a a cikin manyan abubuwan da suka dace da yanayin

Zaɓin launi mai launi don haskakawa, mai da hankali ba akan budurwa ba, ba akan talla ba, amma akan gamsuwa na inuwar idanunku da fata. Idan kai mai mallakar fata ne mai kyau, ashen gashi da idanu masu shuɗi mai haske - hanyoyin canza launi na sautunan sanyi zasu dace da kai. Idan fata, ya yi akasin haka, yana da yawa, gashi yana da zinari, idanun suna launin ruwan kasa, ko ma kore, zaɓi launuka na sautunan dumama. Don haka za ku duba sosai na halitta. Kuma koyaushe yana yaba da kowa!

Launi mai launi na gashi: ƙirƙiri mahimman abubuwan launi na kanku

Ba tare da la'akari da ko kuna da gashi ba, ko launi na halitta, ko kai mai farin gashi ne, ko mai launin ja, ko mai haske: a yau, yin salo mai salo wanda ya dace da launin gashinku yana da sauƙin amfani da mascara. Masu gyara gashi da masu saɓo a jiki na iya jaddada salon mutum da salonsa tare da manyan kalamai masu haske.

Asirin cikakken ambaliya

Tunani na asali wanda ke kara hadewa da launi na gashin ku yana jaddada halinka. Rashin hankali da kuma a lokaci guda lafiya da ƙarfi gashi! Akwai fasahohin nuna fifikon gashi na musamman waɗanda zasu ba ku sha'awa. Bayar da salon ku da sha'awarku, zaku iya yin komai daga abubuwan haske na halitta zuwa raɗaɗin haske mai ban mamaki a cikin salon gyara gashi mai ban mamaki.

Mafi mashahuri nau'ikan fasahar nuna alama

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa da za a iya buɗewa don faɗakar da gashi gaba ɗaya tsawon tsayi, a tukwici da jujjuya juji, amma a yau za mu yi la'akari da mafi mashahuri a cikinsu.

A matsayin ɓangare na inuwa na gashi, ana aiwatar da juye-juye, wanda ke haifar da kyakkyawan ambaliya. Yalwa da launuka iri-iri na gani suna sanya gashin kai da karko. Mata da yawa sun daɗe suna maraba da wannan sanannen tsari na tsufa. Masu mallakar gashi mai duhu sun dace da kayan inuwa kamar cakulan, kofi, kirjin, jan ƙarfe. Zai fi kyau ga mai madaidaiciya ya kasance a kan adon gashi tare da hasken inuwa mai haske.

Haskaka Dabarun Ilimin Kasuwanci

Gashi wanda aka yanka bisa ga tsarin Babylights yana da dabi'a ta zahiri, kyakkyawa kuma ta gani yana inganta mai shi. Wannan saboda gaskiyar cewa tare da kulle-kulle kawai yanki kusa da fuska da iyakar an fayyace su.

Hanyar yin nuni da ombre na gashi, balayazh, lalata

Sauye sauyen layin bushewa daga duhu zuwa inuwa mai haske suna samun karuwa sosai. Ana yin wannan dabarar ne cikin launuka biyu ko uku, kuma yakamata a furta launuka, kuma sauƙin da ke tsakanin su yana sauƙaƙawa.

Mafi yawanci ana amfani da Shatush (shatush) akan gashi na inuwa mai duhu, saboda wannan dabara tana ba ku damar cimma tasirin gashin gashi. Kafin ku yi ɗan motsi, kuyi tunanin ko kuna shirye don yin gwaji, saboda wannan fasaha na walƙiya yana ba da hazaka da jan ƙarfe a kan gashi mai duhu. Haka kuma, mafi yawan mata masu launin ruwan kasa bayan kamshin sun dawo da launin farar fata.

An sami ɗan launi da aka canza a kan gashi mai adalci ta amfani da hanyar ƙirar haske ta Faransa - Majimeches (majimesh). Gashi bayan irin wannan bushewar mai ban mamaki yana haskakawa kuma ya zama mai ɗaukar hankali da haske. Abin takaici ne cewa wannan hanya ba ta dace da mata masu launin fata ba. Wadancan matan da ke da adalai wadanda suka sauya sheka daga fitowar gashi zuwa al'ada don nuna alama ga Majimeches suna ba da mafi kyawun alama.

Karin bayanai game da California, Venetian da Amurka

Karin bayanai na California, Venetian da na Amurka sun yi kama da dabarun matattara, amma ana yinsu tare da haɗuwa da launuka iri daban-daban masu haske iri biyu zuwa biyar.

Nace eh to bambancin!

Canza yanayin ka a launi ta hanyar nuna alama tare da launuka masu annuri! Tabbas, ya zama dole a sami ƙarfin hali sosai don yanke shawara kan haskakawa tare da launuka daban-daban, waɗanda ke ba da launuka masu launuka da avant-garde.

Yadda zaka zabi sa alama mai kyau

Lokacin zabar wata hanyar canza launi, tabbatar ka kula da yanayin da tsarin gashin ka, tsawon sa, canza launi da ya gabata. Waɗannan manyan abubuwan zasu ba ku damar gujewa ɓacin rai a ƙarshen sakamako na nuna alama. Kodayake yawancin tallace-tallace suna tallata wanda ke nuna alama za a iya yin su daban-daban a gida tare da hannuwanku. Tabbas zaka iya, amma sakamakon ƙarshe a bayyane yake ba zai zama ɗaya ba kamar yadda ake talla. Adireshin ga masters. Kowa yakamata yayi kasuwanci a fagen da ya kware.

Haskakawa cikakke ne ga matan da suke ƙaunar haƙuri kuma suna tsoron canzawa hoto ta al'ada. Hanyar ladabi mai laushi na canza launin gashi yana ba su dabi'ar rashin daidaituwa, haske, ƙawa, ɗaukar hoto. Haka kuma, bushewa tare da mahimmancin fasahar yana ba kawai ga youngan mata ƙananan mata ba, har ma ga mata a cikin shekarunsu, tunda yana cikakke gashin gashi da farfadowa.

Ombre da Sombre

Kasancewa da jagorancin matsayi sama da yanayi da yawa, ombre na gaye ba zai rasa dacewarsa a wannan shekara ba. Sai dai in 2018, za a maye gurbin saharar yanayin ta hanyar nuna alama mai laushi ta zamani (sombre), wanda kwalliyar za ta iya nuna farin jini da kuma asali a cikin hotunan da ke ƙasa.

Dabarar mayafi

Kamar yadda kuke gani a cikin hoto, ana yin sa alama ta suturar gashi a tsawon tsawon gashin, adana launi na asali a matsayin tushe, wanda yake gaskiya ne a cikin shekarar 2018. Sakamakon mai salo ne, mai sanya gashi mai cike da ruwa, sautin abin da ya zama ɗan wuta. Amma a lokaci guda yana samun haske, bayanin kula kawai.

Tabbas, juyawa zuwa salon zaka iya samun wasu sunaye da kuma mafi yawan jerin fasahohi masu nuna fifiko. Kamar yadda aikace-aikacen al'adu ya nuna, duk rukunin waɗannan irin waɗannan matsayi suna bambanta tsarin gargajiya, amma kuma tare da yin amfani da launuka masu laushi ko hanyar musamman na masana'anta.

Kayan launuka

Babban abin da ke faruwa na shekara mai zuwa shine dabi'a! Haske na halitta mai laushi yana da dacewa a cikin komai - a tufafi, kayan shafa, manicure kuma, ba shakka, a canza launin gashi.

Ainihin zabi na inuwa yana da matukar mahimmanci don samun hoto mai jituwa kuma a nan ba za ku iya watsi da halaye na zamani ba. Koyaya, babban zaɓin babban zaɓi ga kowane fashionista ya kamata ya zama tsarin ƙirar mutum ɗaya, wanda aka kafa ta launi na ido da sautin fata.

Desirƙiri don blondes

Blond shine yanayin rashin tabbas na wannan shekara. Idan kunyi dogon mafarki don nuna godiya ga ikon sihiri na kwalliyar kwalliyar kwalliya akan kwarewar ku, 2018 hakika lokaci ne cikakke don yin gashin gashi kwararru, zabar kyakkyawan launi mai saurin gaske da kuma salo mai hoto a cikin hoto.

Nan gaba kadan, shahararrun tabarau mai farin jini zasu kasance:

  • platinum mai sanyi (ba tare da ambaton shayin ash ba!),
  • yashi na halitta
  • m strawberry.

Tabarau mai launin ja

Idan kana son zama mai mallakar farin gashi mai jan gashi, ko kuma shirin ba da asalin ka mai haske da kuma inuwa mai kyau - muna bayar da shawarar kimantawa daga hoto yadda mai salo ke haskakawa a cikin ainihin saututtukan jan jan hankali na 2018 na iya kama:

  • hasken rana mai launin shuɗi
  • tagulla
  • taushi mai laushi.

Launuka masu duhu

Har ila yau, tabbatar da wadatarwar zai sami kyawawan dabaru don kansu a sabuwar shekara. Yana da kyau a sani cewa duka fashion a kan mai farin gashi ne kuma rinjayi palet of duhu tabarau. Ciki mai cike da duhu da duhu abubuwa ne da suka gabata, kuma ana maye gurbinsu da kyawawan launuka da sauran halitta:

  • kirfa mai dadi
  • sanyi kirjin
  • karammiski kofi.

Antitrend staining

Yin tunani a kan hotonku na sanye, koyaushe ba lallai bane a bi mafi yawancin launuka masu launuka, amma lallai ne a guji canza launi. kunshe cikin jerin abubuwan alamu na kakar.

A cikin 2018, a ƙarshe sun fita daga salon:

  • "Haskaka Hollywood",
  • ashy tabarau
  • sakamakon launin toka
  • m bayyana launi,
  • tabarau marasa amfani ga tsawon tsawon gashi.

Nau'in nau'ikan karin haske na hoto 2018 hoto

Haskakawa, wanda ya dace a faɗuwar 2018, an tsara shi don ƙarfafa ƙimar sautin yanayi, don ba wa mace fasali da kuma fara'a. Balayazh. Wannan shine sunan asalin tsarin bada haske game da tukwici, wanda a cikin sa ya kasance tushen sa, ana yin dutsen kowane gashi. Alamar Venetian Amfani da wannan fasaha, zaku iya cimma tasirin gashi mai ƙonawa. An gina tsarin ne a kan miƙewa mai santsi, ya dace sosai ga masu fata da mata masu launin fari. Daga cikin launuka masu gaye, zuma, cakulan da sautunan cognac sun fi rinjaye. Nuna alama na Diagonal. Tsarin da ke yin rabuwar abubuwa a kwana ko a tsaye. Zane mai ban sha'awa shine zaɓin girlsan mata waɗanda suke shirye don gwaje-gwaje marasa ƙarfi. Hakanan, yana da daraja a kula da masu sirar gashi na asymmetric. Shatush. Articically blurry launuka masu launi sun shahara sosai a faɗuwar 2018. Enedarshen strands ana sauƙaƙewa cikin yanayin damuwa, Tushen yana duhu sosai. Sakamakon shi ne sakaci mai ƙima.

Classic nuna alama fashion Trend 2018 sabon

Nuna gashi na gargajiya wata hanya ce da aka fi so ta canza launin mata da yawa, ba tare da la’akari da shekaru da matsayin zamantakewa ba. A cikin 2018, wannan nau'in tsufa shine ɗayan manyan haɓakar yanayin bazara-bazara. Fasaha don nuna fifikon gargajiya ta hada ne da canza launuka daban-daban na tsawon. An falle dutsen tare da fenti na musamman, yayin da nisan da aka yi wa tataccen kwalliya yana cikin kewayon daga 3 zuwa 5 millimeters. Kulle na ƙanƙani yana ba ɗan ɗan ɗabi'a ga hoton. Don laushi da launi da rage bambanci da igiyoyi a cikin ɗakin, ana yin aikin tinting. Hakanan, yin amfani da daskararrun wakilan zai taimaka wajen ba wa strands wani sabon abu mai kama da inuwa. Ainihin, waɗannan sune launel pastel na launuka masu haske: lu'u-lu'u, ruwan hoda, rawaya, lu'u-lu'u da beige. Koyaya, ba koyaushe ana amfani da ƙyallen tumatir ba, alal misali, lokacin da kuke buƙatar cimma dabi'a da dabi'ar hoton, ko tasirin gashi yana ƙonewa a cikin rana. Launuka yawanci ana zaba masu launi, amma daban-daban a inuwa. Haskakawa tare da tasirin gashi mai ƙona yayi kama da na halitta da shuɗi ko gashi mai santsi.

Sake sake bayyana sabbin hotunan hoto

Asali, ana amfani da wannan dabarar ne yayin da, bayan an maimaita wasu abubuwa, sai igiyoyin suka rasa fahimtarsu da tsarinta. Hakanan, yin nuni ga abu abu ne mai mahimmanci yayin da ake buƙatar komawa zuwa launi na gashi na gashi na halitta. Wannan hanyar tana ba ku damar komawa zuwa inuwa mai duhu sosai kuma ba tare da lahani ga gashi ba. Idan ba a sami nasara ba, wannan fasalar bayar da haske zai taimaka wajen daidaita sautin. Fasaha mai sauki ce: ana buga lambobi bisa ga fasaha ta gargajiya, kuma an goge su ko aka goge su, a wani launi na zahiri wanda yake bayyane daga tushen gashi, wani lokacin ana bawa kowane saƙa kowane inuwa da ake so daga palette mai launi.

Alamar Faransawa ta gaye - bayani mai laushi

Wani nau'in nuna haske mai laushi, mai dacewa sosai a cikin 2018, ana bada shawara ga mai launin gashi mai launin fari da launin ruwan kasa mai haske. Irin wannan karin haske baya buƙatar yin amfani da filla-filla, tunda an fayyace maƙalar kai tsaye tare da amfani da fenti na musamman. Kamfanin Faransa na kayan kwalliya na Faransa L'Oreal ya haɓaka ƙamshi mai ɗamara wanda ke haskaka fuskoki 4-tone. Godiya ga abin da irin wannan canza launin ya fara ɗaukar suna "Haskaka Faransa". Masters a cikin salon kyakkyawa suna amfani da wata hanya ta musamman wacce a haɗe launuka masu launi iri ɗaya: milky fari tare da launin shuɗi-zina da beige. Dyes da aka yi amfani da shi don nuna alamarsu mai laushi, saboda halayyar su, ba sa dagula yanayin gashi, amma, akasin haka, ciyar da gashi kuma ya ba da haske. Godiya ga ambaton Faransa, gashi yana ƙaruwa da girma kuma ya sami haske mai walƙiya. Koyaya, lokacin zabar irin wannan canza launi, yakamata a yi la’akari da launin gashi na gashi, a zahiri babu wani abu da za'a iya lura dashi akan gashi mai duhu. Amma a kan launin ruwan kasa mai haske da haske launin ruwan tabarau ana samun abin mamaki ta amfani da beige na zinariya, launin ruwan kasa mai haske da launuka na alkama don nuna alama.

Stylish mai sa alama Shatush sabbin abubuwa 2018 hoto

Haskakawa Shatush - daya daga cikin nau'ikan launuka mai laushi na gashi, shima ya mamaye wani babban matsayi tsakanin abubuwan da ake amfani da su a lokacin bushewar 2018. Tushen da aka lullube da kuma shingen da aka keɓe, busassun furanni suna haifar da tasirin gashi a zahiri, sannan kuma suna ba da karin gashi da zurfin launi. Lokacin bushewa ta amfani da dabarar Shatush, mai santsi, ba tare da iyakoki masu haske ba, an ƙirƙiri shading launi tare da tsawon tsawon gashi, tare da raguwa a cikin tushen sashi. A cikin kayan gyaran gashi, ana samun wannan sakamako akasari ta hanyar haɗa ko shimfiɗa sautin tare da tsefe na musamman. Ba'a amfani da tsare tsare don wannan matatar ba. Babban fa'idar dabarar Shatush ita ce, nuna farin launi ya zama mai laushi, tare da ƙyalli mai ma'ana, kuma iyaka tsakanin tushen girma da wani yanki mai aski na gashi yana kama da dabi'a, kuma wannan, bi da bi, yana ba ku damar yin tsarin canza launi ba sau da yawa, kusan sau 1 a kowace watanni uku.

Yanayin California na gauraya yana haskaka labaran hoto na 2018

Domin 2018, ainihin shugabanci a fagen nuna alama za'a iya kiran shi California. Dabarar ita ce cewa igiyoyin suna yin haske a cikin sautuna daban-daban, a tsaye, kuma a tushen sa duhu. Haskakawa a cikin California shine ɗan tunano fasahar ta - Shatush - nuna alama mai laushi, tare da jan launi. Idan aka kwatanta da sikelin Shatush na gargajiya, ana nuna fifikon California a cikin mafi yawan inuwa, ko haɗuwa da launuka da dama daga palette mai haske, ana amfani da su don lalata ɓoye igiyoyin. Baya ga lu'ulu'u na gargajiya, ash da inuwa na alkama, a wannan yanayin, ana kuma amfani da launuka masu launin ruwan kofi, barasa, gyada, beige da inuwa na zuma. Yana ƙirƙirar "ƙaunataccen" tasirin hasken rana.

Yana nuna alama gaye

Babban siliki, kauri mai kauri da ƙarfi sune babban ma'aunin da fashion ke nunawa koyaushe. Haskakawa ya ƙunshi rufewa zuwa kusan 40% na yawan gashi, wanda zai baka damar haɓaka ƙarfi da kyakkyawa na curls. Novelties a hade da inuwa, dabarar shirya launuka masu launuka, canji mai sauƙi daga sautin zuwa sautin yana bawa masu Stylists damar ba mamakin abokan cinikin su kuma zaɓi cikakkiyar canjin canjin yanayin.

Haskaka haske ba ya rasa dacewar sa. Halittar yanayi, yalwataccen ruwa yana kasancewa cikin yanayi na dogon lokaci. Abubuwa da yawa suna tasiri zaɓi na ainihin dabarar bushewa: fasalin fuskoki, tsayi da launi na curls, da kuma zaɓin abokin ciniki. Kawai colorist gogaggen zai iya zaɓar mafi kyawun fasahar haske.

Daga cikin dabarun rufe bakin, shahararrun sune:

  • Balayazh - Ga alama m, m da na halitta. Yana ba ku damar jaddada m na fuska da kuma sake shakatar hoton. Babban doka - don sauye-sauye masu yawa, ana amfani da launuka 1-2 sautunan wuta fiye da inuwa na gashi. Balayazh ya fi dacewa ga 'yan mata masu duhu.

  • Haske, alamar iska tare da tasirin sumbata rana dacewa da kyakkyawa masu launin gashi da duhu. Wani fasalin fasahar ba ma'anar canzawa ba zato ba tsammani, tsalle-tsalle, kawai santsi da madaidaiciya. Sautunan da aka zaɓa da kyau, tsari mai kyau na "ƙonewa" curls zai gani da gani zai ba da girma ga salon gashi koda ba tare da salo ba.

  • Don mai haske, eccentric fashionistas, Stylists suma sun shirya zabin nuna launi Stylists sun ba da shawarar bayar da fifiko ga ambaliya mai kyau a faranti. Ana iya zaɓar launuka daga m strawberry zuwa purple purple. Dukansu haske mai kyau, kwatankwacin kwalliya da kuma mai taushi, wadanda ke aikin platinum za su yi kama da gaye. Zabi naku ne.

  • Iningarfin batanci mai ƙwanƙwasawa- ya bambanta a cikin mafi kyawun daidaituwa na jigilar inuwa, a zahiri ba a bayyane su. Rashin cikakken gogewa, ƙwarewar Stylist ba a yarda da su ba. Wasa mai laushi mai launi, ɗabi'a 100% - gwargwado wanda ba makawa ga zaɓaɓɓen fasahar.

  • Haskaka "mayafin" da alaƙa da salon, mace da asali.Cksarfin makullin bakin, mara nauyi zai ƙara daɗaɗawa ga hoton kuma zai yi jituwa kan dogon gashi da gajerun hanyoyin gashi, tare da ba tare da bangs ba.

Don gashi mai duhu

Fashion don dabi'ar halitta, tabarau na halitta ya ci gaba. Launuka masu laushi suna kusa da dabi'un halitta suna da ban sha'awa akan gashi mai duhu. Daga cikinsu, yana da mahimmanci a lura da kirji mai sanyi, kirim mai ɗanɗano ko kamannin kofi mai ƙanshi.

Don ba da jituwa ta hanyar hoto, haske da chic, fewan adiresoshin da aka sanya su daidai akan fuska ko ƙarar da maƙarar ta isa, babu buƙatar yin aiki ta hanyar gashi gaba ɗaya. An kuma ba da izinin sa walƙata da dama da yawa tare da tsawon tsawon. A gaskiya amfani da dabarar California yana yin haske.

Lura Alamar launin toka da toka yana asarar ƙasa, yana ba da hanya zuwa ɗumi, inuwar halitta.

Ga masu gashi mai kyau-gashi

Masu mallakin curls curls suna tsammanin zaɓuɓɓuka masu yawa da yawa masu kyau. Abun haske ko, akasin haka, bayanin duhu zai taimaka don ƙara haske, asalin bayyanar. Platinum mai sanyi, baƙin ciki mai duhu, gyada ko alkama na zinariya shine zaɓinku.

Kula da sautin fata, inuwa ta ido, saboda kar su saba wa sautin da aka zaɓa. Rikicin launi zai yi kama da gurɓata kuma ya haskaka abubuwan da ke faruwa a fuskar.

Don blondes, yashi mai laushi, zuma mai taushi ko ɗan itace strawberry mai laushi zai taimaka wajen ƙarfafa kyakkyawa mai farin gashi. Makullin filayen platinum masu sanyi suna da amfani, amma ka yi hankali da su (babu gashin toka da inuwa mara kunya).

Launuka na pastel (ruwan hoda mai laushi, ruwan hoda mai shuɗi, marmara mai haske ko lilac mai kyau) zasu yi kyau sosai da kuma gaye.

A kan gajeren gashi

Shortan gajeren aski, ɗayan kulawa a cikin 'yan shekarun nan suna samun karɓuwa. Stylists suna ba masu mallakar gajeren gashi mai ban sha'awa tare da fararen kulle suna buɗewa daga jimlar. Hanyar “labule” tare da duhu baƙuwar ƙasa ko haske mara haske wanda ya dace da yanayin zamani.

Stylists za su ba 'yan mata masu haske wasa tare da inuwa ja, daga alkama mai haske zuwa tagulla mai wadata.

A kan matsakaici gashi

Ga masu gashi na matsakaici-tsayi, zaku iya gwada waɗannan nau'ikan yin karin haske:

  • fasa - tining da sakamako na strands ƙone fita a cikin rana. Yana kama da ban sha'awa akan baƙi, duhu mai duhu,

  • bukka- yana bayar da sauye sauye masu launi iri-iri. Lura cewa an haramta bambancin kaifi, mafi girman bambanci shine sautuna 2,

  • sombre da ombre- saukaka gaye tare da canzawar launi ɗaya zuwa wani.

Hankali! Abubuwan da ke tattare da tsarin fuska, sautin fata suna shafan zaɓin ƙarshe na dabarar canzawa. Shawarwarin ƙwararren masanin Stylist zai taimaka don guje wa rashin jin daɗi da kasawa.

A kan dogon gashi

Siffar mai kyau da kuma saurin zai zama dogon gashi. An bada shawara don ba da fifiko ga ƙungiyar balayazh. Zaɓin ɗaukar ƙarancin curls tare da tsawon tsawon zai yiwu. Haske, makulli na bakin ciki a kan fuskar zai ɓoye wrinkles na farko, ba da bayyanar wasa.

Cikakke, dabaru masu launi iri-iri don adon gashi mai daɗi tsawon lokaci ba gwamma ayi amfani dasu ba, suna mai da hankali kan ƙirƙirar haske, kallon iska.

Haskaka hanyoyin aski da bangs

Masu mallaka na bangs stylists sun ba da shawarar ƙara bayanan haske zuwa bangs. A haɗe tare da ƙayyadaddun iyakar, za su haifar da jituwa mai dacewa a kan dogon gashi. Amma kar a overdo da haske!

Masu mallakar gajerun hanyoyin aski tare da tsafe-tsafe, babban bangs na iya maida hankali kan bankunan. A wannan yanayin, ana amfani da launuka masu haske, masu bambanci.

Shahararrun launuka da tabarau

Halittar jiki tare da jituwa shine babban al'amari game da nuna alama ga al'ada. Stylists suna ba da shawarar yin ban kwana da launin toka da shaye shaye, launuka na fili, mai haske da ɗaukar hoto tare da tsayin daka. Cakulan, zuma, kofi, platinum da launuka na pastel sune mafi yawan launuka na kayan sawa na zamani.

Kada ku ji tsoro don yin gwaji! Masana'antar sararin samaniya ta zamani tana ba da tonics da yawa, balan-balan waɗanda zasu iya kiyaye kyawun kayanku kuma ɗauki sabon hoto, mai ban sha'awa. Zaɓin-win shine don tuntuɓar ƙwararrun masani waɗanda zasu zaɓo maka kyakkyawar fata.

Nauyi 2019

Haskaka gashi a cikin 2019 ba zai yi mamaki ba tare da canje-canjen yanke hukunci da inuwa masu kyau, an kiyaye yanayin don dabi'a. Abubuwan da aka fi so don fashionistas na gaskiya zasu kasance caramel da zuma, cakulan da jan ƙarfe, amber da alkama mai taushi. Dumi mai ɗumi da launuka masu ɗumi, hasken rana akan gashi sune babban ma'aunin shaye-shaye.

Don blondes tare da dogon gashi mai tsayi da matsakaici a cikin 2019, masu ba da shawara sosai suna ba da shawarar gwada caramel nuna alama, kuma ga masu gajeren aski, tabbatar da ƙara ƙararrakin dusar ƙanƙara zuwa bangs da kusa da fuska.


Haske mai laushi don farin gashi


Caramel mai haske a kan matsakaici gashi


Haskakawa ga gajeren gashi

Kayan launin gashi mai duhu ba zai iya yin su ba tare da yin karin haske kan Californian da Venetian ba, fasahar canza launi ta yara ko kuma “sumbar rana”. Da fatan za a lura, ana amfani da ƙarin tabarau, da soter kuma mafi jituwa hoton zai kasance. Wannan tsari mai wahala ne kuma mai tsawo, amma tasirin da aka samu ya cancanci hakan! Kasance shirye ka karɓi yabo da kamannin darajojin wasu mutane!


Bayyanar California


Hanyar canza launi game da gyaran gashi

Idan kuna sha'awar yin haskakawa, tabbatar cewa ƙididdige labaranmu a kan wannan batun!

A cikin sashin saitin gashi, mun tattara dukkan fasahohin da za ku sa alama a kansu, sannan kuma munyi kokarin gano wanda yake fifitawa. Kuma zaku iya zabar mafi kyawun kayan aiki a cikin sassan kayan aikin nuna alama.

Bidiyo mai amfani

Mene ne mafi yawan launuka na gashi.

Mafi yawan canza launin gashi na matsakaici tsayi.

Siffofin

A cikin hotunan sabbin abubuwan adon gashi a cikin 2018, mun ga cewa masu ba da shawara a koyaushe suna mai da hankali ga wasu tabarau, launuka da kuma kayan fasahar sanya launi. A zahiri, ba shi yiwuwa ya kasance cikin yanayin ba tare da tsayawa ba, saboda zaku iya lalata gashinku cikin sauƙi. Sabili da haka, mafi kyawun mafita don salon gyara gashi shine samun majibincin da zai yi nasarar samun rudu a zahiri.

Yanayin salo

Lokacin yin ba da haske, babban adadin strands yana adana launi na halitta, kuma ana fentin curls ɗin mutum da launi daban-daban. Wannan dabarar tana adana lafiyar gashi, wanda baya lalata fitowar salon. A cikin shekarun da suka gabata, irin waɗannan canje-canje a cikin hoto sun zama mashahuri sosai, saboda curls masu launin daidai za su iya ƙara yawan gani da kuma haskaka launi na halitta na curls. Dangane da masu ba da fatawa, yanayin salon da ake nuna alama a cikin 2018 zai canza sosai, yawancin zaɓuɓɓuka masu yawa za su bayyana. Koyaya, kar ka manta cewa a yau, dabi'ar halitta, sabili da haka launi na gashi na gashi, yana cikin yanayi. Sabili da haka, inuwa da aka zaɓa daidai ba kawai zai ba da fuskar ɗanɗano ba, har ma zai baka damar duba shekaru ƙuruciya.

A kan gashi mai duhu

Haskaka wani tsari ne wanda ya bayyana shekaru 10 da suka gabata. Koyaya, kwanan nan, wannan hanyar canza launin ta sami wadatattun kayan brunettes. Wannan hanya ta zama mai yiwuwa ne sakamakon bayyanar sabbin hanyoyin fasaha na kayan bushe-shafe, wanda zai baka damar bayar da launuka masu duhu. Sauti na sautunan wuta mai dacewa sun dace - kawai mai haske ko sautunan sautunan raƙuman ruwa na mutum.

Hanyar kisa

Haskaka gashi 2018 akan gashi mai duhu ana nuna shi ta wasu fasali a cikin tsararrun dabarar:

  • lokacin yin haske, ana raba curls 2-5 mm domin kada sakamakon ya zama ya ninka sosai,
  • daga baya, tilas ne a zama a lokaci zuwa lokaci don sanya gashi ya zama mai salo mai cike da haske,
  • Ya kamata a aiwatar da toshe abin da ake amfani da shi cikin sautunan masu rauni, waɗanda suke da matukar kusanci ga irin launi na maƙogwaron.

A kan launin ruwan kasa

Sau da yawa, 'yan matan da ke da launin ruwan kasa suna ƙoƙarin kawar da baƙin launinsu na halitta. A sakamakon haka, ana samun sakamako mai gamsarwa ba sau da yawa: inuwa ba ta dace da launi na fata ba, bai dace kuma ba ya ba da sabani ga fuska, amma akasin haka ya sa ya tsufa sosai. Koyaya, basu fahimta ba kwatankwacin wannan tare da wannan launin gashi yana da sauki a sami sakamako mai haske kuma ba zai yuwu ba. Ya isa kawai a yi amfani da hanyoyi daban-daban, marasa cutarwa. Haskaka ma yana cikin irin wannan liyafar.

Haskaka gashi 2018 a kan launin ruwan kasa shine ɗayan shahararrun nau'in bushewa. 'Yan mata masu sanye da gashi zasu dace da duka inuwa mai duhu da haske. Zabi ya dogara da fifikonku da gwanintar gwani.

A kan matsakaici gashi

Matsakaicin tsayin curls an yarda ya warware jita-jitar Stylist. Haskaka gashi 2018 don gashi matsakaici yana ba ku damar gwada nau'ikan launuka iri-iri, waɗanda sune sababi na nuna gashi a cikin 2018:

  • balayazh - wata dabara ce ta bushewar gashi duk tsawonta tare da launuka biyu ko uku wadanda suka dace da juna,
  • shatush - Hanyar toning, godiya ga wanda mutum ya samu ra'ayi na fuskoki daban-daban,
  • ombre - canza launin, a cikin abin da aka ƙirƙira canzawa mai laushi daga launi guda zuwa wani,
  • sombre daidai yake da ombre, amma tare da wannan nau'in ɓarnatarwa, canjin yana faruwa ba kawai a sama ba, har ma a tsaye.

Ya danganta da yanayin aski da tsarin gashi, kowane irin launi zai yi dabam.