Labarai

Hairstyle bun tare da dabarar kisa da kuma mataki-mataki hotuna

Idan kana buƙatar sanya sunan salo na mata na duniya gabaɗaya, to, mafi yawan masu ba da shawara za su amsa cewa wannan salon cin gashi ne. Tabbas, irin wannan salo zai dace da koyaushe da ko'ina - a wurin aiki, a dakin motsa jiki ko wurin wanka, a cikin jama'a mafi girma ko a gidan wasan kwaikwayo. Babban abu shine zaɓi zaɓi na gashin gashi mai dacewa, kuma don maraice kuna yi ado da salo tare da kayan haɗi.

Hotunan zaɓuɓɓuka daban-daban don kango ne iri-iri masu ban mamaki. Zai iya zama mai sauƙin gyara gashi kamar yadda zai yiwu, wanda zaku iya yi da hannayenku a cikin minti ɗaya, da salo mai rikitarwa, wanda aka yi wa ado da kayan saƙa, don ƙirƙirar wanda ko da ƙwararren ƙwararren ƙuruciya ne yake ciyar da awanni.

Wanene don?

Kyawawan wannan salo ya ta'allaka ne da tsarinta. Koyaya, yana da mahimmanci don zaɓin zaɓin da ya dace. Misali, babbar hanyar girkin gashi ta dace da 'yan matan da ke tattare da kyakkyawan wuyansa da kuma fuskokin fuskoki masu kyau. Amma ga 'yan mata masu tsayi, har ma da waɗanda layin wuyansa ba shi da tagomashi, yana da kyau a zaɓi wani zaɓi, wato, sanya ƙuƙwalwar a saman kai ko a gindi na wuya.

Amfani da wannan salo, zaku iya gani da gyara madaidaicin siffar shugaban. Misali, idan nape tayi tayi yawa, to zaku iya yin zabi dayawa don bunches mai kayatarwa, sanya su a yankin matsalar.

Idan budurwa karami ce kuma mai rauni tare da kunkuntar kafadu, to, kada ta yi laushi sosai, daurewar kayan wuta, irin wannan salon gashi zai yi kama da abin ba'a. Amma madaidaiciyar madaidaiciya zai yi ado irin wannan samfurin.

Da kyau, hakika, akwai ƙuntatawa akan tsawon gashi. Za'a iya yin yawancin zaɓuɓɓuka masu salo a kan dogon gashi, amma ana iya yin wannan gyaran gashi a kan matsakaiciyar tsaka tsayi

Classic sanannun bun

Zai fi kyau a fara koyo tare da litattafansu. Bari mu gano yadda ake yin zabin salo na zamani. Ana yin irin wannan salon gashi tare da na roba da aski. Ya zama dole:

  • aiwatar da makullan sosai tare da baƙin ƙarfe,
  • tattara su a cikin wutsiya na yau da kullun. Tsawon gindin wutsiya zai yanke tsayin dutsen nan gaba,
  • Kafin ɗaure wutsiya tare da band na roba, kuna buƙatar sananniyar gashi sosai (zaku iya amfani da gel),
  • murza mage wutsiya a cikin tutocin a shimfiɗa ta a cikin dunƙule,
  • kulle tare da studs
  • yayyafa gashi da varnish.

Wannan zaɓi na hairstyle ya dace da kowace rana, idan kuna da madaidaicin lambar sutura a wurin aiki kuma kuna buƙatar ɗaukar madaidaiciyar sutura. Za'a iya yin bunch ɗin iri ɗaya don taron liyafa. A wannan yanayin, ana iya yin ado da gashin gashi tare da kayan gyara gashi ko wasu kayan haɗi.

Idan an yi gyaran gashi a kan matsakaiciyar gashi, buns ɗin zai juya ya zama isasshen ƙwaƙwalwa. A wannan yanayin, ya kamata ku yi salon gyara gashi tare da jakar bagel. Wannan juyawa ce ta musamman a cikin nau'ikan zobe tare da karamin diamita na rami na ciki. Idan donut ɗin bai kusa ba, zaku iya sa yayi kama da sock mai dumi. Don yin wannan, yanke sashin ƙasa diddige, kuma sakamakon "bututu" wanda aka birgima cikin bagel.

Ana yin gyaran gashi gwargwadon bayanan da aka bayyana a sama. Bayan an tattaro gashi a wutsiya, sai su saka wani abin rufe jiki kuma a hankali suna rufe ƙarshen makullan a ƙarƙashin maɗaukakin, yana tabbatar da cewa abin rufin ba ya fita daga gashin.

Wani kyakkyawan katako mai kyau

Idan mai sau ɗaya mai sauƙi yana da kamar m, to, zaku iya yin ƙarancin m, amma zaɓi mafi salo mai ban sha'awa. Ga bayanin dabarar:

  • An bambanta hanyar kulle gaba daga sama, saboda rabuwa a tsaye. Tabbatar da makullin na ɗan lokaci tare da matsawa,
  • a bangarorin biyu don bambance bangarori biyu a haikalin, kasancewar an raba su a sararin samaniya a matakin jijiyoyin, wadannan hanyoyin an barsu a waje da filin aiki,
  • muna tattara ragowar gashin gashi a wutsiya a matakin nape kuma muka samar da cuta daga gare ta,
  • yanzu muna ɗaukar kulle na ɗan lokaci, wanda muka bari kyauta, tara shi baya da hagu, da kyau a hankali kunshi ɓoye cikin kulle, muna adana shi da aski,
  • kamar wancan yana aiki tare da madaidaicin lokaci na wucin gadi, yana ɗaure aya a gefe guda,
  • Yanzu ya zauna don shimfida maƙallar gaban goshi, tana buƙatar rarrabuwa zuwa sassa biyu a kwance (zaku iya zaɓar bangs),
  • sannan mu maimaita ayyukan da aka bayyana a sama, wato, muna kunsa katako tare da alamar hagu a gefen dama da kuma sabanin haka. Sakamakon kyakkyawan kyakkyawan saƙa na strands a cikin baya,
  • ya rage don ƙarshe gyara gashi tare da aski kuma yayyafa shi da varnish.

Zaɓin kyauta

Wadanda ba sa son salon gyara gashi mai laushi za su so salon gyara gashi mai sakaci. Wannan nau'in gyaran gashi na iya zama akan wavy ko pre-curled gashi. Ana tattara curls a cikin wutsiya, sannan an raba keɓaɓɓun abubuwa kuma an raba su daban, an kiyaye su da askin gashi.

Irin wannan katako da aka yi da rimeti yana da ban sha'awa. Don yin wannan salo, gashin, bayan an tattara shi a cikin wutsiya, an ja shi kadan a gaban don ƙirƙirar girma, amma kar a cire gashi daga ƙarƙashin gum.

Bayan haka, gashin da aka sa daga wutsiya an ɗora shi a cikin buɗaɗɗen fata, kuma madaukai biyu na bakin ciki ana saka su a kai a gaban, dan kadan suna jujjuya su don su sami salon gyara gashi tare da abin hawa a goshin. Ya rage don fesa salo da varnish.

Zabi tare da braids

Kuna iya yin bunch tare da scythe. Zaɓin salo mafi sauƙi mafi sauƙi a cikin hanyar guda ɗaya kamar yadda aka bayyana a sama, kawai gashin da aka tattara a cikin wutsiya dole ne a braided, wanda aka sanya shi a cikin karkace a kusa da na roba.

Amma akwai ƙarin zaɓuɓɓuka masu rikitarwa don salon gyara gashi. Don ƙirƙirar su, an zaɓi keɓaɓɓen igiyoyi waɗanda aka kera su cikin braids, sannan a shimfiɗa a kan katako. Ga daya daga cikin zaɓuɓɓuka don ƙaramin katako tare da saƙa:

  • Zaɓi siliki a haikali ɗaya ka fara saƙa da amarya mai sauƙi, ta ɗauki dunƙulen maraƙi a saman ka kuma sanya braid kamar yadda ya kamata,
  • braid yana buƙatar yin takalmin katako har zuwa ƙarshen, an gyara shi tare da maɗaukakar roba,
  • ragowar gashi ya kamata a tattara a cikin ƙananan wutsiya kuma ku samar da dam daga gare shi,
  • kunsa sakamakon abin nadi da gefen gefen amarya, tsare shi da studs.

Wannan zaɓi yana da kyau duka kamar salo na maraice, kuma azaman zaɓi na yau da kullun, wanda ya dace da aiki ko karatu.

Kunshin Astrakhan

Wani zaɓi mai sauƙin amma ingantaccen salo shi ne fakitin astrakhan. Sanya ba shi da wahala. Wajibi ne don raba gashi tare da kwance a cikin bangarori daban-daban (aƙalla 6), to kowane yanki ya kamata a juya shi cikin tarko mai tsayayye wanda zai iya samar da madaukai masu kama da astrakhan fur. Enulla kowane tutocin ƙasa tare da aski, tare da kwanciya a baya na kan kai.

Zaɓuɓɓukan maraice

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa don salo maraice tare da tari. Misali, a lokacin digiri na biyu zaka iya yin aikin bude iska. Ga jerin yadda ake gudanar da aiki:

  • don tattara gashi a cikin karamin wutsiya a gefenta, ta ɓoye na roba a ƙarƙashin wani kulle na bakin ciki wanda ke rufe gindin wutsiyar,
  • Raba gashi a cikin wutsiya zuwa mabiya da yawa, adadinsu ya dogara da girman gashi da kyawun gashin da ake so,
  • dole ne a tarar da kowane tarko a cikin sigar ta yau da kullun ba tare da tsauraran igiyoyi ba,
  • sannan kana buƙatar shimfiɗa makullan daga amarya, yin takalmin yadin da aka saka,
  • Yanzu kuna buƙatar ɗaukar pigtail ta ƙarshe sosai kuma, riƙe mafi gashi mafi tsawo tare da yatsunsu, ja saƙa sama. Sakamakon haka, muna samun fure ta buɗe da wutsiya,
  • gyara “fure” da aka haifar a gindin wutsiya tare da marasa ganuwa
  • yi iri ɗaya tare da sauran braids,
  • Ponytails ko dai za a iya ɓoye su a ɓoye cikin ɓoye, ko a sake su ta hanya guda saboda su rataye a cikin sako-sako.

Yawancin amarya sun zabi wani salon gyara gashi a wani nau'in bunu don ranar muhimmi, tunda irin wannan salo yana da kyau kuma yana ƙawata kusan kowace yarinya. Za'a iya yin Bikin Haihuwa na amarya tare da mayafi. Gaskiyar ita ce wannan zaɓi na salon gashi na musamman yana da kyau don raka wannan kayan kayan kayan aure.

Kuna iya gyara mayafin a ƙarƙashin wata katako don ƙarfafa kyakkyawa na salon gyara gashi, idan mayafin ya zama gajere, to, zai riƙe madaidaiciya akan stilettos.

Kuna iya zaɓar mayafi tare da maɗaurin na roba kuma sanya a kan wutsiya kafin sanya gashi a cikin buro. A wannan yanayin, ba za ku iya jin tsoron cewa mayafin za ta zage dantse ba. Koyaya, ka tuna cewa zaka iya cire shi kawai ta hanyar kwance kayan gyaran gashi. Sabili da haka, idan bisa ga yanayin bikin aure an shirya cire cire mayafin yayin da aka wajabta amarya a matsayin matar, to wannan zaɓi ba don ku bane.

Idan an zaɓi mayafin mayafi mai yawa, to akwai buƙatar a gyara shi a ƙarshen diadem, a wannan yanayin koda kayan sawa mai nauyi ne sosai ba zai zamewa ba.

Aƙwalwar gashi salon gashi ne na duniya. Ya danganta da nau'in salo, ana iya sawa azaman zaɓi na yau da kullun ko sanya shi don zuwa taron bikin.

Kayayyakin da ake buƙata don ƙirƙirar larurar haila

Don ƙirƙirar wannan salon gyara gashi buƙatar ƙaramin kuɗi don salo, kayan aiki da kayan haɗi. Za ku same shi da amfani:

  • tsefe
  • bakin gashi mai bakin ciki
  • askin kai
  • ganuwa
  • kumfa roba bagel (roller) don gashi,
  • Na'urorin haɗi: haƙarƙan kube, bakuna, mannun gashi, sarƙoƙin kai da bra braids.

Don ƙirƙirar bunch don bikin aure, ko don digiri, ko don kowane lokaci na musamman, kuna buƙatar ƙara kayan aikin salo masu inganci da wasu kayan aikin zuwa abubuwan da aka lissafa a sama:

  • kumfa ko mousse don salo,
  • gyara varnish,
  • shine shine shine
  • curling baƙin ƙarfe, baƙin ƙarfe ko curlers.

Bari mu fara ƙirƙirar zaɓuɓɓuka na daban.

Kayan amarya

Lokacin ƙirƙirar katako na biki ya kamata ku bi wasu ƙa'idodi:

  • Idan kai saka tare da abun wuya ko bude idoto ya kamata ka zabi babban katako.
  • Idan girman suturar XXL, sannan katako ya zama ya fi girma. Hakanan ya dace da siket ɗin skffy: mafi girman abin alfahari dashi, mafi asirin gyaran gashi ya kamata ta yadda gashin kanshi yayi ƙanƙanci da bangon suturar.
  • Dogayen riguna da aka yi da masana'anta masu santsi wanda ya dace da katako mai santsi, kuma idan riguna ta kasance wani sabon abu ne wanda aka yanke kuma tare da kayan ado da yawa, to sai a zaɓi katuwar katako.
  • Zuwa ga sutura mai sauki Zaɓi bunch tare da kayan ado. Abubuwan guda ɗaya suna da kyau a kan sutura da salon gyara gashi (duwatsun, yadin da aka saka, beads), kuma don sutura mai rikitarwa, salo tare da mafi ƙarancin kayan haɗi ya dace.

Girma gashi bun mataki mataki:

  1. komai abu ne mai sauqi - raba gashi zuwa sassa 3 (baya, da gefe 2),
  2. yi amarya da amarya a bayan gashi, sai a sanya shi a gefen kwalbar da amintar da shi ba tare da ganuwa ba
  3. sannan kayi guda (kauri braids a dama da hagu)
  4. Kunsa amarya katako kusa da babban katako kuma gyara sakamako tare da marasa ganuwa,
  5. idan akwai sako-sako da feshi, yayyafa shi da ado da mai laushi.
  6. kuma gyaran gashi!

Wannan salon gashi yana da kyau a kusan kowane lokaci, ko dai taron biki, taron kasuwanci ko ma bikin aure. Don karshen, kuna buƙatar ƙarin kayan haɗi ne kawai a cikin sababbin furanni ko kyakkyawan sirtaccen gashi. Gwada shi, gwada kan sababbin hotuna - kasance tare da mu!

Shin kowa yana buƙatar bunch

Bunch wani salon gyara gashi ne mai matukar tsufa, baya fita daga zamani tun zamanin Girkawa. Kowace mace na iya zaɓar samfurin da ya dace da ita daidai:

  • Matan da ke cikin 'Swan' wuyansa da alamu na asali na iya zaɓar kowane ƙira. Zasu yi kama da sarauta tare da salo na kowane irin salo.
  • Matan da ba su da dogon wuya za su sami bunsa cikin sashin occipital. Ba za su mai da hankali a wuyan wuyan ba.
  • Idan uwargida ta yi tsayi, ita ma bai kamata ta gina wani tsinkaye mai tsayi a saman kanta ba., ƙananan zaɓuɓɓuka da na volumetric zasu duba jituwa da mata.
  • Bunoƙun ƙaƙaƙi zasu dace da ƙananan mataan yi wa ado da kayan kwalliya, aladu da makullan curly.

Sarancin gashi da na haske a kan dogon gashi

Salon gargajiya. Wannan salo ne mai sauƙi wanda yake kama da mai salo, tsawon lokaci ana yin sa a zahiri a cikin 'yan mintuna kaɗan.

Hada gashi, tara a kambi ko bayan kai. Karkatar da murnar yawon shakatawa, sa wani yanki mai kyau daga ciki, ɗaure tare da gemu.

Gefen gefe. Da farko, kuna buƙatar ba da girma ga gashi, yin tari mai sauƙi a tushen.

Hada saman gashi don ɓoye matsalar:

  • Hairara gashi daga gefen (dama / hagu - zaɓi).
  • Ulla wutsiya a matakin zoɓe. Dole ne a yi wannan a hankali don kada a lalata sifar da ƙarar da aka samu ta amfani da gashin.
  • Karkatar da wutsiya cikin kayan shakatawa (juyawa daga kanta) da kuma curl.
  • Boye sauran iyakar a cikin ɓoye. Amintacce tare da studs.
  • Feshi da sauƙi tare da varnish.

Daga tashe. Za'a iya saurin salo cikin hanzari daga abubuwan da yawa. Tulla saƙa a sama. Raba cikin sassa da yawa. Karkatar da kowane tarko a cikin wani cakulan, sa a kusa da tushe na wutsiyar, kullawa tare da fil.

Katako mai haske. Kyakkyawan zaɓi mai salo mai salo, amma don ginin sa kuna buƙatar ƙarancin "donut" (toum), wanda zaku iya siye ko gina kanku daga sock (yana da kyau ku zaɓi launi don dacewa da gashi):

  • Ieulla wani babban wutsiya, ɗauka da wuya a ɗaure igiyoyi
  • Sanya torus ɗin da aka shirya akan wutsiya (kusan 10 cm daga ƙarshen gashi), a hankali shimfiɗa tukwici kewaye da shi.
  • Don haka a hankali shafa ragowar wutsiya cikin “bayarwar”.
  • Amintacce tare da studs da varnish.

Volumearancin ƙaramin katako. Wannan kyakkyawar salon gyara gashi ya dace da kowace mace. Fasaha daidai yake da na gyaran gashi na baya, kawai an tattara wutsiya ba akan kambi ba, baya na kai. An haɗa shi cikin torus mai girma. “Bagel” mai taushi an lulluɓe shi a cikin ƙananan kulle-kulle don rufe gaba ɗaya. Tsayar da damint ɗin da aka gama tare da studs.


Faransa harsashi (karkace). Abin mamakin mata da salo mai tasiri. Hada dunƙulen hannu, sanya samfurin salo mai haske (gel, mousse, feshi) a kansu don sa harsashi ya zama mai fiɗa da kwarzane.

Gashi don irin wannan salon gyara gashi ya kamata ya bushe:

  • Tattaro wutsiya a bayan kai (ba lallai ba ne a gyara tare da band na roba). Ightarƙe bel din. Zai iya zama mai jujjuya m, amma ana iya yin ƙarin ƙarfin wuta.
  • Kirkiro madauki daga kunshin. Ideoye sauran gashin a cikin kwasfa na sakamakon. Amintacce tare da maɓalli da yawa.
  • Za'a iya yin salo mai laushi ta hanyar cire duk lambobin cirewa a hankali. Suna smoothed tare da tsefe tare da ƙananan cloves kuma ana bi da su da gel ɗin gyaran ƙarfi. Kuna iya juya tukwici waɗanda suka karye daga cikin kwasfa zuwa cikin kyawawan curls.
  • Don gyara gashin da ya gama (askin gashi da mara ganuwa) da varnish.

Yadda za a yi kyakkyawan abin ɗorawa tare da kyauta a kan dogon gashi da hannuwanku

Donut, donut, roller ko donut, ana kiranta abu ɗaya, an yi niyyar gina kyawawan abubuwan ɗorawa a kan gashi. An yi na'urar ne da roba mai ɓoye ko wasu kayan roba tare da rami a ciki. An zaɓi launi da girma a wurin shawarar abokin ciniki.

Bikin da aka tattara akan dogon gashi kyakkyawan tsari ne ga mata na kowane zamani, za'a iya yin gyaran gashi don kowane biki.

Don ƙirƙirar kyakkyawan bunch, yakamata a sami gashi mai tsabta, lokacin kyauta da wasu na'urori:

  • DIY ko donut bagel
  • bakin gashi na bakin ciki na dogon gashi,
  • ba a ganuwa ba
  • kayan adon kyau don gyaran gashi.

Ana tattara gashi a cikin babban danshi (saboda babu cocks), kasancewar disheveled kulle an cire ta-jere tsefe, da wutsiya is is a wurin na nan gaba wurin da Donut.

An ɗaure wutsiya tare da maɗaurin na roba, An yanke katako a cikin abin nadi - wannan zai zama tushe. Na gaba, kuna buƙatar murza biyun a kusa da donut, juya shi daga ciki zuwa waje.

Ta wannan hanyar curls suna rauni zuwa gindin wutsiya, an yi juyawa da gashi. An daidaita dukkan tsarin ba tare da ganuwa ba kuma studs.

Bunoƙon kai a kai tare da roba

Takaitaccen gashi yana da ruwa tare da ruwa, ana tara su a hannu ɗaya, yana riƙewa zuwa ƙarshen. Bayan haka, kuna buƙatar iska da curls a cikin da'ira, za'a iya raba gashi mai laushi zuwa sassa 2, suna hulɗa da juna.

Sakamakon yawon shakatawa wanda aka lulluɓe a gindi daga kunshin, yana ɓoye maɓallin roba a ƙarƙashin gashi, an ɓoye ƙarshen abin wuya a ciki. Domin bazuwar, zaku iya samun cksan kulle.

Tsarin Scarlet a cikin salon Scarlett Johansson

Salon gashi na tauraro abu ne mai sauqi ka yi kanka. Dole ne a tsabtace curls, a wanke shi da yadda aka saba, bayan haka ana amfani da balm. Lokacin da gashi har yanzu rigar, ana amfani da mousse zuwa tushen don haske da girma a nan gaba.

Gashi yana daɗaɗawa, an rarraba madaukai da yawa a kambi, waɗanda aka combed kaɗan kuma an gyara su tare da varnish. Sa'an nan kuma an tattara gashi a cikin burodi, an gyara shi tare da band na roba. Karshen abin da aka yi a cikin katako ana karkatar da su da baƙin ƙarfe. Wannan zai ci amana da gyaran gashi mafi kyau.

Sannan curls a cikin damshi ya kasu kashi biyu an zare shi da kawunan wutsiyar wutsiyargyara tare da studs. An murguɗa ƙarshen murfin da ba a gani don soyayya ba.

Ragowar gashi daga bankunan gashi an juya shi kuma an shimfiɗa shi a cikin abin da ake haɗuwa da shi, an aminta shi da rashin izinin zama. Bayan an gyara tare da varnish, sabon hoto an shirya.

Bunarfin maɓallin faranti

Shugaban yana karkatacciyar hanya, yana haɗuwa sosai, za a rabu da kunnuwan kunne, an saka spikelet tare da ƙari da sabon curls - daga kasa zuwa sama. Bayan haka, saƙa daɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗaɗɗiya, gashi ya rage kawai don ponytail, wanda daga abin da aka saba bra aka saka, ya juya a cikin da'ira, an ɗaure shi a cikin buro.

Don ainihin asali, zaku iya fara tura kulle kulle a kan wani babban ko hada su, sannan gyaran gashi ya kara yawa.

Kyawawa kuma mafi rikitarwa sa-da kanka salo

Sunkuyar da kai Sakon-sifa-mai kwalliya mai kwalliya yana da kyan gani:

  • Don combed gashi shafi wakilin salo.
  • Ieulla wani tsayi ponytail. Gashi mai gashi tare da madauki (tukwicin ya kamata ya kasance a gaban), amintacce tare da bandaki na roba.
  • Raba madauki a cikin rabi. Ba da shawara gashi ya sake ja da baya, rufe masko.
  • Kulle tare da Bayyanannun abubuwa.
  • Idan abin da aka jefar da baya ya daɗe, sannan za a iya karkatar da su ta hanyar samar da kwalliyar kwalliya a baya.
  • Yi alƙawari salon gashi tare da varnish.

Baza maraice. Samun rauni kaɗan, yana da sauƙi juya kullin kwalliyar kwalliyar gashi ta asali wacce za ta dace da yanayinku da salonku.

Anan akwai wasu ra'ayoyi masu ban sha'awa:

  • Kirkiro wani ɗan kwasfa na al'ada, amma barin yanki a saman kai (sama da karkace). Ist karkatar da shi cikin ƙawancin dadi mai kyau. Zai kware fuskar ka yadda ya kamata. Irin wannan salo suna da fa'ida sosai idan an yi wa ado da furanni sabo.
  • Sanya salo na gargajiya ya zama karin wuta (zaka iya amfani da bouffant)barin takaddun kyauta waɗanda ke buƙatar ƙara ƙarfafa. Gyara tare da lacquer mai haske, don gyara amfani da asarar gashi, scallops, tiaras tare da rhinestones ko duwatsu masu tamani.

Bunches tare da saƙa. Salo mai salo mai mahimmanci daga haɗuwa da saƙa (nau'ikan braids) da katako.

Daga cikin waɗannan zaɓuɓɓukan, akwai wasu salon gyara gashi da aka ba da shawarar ga ango:

  • Janye kai, jefa duka kan gashin gaba, tsefe.
  • Daga wuya zuwa wuyan kambi saƙa da spikelet, gyara shi tare da mitar na roba.
  • Theara sauran raguna a cikin babban wutsiya.daga abin da ya samar da sauki karo.
  • Shawarwarin yin sauri a baya ganuwa, katako - tare da fil.
  • Fesa tsarin tare da varnish.
  • Don ,ara, wutsiya zata iya pre-combed. Kwanciya a cikin nau'ikan katako yana ba da dama mai yawa don kerawa. Kuma ƙarin kayan haɗi daban-daban da kayan ado zasu ba ka damar bambanta kowace rana, amma koyaushe cikin salo da kyakkyawa.

Sloppy bun salon gyara gashi

  1. Wanke gashinku kuma shafa mai taushi ga maƙogwaron.
  2. Sanya gashinku tare da goge gashi, ɗaga shi a tushen.
  3. Ieulla wani wutsiya tare da fiɗa na roba.
  4. Yi saurin cire wutsiya kuma a ɗaure igiyoyin a gindi.
  5. Amintacce tare da studs.
  6. Fesa salon da aka kirkira tare da varnish.

Bagel tare da jaka

  1. Wanke gashinku kuma bushe sosai.
  2. Bayan kun gama gashin ku, tattara shi a cikin wutsiya, an ɗaure shi da maɗaurin roba na bakin ciki.
  3. Bagauki bagel kumfa ku sa shi a gindin wutsiyar.
  4. Yada bakin yadin ta saman bagel din saboda ba a iya ganinta.
  5. Amintacce tare da wata ƙungiyar roba na bakin ciki.
  6. Sauran hanyoyin da za'a iya kyauta za'a iya bijiro dasu zuwa cikin sauki ko kuma a jujjuya su zuwa cikin flagella kuma a nannade cikin wata kunshin.
  7. Gyara ƙarshen gashi tare da marasa ganuwa ko aski.

Accessoriesara kayan haɗi kuma an shirya dansandan amarya.

Ko da kuwa kuna yin asarar yamma ko yau da kullun, katako na iya zama babba da ƙasa. Bari mu bincika zaɓuɓɓuka saboda waɗannan ɗaure.

Hairstyle high Bun

Gabatarwa babban cuta ya shiga gindin:

  1. Tattara gashi mai tsabta a cikin babban ponytail.
  2. Saka bagel a gindin wutsiya sannan ku shimfiɗa gashin kansa.
  3. Raba ɗayan maɗauri kuma fara saƙa, barin nesa a tsawo na abin nunin a kan igiyoyi.
  4. Sanya amarya, sannu-sannu ƙara matattara daga wasu curls.
  5. Lokacin da braid ɗin ta shirya, za mu juya ragowar ƙarshen kewayen dam ɗin kuma a ɗaure shi da guntu da ganuwa.

Salon Gaba - tsayi m bunch:

  1. A kan tsabta gashi, tara babban wutsiya, barin babban tarko a gaban.
  2. Juya gashin wutsiya a kan baƙin ƙarfe.
  3. Kirkiro babban burmi na semicircular ta hanyar sanya kumfa.
  4. Rarraba kashin da aka bari a gaba zuwa wani sashi na madaidaiciya, ya rufe tare da varnish kuma kunsa shi ta bangarorin baya, a haɗa a bayan katako.
  5. Yi ado da salo tare da kayan haɗi.

Ga wani babban katako mai kyau tare da saƙa:

  1. Ieulla babban wutsiya tare da maɗaurin na roba.
  2. A sa duk gashin wutsiya a kusa da na roba (kamar maharbi).
  3. Aauki dunƙule 1.5-2 cm kuma, yana dawowa daga tushe daga cikin wutsiyar kimanin 3 cm, haɗa shi a kai tare da wanda ba a iya gani.
  4. Don haka yi tare da duk kulle wutsiya.
  5. Aauki chignon ko bag foam, saka shi a tsakiyar gashin gashi kuma haša shi tare da aski.
  6. Yanzu ɗauki igiyoyi na ɗayan rataye ɗaya kuma a lokaci guda, kuyi ta yatsun ku, haɗa tare da cin mutunci ga mai ba da gudummawa.
  7. Lokacin da aka ɗaga duk abin baƙin ciki, to, yi tare da ƙarshen abin da aka faɗa.

Kuma za ku sami tsayi, sosai kwazazzabo cuta mai kyau.

Hairstyle low bun

Muna bayar da mataki-mataki-mataki ƙaramin katako a cikin kayan sanyi:

  1. Rarrabe makullan bankunan kuma a cakuda su a gefansu.
  2. Rarraba duk gashin da ya rage zuwa cikin kunkuntar strands da iska mai lalata ƙarfe ɗaya a lokaci a cikin shugabanci daga fuska.
  3. Juya sakamakon abin da yake fitowa da yatsa a kan yatsanka, sannan ka cire ka gyara tare da wanda ba'a iya gani.
  4. Lokacin da duk curls suke a shirye, bar su suyi sanyi kuma basu da haɗari.
  5. Volumeara ƙara ta hanyar haɗa dukkan maɓuɓɓugan a ainihin tushen.
  6. A cikin bangs, yi wani asymmetric rabu.
  7. Sanya sauran curls a cikin gum kuma ku kirgu.
  8. Sanya curls a kusa da dam kuma ku aminta da aski.
  9. Da kyau lay Bang.
  10. Fesa salon kwalliyarku da varnish.

Basketarancin kwandon kwando

Wannan nau'in salo yana dacewa da salon gyara gashi don dogon gashi da ya yi matukar kyan gani.

  1. Tsaftace gashin ku sosai.
  2. Rarrafa gashi duka zuwa igiyoyi, waɗanda suka ji rauni tare da curler.
  3. Bayan cire curlers, a hankali hada gashi a hannuwanku.
  4. Rarrabe gashi tare da madaidaiciya ko sashi na gefen a hankali.
  5. Ka fara daga bangarorin, kaɗaɗa tsintsiya madaidaiciya ka kuma jujjuya wa juna.
  6. Hakanan a ajiye sauran curls din, a sa katako ya zama sifar kwando ko semicircle.
  7. Gyara gyaran gashi da gashin gashi.

Hairstyle bun akan matsakaici gashi tare da hoto

Kyakkyawan salon gyara gashi don matsakaici shine Girkanci. Yin bunƙasa Girkanci abu ne mai sauƙi. Farawa:

  1. Raba duk gashi tare da kwance kwance.
  2. Tattara ƙananan gashi a cikin ƙananan wutsiya.
  3. Kunsa wutsiya da kuma samar da wani cuta, ya killace tare da studs.
  4. Sanya ragowar gashi cikin curls tare da baƙin ƙarfe.
  5. Rarrabe igiyoyi a kowane ɓangaren kuma kai su zuwa bayan kai. Amintacce tare da wuce gona da iri.
  6. Karkatar da sauran igiyoyi a kusa da dam, a ɓoye tukwici cikin.
  7. Yi ado da salon gyara gashi tare da ashin gashi ko aski tare da kayan ado.

Hairstyle bun ga gajeren gashi

Rufe damfara zama mafi mashahuri salon cin gashi ga gajerun gashi.

  1. Tattara gashi a cikin baƙaƙe.
  2. Raba shi cikin makullai dabam.
  3. Sanya kowane ɗayan kashin kamar jeri a kan gindi.
  4. Gyara tare da varnish.

Idan tsawon gashi ba zai ba ku damar ɗaure ponytail ba, to zaka iya ƙirƙirar saƙar katantanwa:

  1. Raba gashi zuwa sassa 3-5.
  2. Juya maɗaura kowane tarko cikin tarko kuma a gyara tare da wanda ba a ganuwa.
  3. Gyara gyaran gashi tare da varnish.

Hairstyle bun ga 'yan mata

Muna ba da shawarar ka ƙirƙiri sauki saka. Ya dace da 'yan matan makarantar firamare da sakandare.

Ga wani fasalin salon gyara gashi don makaranta. Yi ado da gashi a saman ɓangaren kai tare da saƙa mai kyau, kuma tattara ƙananan sashin a cikin dam, wanda aka yi wa ado da kintinkiri ko furanni.

Don wasan kwaikwayo na safe na yara da hutu na makaranta, sanya maƙera kuma ya dace. Ga wani zaɓi mai ban sha'awa:

  1. Tattara gashi a kan kambi na kai.
  2. Ieulla shi da maɗaurar roba.
  3. Rarraba shi cikin sassa uku, kowannensu ya ɗan ɗan kadan kadan domin ya ba da girma.
  4. Yi girman kai amarya daga waɗannan igiyoyin, yayin saƙa, kiyaye girma.
  5. Gyara gefen katakon takalmin tare da maɗaurin na roba.
  6. Kunsa rigar a kewayen wutsiyar sannan a amintar da gashi ko ba a ganuwa.

Can kunsa dam tare da kintinkiri ko yi ado da fure, kuma salo a cikin kayan sanyi suna shirye.