Gashi

Girke-girke na ruwa zuwa mataki-mataki

Salon Braid na yau da kullun yana kallon m. Ofayan mafi kyau - salon gashi tare da amarya "ruwan ruwan Faransa" yana ba ku damar ba da hoto na ƙauna da jaddada mutuntakar sa, amma yana da zaɓuɓɓuka masu yawa don aiwatarwa. Halittar sa zata buƙaci wasu ƙwarewa waɗanda kawai suna ganin rikitarwa ne a kallon farko.

Kuna iya yin salo tare da amarya "Falls na Faransanci", duka kan gashi mai tsayi sosai da kan tsayi na matsakaici, ana iya canzawa ta amfani da, alal misali, hanyoyin canza gashi na “bob” da “bob”. Yayi kyau ga duka a madaidaiciya kuma a kan wavy curls, kuma bai dace kawai ga masu mallakar gashi ba sosai.

Salo da aka yi wanda aka saba da shi yana jujjuya shi, don haka masu mallakar ko da ba su da girma gashi ya kamata kula da shi sosai. Tasirin zai haɓaka yin haske ko canza launi mai dunƙulewa, zai baka damar sanya salo ko da zurfi da kuma bayyanawa.

Wannan salon salon gashi yana da dacewa a matsayin duniya baki ɗaya - zaku iya zaɓar fasalin ku don kowane irin bayyanar da gashi, yana cikakke "yana buɗe" fuska, yana ba ku damar mai da hankali kan idanu da fasalin fuska na yau da kullun, yana cakuda cikakke tare da fuskoki masu kyau ko elongated.

Amma ga waɗanda suke neman gyara tsaran fuska ko ɓacin fuska, akwai zaɓuɓɓuka saboda kisan. Ya isa ya bar strands a cikin haikalin lokacin ƙirƙirar shi, ƙari, an haɗa shi daidai da bangs na nau'ikan launuka daban-daban, wanda kuma ya cancanci la'akari lokacin zabar zaɓin kanku.

Yadda za a saƙa da Falls na Farko na Faransa: tsarin salo

Don ƙirƙirar irin wannan salo, ba ku buƙatar sosai: ƙarancin tsefe, na roba a cikin launi na gashi ko gashin gashi, har da varnish don gyara sakamakon da aka gama. Amma lokaci don kawo dabarar aiwatarwa zuwa cikakke ana buƙata, amma sakamakon yana da daraja.

Da farko, ana buƙatar shirya gashi - a cikin hadaddun saƙa, laushi, biyayya da sassauƙa waɗanda suke da kyau. Sabili da haka, bayan wanka, dole ne a sanya gashi tare da kowane samfurin da ya dace - kwandisha, balm ko mask - kuma an bushe, zai fi dacewa da tawul ɗin al'ada.

Kafin ka fara saƙa dutsen ta hanyar “Falls na Faransa”, sai a haɗa gashin yadda ya kamata sannan a raba shi zuwa wani bangare - idan za ka yi salo na asymmetric ko madaidaiciya, don salo mai fasalin gaske tare da braids da yawa.

Tsarin murfin braid na “Falls na Faransa” na kowane tsayayyen abu iri ɗaya ne, don farawa, yi amfani da tsefe don raba kan layi biyu na kauri ɗaya. Sanya babba sannan ƙyallen ƙananan a tsakiyar kuma yi waɗannan ɗaure biyu.

Bayan haka, bar silin da ke ƙasa, kyauta - zai zama farkon "guguwar saukar ruwan." Rarrabe sabon yanki daga kasan jimlar gashi daga gindi, kaffara iri daya kamar wacce ta gabata, da kuma ci gaba da saƙa kowane ɗayan dauri biyu, kwance ƙananan fatar da yardar kaina kuma ya haɗa da sabon daga mai kyauta.

Don sa tsarin saƙa ya zama mai bayyanawa da wadata, a hankali, za ku iya ɗaukar bakin ciki ta wannan hanyar, daga sama da ƙasa. Amma don samun kyakkyawan sakamako kuma ingantacce, yana da matukar muhimmanci a kiyaye jerin - za'a bar ɓarnar da aka saƙa a cikin kowane saƙa biyu.

Yadda za a amintar da amarya ruwan Ruwan Faransa: mataki-mataki hotuna da zane

Tsarin salo na iya zama da rikitarwa ta hanyar ɗaukar rukunin “Falls na Faransa” a ƙasa tare da diagonal, ko zaka iya bin layin daidaituwa - mai “jagoranci” daga ƙarfen zuwa haikali. A kowane hali, ƙarshensa dole ne a daidaita shi tare da ƙungiyar roba da aka zaɓa cikin launi na gashi da aski, marasa ganuwa ko gashin gashi. Arearshen abubuwan ɓoye sun fi dacewa a ɓoye a cikin salo, kuma an daidaita sakamako ne tare da varnish mai gyara haske - don haka salon gashi ba kawai zai zama mai ƙage ba ne, har ma ya ci gaba da ajalinsa tsawon lokaci.

Cikakken tsarin saka takalmin kwalliya na “Faransa Falls” a cikin wadannan hotunan zai fada muku yadda ake kirkirar tushen wannan salo:

Wannan shine asalin sigar gargajiya ta saƙa, a madadin abin da zaku iya ƙirƙirar salatin mutum dangane da tsawon da nau'in gashi, da kuma salon hoton da kuka ƙirƙira. “Ruwan ruwan Faransa" yana da kyan gani tare da zane mai ƙyalƙyali daga haikali zuwa haikali, ya isa ya gyara ƙarshensa da asirin gashi ko baƙi. Curls da ke zama kyauta, musamman masu ɗaukar nauyi, ta yanayi, ana iya ɗaukar su ta hanyoyi da yawa ko za a bar su kyauta. Sakamakon interwea, su da kansu zasu “kwanta” da kyau.

Babu cikakke madaidaiciya ko fitina curls an fi sanya su bugu da allyari. Don yin wannan, a kan gashi, bayan moisturizing su, amfani da kumfa ko mousse na sauƙin gyara kuma sa su cikin manyan curlers. Bari curls su bushe gaba ɗaya, watsa su cikin rabe daban kuma, ba tare da an haɗa sosai ba, ya kamata ku sami manyan raƙuman kwance da santsi. Hakanan zaka iya sa curls tare da baƙin ƙarfe ko baƙin ƙarfe, karkatar da igiyoyi a tsaye - salon salo zai zama cikakke daban.

A ƙarshen, gyara salo tare da varnish matsakaici na ƙwanƙwasawa kuma an ɗan doke tare da hannuwanku - ya kamata ya zama na halitta. Wannan babban zaɓi ne don ranar gaye har ma da salo na yamma. Don haka, ana iya barin gashin da ke saurin kwance, ko zaka iya tattara su a cikin babbar hanyar walimar kyauta ko wutsiya. Salo an kawata shi da rigar gashi da kayayyaki daban-daban.

A kan dogon gashi mai kauri da kauri, mafi sigar salo na irin wannan salo suma suna da kyau. Don yin wannan, kana buƙatar sake kwantar da ragowar curls ɗin, sake saka braid na biyu a cikin ma'auni, santimita da ƙananan ƙasa da na farkon. Wannan abu ne mai sauƙin yi ta amfani da fasahohin saƙa na yau da kullun da aka gabatar a sama. Ya kamata kuma a sanya ƙarshen abubuwan ɓoye na ɓarnatattun a cikin manyan curls masu kyau.

Yadda za a yi amarya da karfi don “Falls na Faransa” waɗannan hotunan-mataki-mataki na ƙirƙirar kyakkyawan salo zai gaya ba tare da ƙarin ado ba:

Wanene yakamata yayi amfani da amintaccen gyaran gashi?

Wannan salon gashi ya dace da duka tsayi da matsakaiciya, ko dai madaidaiciya ne ko a miƙe. Musamman amarya-waterfall duba kan curly gashi, ƙyale curls mai laushi don gyara yanayin fuska.

Abun gyaran gashi ya dace da kowane irin yanayi: yana da kyau kyakkyawa tare da salon yau da kullun da riguna maraice. Hakanan, yawan amfani da ruwa shine sau da yawa don gyaran gashi don bukukuwan aure da kuma kammala karatun, kamar yadda amarya tayi kyau sosai.

Yadda za a saƙa gashin ruwa na gashi?

  1. Hada gashi kuma ka raba marayu uku daga haikalin.
  2. Fara yin saƙa na yau da kullun.
  3. Lokacin da babban maɓallin yake a ƙasa, barin shi akwai rafin farko na saukar ruwan.
  4. Ci gaba da saƙa, ɗaukar sabon tsinke maimakon wanda aka rage, yana ɗaukar ƙananan gashi.
  5. Daga sama, kuma haɗa ƙaramin gashi, kamar lokacin saƙa daɗin amarya na yau da kullun.
  6. Hakanan, runtse da babban maɓallin ƙasa, kamar yadda yake a cikin zane a ƙasa.
  7. Lokacin da asirin ya shirya, yi amarya da amarya da gyara tare da varnish.

Za ka iya ganin dalla-dalla yadda za a saƙa da gashin bakin Faransawa, akan tsarin saƙa:

Hakanan zaka iya duban hoto na mataki-mataki akan yadda zaka ringa yin gyaran gashi da ruwan hannunka:

Idan har yanzu kuna da tambayoyi, bincika koyaswar bidiyon: