Fenti da aka yi amfani da shi don gashi mai launin ruwan kasa mai launin toɗi ya kasu kashi biyu ƙwararru da samfuran kulawa gida. Lokacin zabar sautin don canza launin, ana la'akari da nau'in launi na mutum.
Gashi mai launin ruwan kasa daidai yake sanya kyakkyawa na mutum. Wannan bai hana masu mallakar su yin la’akari da wannan launi ba sosai ba mai haske da haske. Lokacin zabar sabbin inuwa don canza launin gashi, ana la'akari da abubuwa kamar launi na ido ko fata.
Wadanne launuka ne suka fi dacewa don adalci?
Stylists sun gano nau'in launi da ke taimakawa wajen zaɓar sautin fenti. An kasu kashi hudu: Lokacin bazara, bazara, kaka da damuna.
Wakilan wannan nau'in launi sune masu fata mai kyau, shuɗi, shuɗi ko kore idanu. Sautunan da suka fi dacewa don canza launi:
Siffar halayyar wannan nau'in launi ita ce, babu bambanci a cikin bayyanar mutum. Wannan rukunin ya haɗa da mutanen da ke da shuɗi ko launin toka, kazalika da fata mai kyau. A cikin canza launin gashi, ash, platinum da inuwa ash-blond ana amfani da su.
Launi mai ɗumi. An kwatanta shi da fata mai duhu, kore mai haske, shuɗi mai launin shuɗi ko launin shuɗi. Don bushe gashin gashi na wakilan wannan nau'in, ana bada shawara don amfani da tabarau masu cike da gashi.
Cold da bambancin nau'in launi. Don bushe gashi, ana bada shawarar wakilan wannan rukunin suyi amfani da inuwa da shuɗi mai duhu.
Ingantaccen launin ruwan kasa shine ikon su na canza yanayin su dangane da hasken wutar lantarki.
Shahararrun masana'antu na dyes don launin ruwan kasa
Lokacin zabar magani don canza launin gashi launin ruwan kasa, dole ne ku kula da alamar. A kan kunshin paints akwai cikakken bayani game da abubuwan samfuran, inuwa da kuma game da wane launi ne ya fi dacewa da gashi na halitta. Don ƙarancin gashin gashi, ana ɗaukar duhu duhu.
Manyan shahararrun zane-zane guda ukuwanda ake amfani da shi don canza sautin launin ruwan kasa sun haɗa da:
- Loreal.
- "Garnier."
- Estelle.
Faransa iri. An gabatar da launin ruwan kasa mai launin shuɗi a cikin layin kwaskwarima a lamba 6. Wannan fenti yana da nasa tabarau da aka yi niyya don tinting gashi mai launin ruwan kasa:
- 6.13 - "launin ruwan hoda mai duhu." Hoton an san shi azaman “kyan gani”. Samfurin ba ya ƙunshi ammoniya. Ana amfani da Ethanolamine maimakon. Dye yana da juriya mai kyau kuma yana da ikon yin tsayayya da wanki har guda 28 ta amfani da shamfu. Bayan fitar da gashi, ana bada shawara don amfani da balms don sarrafa iyakar gashin, kuma kafin fara aiwatar da tsari, kaburan kariya.
- 6.32 - "zinari". Hue an kwatanta shi da "Walnut". Abun da dyes ya ƙunshi ammoniya. Launin halitta yana kwaikwayon igiyoyi da aka ƙone da rana.
Ana bada shawarar amfani da dyes don bushe gashi na launi mai haske launin ruwan kasa. Tana wartsakar da launi na gashi da na zane a kan furfura da kyau.
Duk launuka na gashi na fifiko Loreal alama suna da kauri mai kauri. Ana iya amfani dasu don ƙwararru da amfanin gida. Yana nufin ba da cikakkiyar launi mai ɗorewa.
Umarnin don yin amfani da samfur ɗin suna cikin kunshin, tare da safofin hannu da ginin mai haɓaka mai sheki don amfanin 5-6.
Alamar Faransa wacce aka fifita daga alamomin Loreal. An gabatar da inuwa mai duhu a cikin jerin layi a ƙarƙashin lamba 6.0 a cikin uku daban-daban Lines:
- Launi & Haske. Cream-paint, ba dauke da ammoniya, tare da cranberry da kayan argan.
- Sensation Launi. Yana nufin wakiltar layi tare da mahaifiyar lu'u-lu'u. Ya na da mai na fure.
- Olia. Fenti mai dauke da mai a cikin kayan sa. Yana ba da gashin inuwa mai duhu mai duhu ba tare da launin rawaya ba.
Hankalin yana nuna kanta a tsakanin mintina 10-15. Fenti mai launi na Garnier ya dogara da mai na zahiri. Daga cikin su:
- Man Kaya Yana ciyar da gashin gashi. Wannan yana taimakawa wajen ƙarfafa gashi da inganta tsarin su.
- Man zaitun Moisturizes, ciyar da kuma ciyar da gashi tare da abubuwa masu amfani. Yana da aikin kariya daga radadin ultraviolet da kuma yawan zafin jiki. Yana hana asarar gashi.
- Shea man shanu. Ya ƙunshi bitamin, kitse mai yawa da ma'adanai da yawa. Sakamakon kasancewar man shanu na shea a cikin fenti, an hana gashi mai lalacewa, kuma an rage tasirin mummunan zafin rana.
Umarnin don yin amfani da zanen launuka za'a iya samu a cikin kayan aikinsu.
Fenti masu sana'a tare da fiye da tabarau 100 daban-daban. Abubuwan launuka masu launi a cikin layi sune 6.0 daga launin ruwan kasa mai duhu zuwa 6.54 sautunan "Jasper" tare da alamun ja-jan karfe. An shirya fenti don canza launin gashi da yawa.
Estwararrun Estel masu sana'a sun bambanta da samfuran da aka yi nufin amfani da su ta gida ta hanyar kasancewar ɗayan biyun a cikin abubuwan da aka haɗa. Haɗin paints ɗin ya haɗa da ruwan 'ya'yan guarana da koren shayi, mai ylang-ylang da keratin. Dukkansu suna taimakawa wajen ƙarfafa tsarin gashi.
Caramel
Wannan sautin mai daɗi zai tausasa gashin launin ruwan kasa kuma ya ba da hoton mace da taushi. Bugu da kari, caramel yana iya samun damar kara girman gani da bakin ciki.
Wani fa'idar wannan inuwa ita ce ta hada sautunan sanyi da sanyi. Saboda wannan, ana ɗaukar ta ta duniya.
Ana amfani da launi na Caramel na duka biyu da na sikelin gida. Yana da kyau cewa palet dinsa mai wadatarwa ne. Matsaloli tare da zaɓin sautin kada su kasance.
Daga cikin shahararrun mashahuran da ke ba da wannan inuwa, mutum na iya bambancewa: “Garnier Color Neutrals” (“Caramel”), “Loreal Casting Cream Gloss” (“Dark Caramel”), “Schwarzkopf Perfect Mousse” (“Caramel”), “Pallet Deluxe "(" Caramel ").
Zinare
Launin ruwan kasa mai launin shuɗi yana tafiya lafiya tare da fata mai ɗumi da idanu masu launin haske (nau'in kaka da nau'in launuka na bazara). Yana kawo wadatar jiki ga hoton, ya sake sabuntawa har ma ya sanya kwalliyar gashi ta gani sosai mai karfin gaske.
Ka tuna cewa wannan sautin yana da matuƙar motsi. Saboda haka, tsufa ya kamata a riga ta hanyar shiri. Menene ma'anar wannan? Kuna buƙatar buƙatar shafa kullun mai amfani da wadatarwa da taushi, amfani da balms da huduba. Da kyau, ba shakka, dace a yankar yankakken lokaci.
Irin waɗannan samfuran sun yi aiki mai kyau: Schwarzkopf Perfect Mousse (Golden Brown), Siffar Launi na Garnier (Golden Topaz), Kapus (Hazelnut), Palette Deluxe (Caramel na Zinare) )
Mai haske mai duhu
Abubuwan da ke cikin duhu launin ruwan kasa sau da yawa suna da alamar sanyi. Koyaya, a wasu halayen suna ba da ɗanɗano na zinariya mai ɗumi. Ba za a iya kiranta mai haske ba. Koyaya, yana da kyau sosai kuma yana dacewa da kowane sautin fata, ban da duhu sosai.
Sautunan duhu a sarari suna shimfiɗa yanayin fuska da rufe fuska da kuma babban kunci. Gashi wannan launi koyaushe zai zama mai gaye, mai salo, kuma mafi mahimmanci - kama da dabi'a.
Don samun wannan inuwa, mata galibi kan sayi fenti na samfuran nan: Londa (Dark Brown), Loreal zaɓi (Madrid Dark Brown), Palette (Dark Brown), Schwarzkopf Cikakken Mousse ”(“ Dark Brown ”).
Irin wannan sautin farko yana nuna hoto mai haske da ƙarfin hali. Ka shirya zama m kyakkyawa? To sai a ji kyauta don sake tsayawa a ja.
Ya danganta da launi na fata da idanun kyawawan gashin kai, shi ne jan ko jan ƙarfe wanda zai iya zama babban abin da zai iya haɗawa ko canza yanayin kwatanci. Zai yi kyau musamman kyau a kan shuɗi-mai ido da launin toka-sa ido.
Don canzawa zuwa dabba ta dabba, ana bada shawarar launuka masu zuwa: Loreal Feriya (Paprika da Fiery Red), Garnier Oliya (Intense Red), Cie Oleo Intens (Shimmering jan karfe).
Ruwan launi
Wannan hanyar gaye ta kunshi amfani da zabi da aka zaba don farin gashi ta amfani da gashi. The strands ne mafi bayyane da kuma bayyana a fili.
Dole ne taskoki su kasance cikin jituwa. A wannan yanayin ne kawai za a sami sakamakon dabi'ar halitta. Shadesarin yawan inuwa da aka yi amfani da su, gashi mafi ƙoshin gashi zai ƙare.
Launin launuka na Amurka yana ba da hoto damar halitta. Ko da kuwa gashinku ya yi duhu ko mai haske, zai yi haske sosai. Wannan sakamako yana tabbatar da aikace-aikacen sautunan 2 zuwa 4 kusa da launi na halitta.
Hanyar yin haskakawa shatush wata hanya ce da aka fi so ta canza masu fina-finan Hollywood. Tare da taimakonsa, zaku iya ƙirƙirar tasirin yawa na curls, yana jaddada kyakkyawan fata ko launin fata mai launin fata ta yanayi.
A kan launin ruwan kasa, saitin yana kama da ban mamaki kawai. Yana sabuntawa da kuma wartsakar da hoton, yana nuna zurfin inuwa ta halitta kuma ba ya haifar da lahani da yawa.
Kodai na bada shawarar yin irin wannan kayan ne a cikin tabarau masu zuwa:
Lura cewa yin shi a kan gajeriyar aski ba a so.
Kuma a karshe
Kafin yarinyar kyakkyawa mai yanke shawara ta yanke shawarar canza launin launinta, dole ne ta sake yin tunani cikin komai. Lallai ne, bayan dawowar al'adar zuwa kyakkyawa na dabi'a, sha'awar wannan inuwa ta sake tashi zuwa gangar jikin shahara.
Gashi mai launin kyauta kyautar yanayi ne wanda yakamata ya lalata. Matsakaicin abin da za a iya yi shine in ɗan ɗanƙano inuwarsu ko gwada canza launi tare da wanka da sauri tonic.
Babban tabarau
Idan ba muyi magana ba game da yawancin zaɓuɓɓuka masu yiwuwa don wannan launi, zamu iya bambance uku daga manyan inuwarta: haske, matsakaici da duhu.
- Haske mai farin haske ba mai shuɗaba, yana ɗan duhu. A cikin rana, irin waɗannan curls suna samun ashen haske, kuma a cikin duhu suna kama da duhu fiye da yadda suke.
- Tsarin tsaka-tsaki shine mafi kyawun launi na halitta. Yawancin lokaci ba shi da labari, faduwa, saboda haka girlsan matan da ke da launin ruwan kasa mai haske sukan ɗanɗana lokacin bushewa, tining da sauran dabaru don tabbatar da kamanninsu haske.
- Haske mai duhu zai iya samun inuwa da yawa, duka masu zafi da sanyi. A cikin duhu, irin wannan gashi na iya bayyana baki ɗaya.
Sautunan gaye
Zai yi wuya a bayyana dukkan launuka na launin ruwan kasa mai launin ruwan kasa - yanayi bai tsaya akan zane-zane ba, kuma kayan adon na baka damar bayar da launuka iri-iri ga gashi.
Mun lissafa kaɗan daga cikin shahararrun mashahuri da kuma gaye.
- Ash blond na iya zama haske da duhu isa. Wannan inuwa ce mai sanyi, kuma ba kowa bane. Mafi yawan jituwa, ana haɗe shi da fata mai laushi da shuɗi ko shuɗi idanu.
Inuwa Ash yana zuwa ga 'yan matan wani nau'in launi mai sanyi
- Pearlescent mai launin gashi mai launi - wata inuwa mai sanyi. A cikin yanayin, ba ya faruwa, amma an sami haske mai haske, yana ba da sakamakon mahaifiyar lu'u-lu'u, ta amfani da daskararru na wucin gadi.
- Blond jan karfe mai duhu ne mai ruwan sanyi. Irin wannan haɗuwa mai wuya ta hanyar sanyi da sautunan sanyi a cikin yanayin ya zama sananne a kwanakin nan.
Tsarin gashi a cikin hoto - launin ruwan karfe
- Cakulan mai ruwan kasa. Mafi duhu mafi duka palette. Fenti wannan sautin ana kiransa Frosty Chestnut ko Chocolate Chocolate. Haɗin cakulan tare da bayanin kula mai launin ruwan kasa mai haske yana da ban sha'awa sosai kuma yana jan hankali.
Babban haske yana ba da gashi mai kwalliya da rawar jiki
Kula. Gashi mai launin shuɗi yana da ban sha'awa, mai salo da sabo, idan kun shafa musu nau'ikan sa alama ko canza launi.
Siffofin dye-bushe a launi mai launin shuɗi da kulawa da gashi
Kafin yanke shawara don canzawa zuwa ɗayan waɗannan sautunan masu saurin, duba wanda ya dace da wannan launi. Mafi yawanci ana haskaka shi da haske mai haske wanda yake zuwa ga mata na nau'in launi na hunturu ko na bazara. Ya kamata 'yan mata na bazara da bazara musamman a hankali su zaɓi inuwa, suna goge shi da sautunan dumama.
Yana da mahimmanci. Idan launin gashi na asalinku ya kasance ba a zaɓa ba, launi na gashin ido ga gashin launin toka shi ma dole ne a canza shi don kula da jituwa.
Yadda za a rina gashin ku mai haske launin ruwan kasa
Idan launin asalin ku duhu ne ko kuma yana da launi mai “dumi”, wannan ba zai zama da sauƙi ba. Kamar waɗanda gashinsu suka yi fari fari a wasu launuka. Kawai sayen fenti na sautin da ake so da kuma sanya shi a kai, bin shawarar mai ƙira, ba zai isa ba.
Bugu da ƙari, sakamakon ba zai iya ba da buri kawai, amma firgita. Misali, duhu mai duhu bayan irin wannan satar koda yaushe yana samun wadatar launin toka. Sabili da haka, kafin kuyi launin ruwan kasa daga launin launin gashi na gashi, kuna buƙatar cire shi, kuma idan ya kasance an yanka shi, to ku wanke shi.
Canza launin gashi bayan wanka
Kula. Gudun ruwa yana gudana ta hanyar kwasa-kwasan daga matakai da yawa, adadin wanda ya dogara da launi na asali. Idan ya kasance ja, toka biyu ko uku sun isa, idan ya baki ne, to ana iya bukatar dozin daga cikinsu.
Kuna iya sauƙaƙe: sanya alama ta Faransanci ta amfani da fenti mai sheki mai sanyi. Zai sa gashin gani ya zama mai haske kuma ya kusanci inuwa da ake so.
Gabaɗaya, a irin waɗannan lokuta masu wahala, zai fi kyau kada ku ɗauki ƙusoshin tare da hannuwanku, amma nemi shawarar kwararrun. Zai sami sakamakon da ake so, la'akari da kawai asalin launi na gashi, har ma da irin su da yanayin a lokacin shafawa.
Craftswararru masu sana'a galibi suna amfani da mixtons don wannan, wanda ke lalata abubuwan alatu na ɗabi'a. Misali, mixton shunayya zai lalata launin ruwan toka, kuma kore zaiyi wani mai launin ja.
Hanya mafi sauki ita ce ga masu mallakar gashi tare da inuwa mai sanyi. Suna iya amintaccen amfani da fenti da ya dace. Babban abu shine umarnin umarnin masana'anta game da cakuda ma'aunin kayan aikin kuma lokaci ya kamata a kiyaye shi sosai.
Abu ne mafi sauki ga mai farin gashi ya zama mace-da-mace, mace mai launin ruwan kasa ko ma mai launin fata
Idan kawai kuna so ku sauƙaƙe haskenku na halitta mai haske launin ruwan kasa kaɗan, gwada ɗanɗaɗa kai da jiko na chamomile, sage ko ruwa tare da ruwan lemun tsami bayan kowace wanka. Wadannan magungunan halitta basa cutar da tsarin gashi da fatar kan mutum.
Yadda ake kulawa da gashin da aka bushe
Sau da yawa, launin ruwan kasa mai haske da kayan gargajiya wanda aka samu da sauri yana faduwa, rasa haskakawa da jikewa, ko ƙonewa a rana, ko kuma a hankali yana wanke gashi. Mafi yawan lokuta wannan yana faruwa tare da murɗaɗɗun curls, kamar yadda wakilai masu amfani da ƙyallen ba su ratsa tsarin gashi ba, amma rufe shi a waje, sabili da haka ana wanke sauƙi a hankali.
Me za a yi don kula da inuwa mai kyau?
- A kai a kai a lokacin ko bayan shamfu, yi amfani da daskararrun daskararru - shamfu ko kwandisharu,
- Yi amfani da keɓaɓɓen launuka na kiyaye launin shuɗi da shamfu,
- Yi lamination bayan rufewa. Wannan hanyar tana rufe gashi da wani fim mai kariya na bakin ciki, rufe masu sikeli da kuma hana fenti daga wankewa,
Bayan an gyara gashi kuma duba lafiya sosai
Mahimmanci! Lamination za'a iya yin shi sama da sati biyu bayan matsewa.
- Yi amfani da ƙwaƙwalwar ƙwararrun ƙwararrun kawai don canza launi. Farashin irin wannan zanen ya fi girma, amma launi ya daɗe sosai.
Wasu matsaloli na iya faruwa tare da sake yin gashi, lokacin da tushensu ya bambanta da launi daga manyan. Don lalata su, ya kamata ayi amfani da fenti iri ɗaya domin sautunan su dace.
Yana da matukar muhimmanci a samar da kyakkyawar kulawa ga tsabtataccen curls, kamar yadda zubar jini ko hanyoyin wankewa suke raunana gashi sosai, sa ya bushe da danshi. Bayan rufewa, tabbatar da magance su ta hanyar wadatarwa da tsaurara maski.
Don kullun kama da haske da mai salo, kuna buƙatar tunani game da abin da kayan shafa da wane launi tufafi suka dace da launin ruwan kasa. Maimakon haka, ga inuwarsu, ido da launi na fata. Yi amfani da taimakon Stylist don zaɓar tsarin dabarar da ya fi dacewa da kanka.
Kammalawa
Har zuwa kwanan nan, a zahiri duk "mermaids" sunyi ƙoƙarin kawar da sautin asalinsu, la'akari da shi sosai kuma ba shi da damuwa. Amma akwai mutane da yawa da suke son launin launin ruwan kasa mai launin shuɗi, musamman tunda yana da adadin sautuna da tabarau masu yawa, yanayin dabi'a da dabi'a suna zama mai saurin zama.
Ya isa a kalli bidiyon a cikin wannan labarin don tabbatar da cewa irin wannan launi, idan an zaɓi shi da kyau, zai iya ɓoye lahani na fata kuma ya sanya mace ta ƙanana da gani. Ba abin mamaki ba ne cewa shahararrun yan wasan kwaikwayo da manyan mata ne suka zaba shi.
Duk tabarau na palet mai launin ruwan kasa: wanne ne mafi kyawun lokacin zaɓa?
Adon-mai-gaskiya yana da ban sha'awa a cikin wancan, dangane da "bayanin kula", ƙaddamar da karatunsa yana wakiltar jituwa iri-iri, cikin yanayin sanyi da dumi:
1. sautin ash ko kuma tare da platinum tint - ba tare da ambaton kumburi ba a cikin azabtarwar ku, kasancewar inuwa mai sanyi, wannan launi yana da kyau ga girlsan matan da ke da yanayin bazara da banbancin “winters”, wato, waɗanda ke da raye-raye masu ƙyalƙyali. - yankan fata mai launin fata da iris na idanu basu da kwarjini dangane da haske,
2. fure mai haske na farin ciki - ana yawan kwatanta shi da alkama, kuma saboda kyawawan dalilai: duka suna kama da na halitta ne kuma ana ɗaukar su duka duniya, saboda sun dace da duka nau'ikan dumi da sanyi,
3. Zinare - sun faɗi game da wannan sautin cewa, dauke da "bayanin kula" na rana, an haɗa shi da gaskiya, fatar fata, da shuɗi, launin toka, idanu mai laushi, yana da kyau a zaɓi wakilan nau'in "spring",
4. farin fure na jan karfe - kasancewa kusa da launin launin ja, yana da kyau a fi son wannan sautin ga masu kamannin ɗumi, wato “bazara” ɗaya da “kaka” (a ƙarshen maganar, muna nufin 'yan mata masu launin shuɗi, fata mai laushi ko hauren giwa, amber , gyada, launin kore, shuɗi mai launin shuɗi-gashi da gashi, wanda paletonsa yana daga jerin silsila ko ƙwaya).
Yaya za a fenti a launin ruwan kasa mai haske akan ka a gida?
A duk wani shafi da aka sadaukar domin rufe kai, za a ce ya fi kyau a aiwatar da tsarin a cikin salon ko a kalla a nemi shawara tare da maigidan. Akwai lokuta da yawa lokacin da taimakon kwararrun ba zai yiwu ba saboda kowane dalili, kuma yana da gaggawa a canza launin gashi. Za mu gaya muku yadda za a iya canza launin madaidaiciya daidai gwargwado, ba tare da neman zuwa sabis na mai gyara gashi ba, ta yadda sakamakon ba kawai mai gamsarwa bane, amma babu wani bambanci da tsarin salon.
Da fari dai, muna ƙayyade inuwa. Lokacin zabar wata alama, fifiko yakamata a baiwa sanannun samfuran da suka tabbatar da kansu gaba ɗaya akan ingantacciyar hanyar. Masana ba su ba da shawarar kulawa da hankali ga sautunan gashi ba, waɗanda tabbas an nuna su a kan kowane ɗayan ƙwayar cuta (kafin da bayan bushewar): yana da kyau a mai da hankali kan launuka na samfuran ƙira na wucin gadi, saboda da alama suna iya isar da sakamako na yiwu bayan hanyar.
Abu na biyu, tare da canji mai zaman kanta a inuwa, kar a manta game da adadin adadin wakilai masu canza launi. Bututun da aka saba da shi ya isa ya isa tsawon matsakaici (kawai a ƙasa da kafadu). Idan sun kasance ƙasa da ruwan wukake da kafada ko ɗamara, ana bukatar sayan kayan launi sau biyu ko sau uku.
Abu na uku, tasirin da ake so ya dogara ne akan asalin launin gashi. Gashin gashi mai launin gashi ko sautunan 2-3 daban-daban daga rina yana da kyau da kyau. Masu duhu ba su da alaƙa, sakamakon na iya bambanta sosai da sakamakon da aka tsara. A wannan yanayin, ceton zai zama sanadin gano farkon bakin ɓoye ko ɓoyayyen fure tare da dillalai.
Dangane da batun rufe ido, yana wakiltar jerin ayyuka:
- gwada domin bincika abun da ya faru don rashin lafiyan, kazalika da shawo kan ka da ka zabi launin ruwan kasa mai dacewa,
- rarraba launi akan curls (ba a wanke ba a baya), farawa daga bayan kai da motsawa ko'ina cikin kai (yana da kyau muyi amfani da goga don shafa wa tushen, amma ya fi kyau canza launi da tsefe),
- bayan an yi magani, sai a ringa sarƙar ba tare da taɓa fatar ba, don a hankali ana rarraba maganin aladun,
- saka hula mai filastik (jaka) da dumin wuta da tawul mai ɗumi,
- kiyaye lokacin da umarnin ya ayyana,
- Wanke ragowar ruwa mai ɗumi tare da shamfu, sannan kuma tare da balm, wanda yawanci ke haɗe da kit ɗin.
Zabi daidai ne na inuwa mai haske launin ruwan kasa, ainihin zane da aiwatar da tsari mai kyau zai ba ka damar samun sakamakon abin da aka yi lissafin.
Kar ku manta cewa curls yanzu suna buƙatar kariyar biyu (daga ƙyashi da faduwa), don haka ya kamata kuyi amfani da kayan da aka tsara musamman don gashin gashi da ƙananan kariyar kariya.
Wani zane ne da daraja?
Sanannen haske da sautunan launin shuɗi mai duhu a yau suna cikin tsarin kowane alama. Ba dukansu suna da tasiri dangane da matsi, karko da aminci ga gashi. Don sauƙaƙe zaɓin, bari sunan kamfanin samfuran samfuran samfuran da suka karɓi kyawawan abubuwan dubawa daga mata.
- Syoss Oloe Intense: A'a 7.10 (launin haske mai santsi gashi mai launi),
- Palet phytoline: A'a. 300 (mai farin gashi mai haske),
- Fiye da Fifikon Zaman Lafiya na Paris: A'a 9.1 (Viking - haske mai fure mai haske), A'a 8.32 (Berlin - gwal mai farin haske na lu'ulu'u),
- Garnier Olia: A'a. 9.0 (mai haske mai haske),
- Estel Professional Essex: A'a. 9.1.
Mai farin haske
Haske mai launin gashi mai haske ne gama gari - yana da kyau matuƙa a kan mata masu fata mai kyau, da kuma a kan mata masu launin fata. Kuma shuɗi, launin toka, idanu masu duhu kawai suna ƙarfafa farawar irin waɗannan tabarau. Idan kun kasance sa'a wanda dabi'a ta ba da launi na gashi daga wannan gamut, manta game da gyaran kwalliya! "Grey mice" ba komai bane face ra'ayi: har ma sanannun masu zanen kaya da masu yin Stylists sunyi nasara da tursasawa ta kyan gani irin ta Rasha.
Idan ka yanke shawara don sa gashin irin waɗannan tabarau, kuna buƙatar la'akari da wasu maki. Haske launin ruwan kasa kawai yana da sauki - a zahiri, ba za a iya ɗaukar hoto ba. Don haka ya fi kyau kada ku sauka don kasuwanci da kanku, amma je zuwa salon, zuwa ga ƙwararren masani.
Wata damuwa ita ce launin idanunku da fata. Hawaye masu launin shuɗi da launin ruwan kasa sun haɗu da talauci tare da gashi mai haske mai haske. Zaɓinku shine zinare ko tagulla na tagulla mai duhu.
Kankuna mai sanyi a cikin launin ruwan kasa mai haske
Palette mai sanyi shine mafi yawan inuwa ba tare da kasancewar takaddun tagulla da zinare ba. Daga cikin tabarau na gamut mai sanyi, mata sun fi son ƙawancin duhu, suna kaiwa zuwa launin ruwan kasa. Yana jan hankalin fashionistas da ashen, yana kawar da abubuwan haske.
Ana ba da sakamako mai ban mamaki ta hanyar inuwar ash-launin ruwan kasa a karkashin hasken rana - gashi kamar alama fure ne na ainihi, ba tare da wata sanarwa ba.
Tsarin Ash shine tarin haske, matsakaici da sautunan duhu waɗanda suke haɗuwa da bayyanar launin toka. Misali, macen da tayi aski mai duhu zata iya zama ta na daidai a tsakanin masu kararraki, kuma hasken ashen yana da hade da farin jini (amma ba tare da platinum ba: yanayin sifofinsa shine azurfa).
Haske launin ruwan kasa a cikin tabarau mai dumin gaske
Ana samun sautin ash-blond mai ban mamaki ta hanyar ƙara alamomin maɓalli - to gashi yana da launi wanda ke da wani abu mai kama da alkama.
Idan kun haɗa tushe mai sanyi tare da hasken rana, kuna samun sakamako na jan ƙarfe mai ban mamaki. Matan mata na kaka da nau'in launi na bazara suna iya canzawa cikin aminci zuwa irin wannan hoto. A matsayin misali, kyakkyawan Julia Roberts.
Jan ƙarfe, wanda acikinta "ruwan gyaɗa" ke haskakawa, haske ne na zinare. Wannan gwal mai ɗumi yana da laushi yana taushi daɗin sanyi. Olive ko launin ruwan kasa mai launin shuɗi, har ma da haɗuwa da fata na peach, babban dalili ne don gwada wannan launi akan fuskar.
Tsarin tsaka-tsaki
Wasu daga cikin kyawawan jima'i ba za a iya danganta su da tsintsiyar gashi ko launin ruwan kasa ba - gashinsu yana da launi na tsaka-tsaki tsakanin haske da duhu. Ana iya samun wannan launi ta hanyar tagulla. Duk yarinyar zata iya gwada wannan hoton - ta duniya ce: tana dacewa da duk nau'ikan launuka kuma ana iya haɗe ta da kowane kayan ado.
Zane-zanen fenti
Idan launi na gashi na halitta ya kasance na al'ada kafin bushewa, to, kuna buƙatar wanke kashe inuwa ta wucin gadi. Sanya waɗannan maganganun ga masters a cikin salon, wanda zai zaɓi ainihin inuwa da yanayi ya ba ku.
Amma idan kuna da ƙwarewa mai kyau wajen bushe-bushe kuma kuna shirye don yin aikin da kanku, to, zanen-zanen da aka shirya da ake siyarwa a shagunan zai taimaka muku. Kula da uwar mai lu'u-lu'u mai haske launin ruwan kasa (No. 810) a cikin jerin layi na Loreal Casting Cream Gloss ko haske mai farin gashi (8.1) a cikin layin Loreal Excellence. Idan kuna buƙatar inuwa mai haske na launin ruwan kasa, ɗauki duhu mai duhu mai duhu (6.13) daga Loreal ko fenti Garnier - m beige da launin ruwan kasa mai haske.