Gashi

5 Gashi wanda ya sa ya zama tsufa

Kayan shafawa, sutura da kayan kwalliya na iya sanya kowace mace ta girmi tsufa. A mafi yawan lokuta, ba shakka, kowa yana son ƙarami, kuma tare da taimakon salon gyara gashi da launin gashi, ana iya shirya wannan. Yi la'akari da waɗannan zaɓuɓɓen salon gyara gashi da gani zai baka tsufa.

1. Gashi

Rarraba kai tsaye da murabba'i mai hoto suna sanya mace karami. Ba don komai ba ne cewa yawancin matan da suke tsunduma cikin farfado da kamanninsu suna sanya "bean-bob" ne. Babban abu da dole ne ka zaba shine madaidaicin gashi mai tsayi, amma a nan komai komai ne daban. Daga cikin masu sha'awar asymmetry - Victoria Beckham.

2. Gashi ba tare da banki ba

Idan kun kasance masu son bangs, kuna da sa'a saboda madaidaicin bangs da gaske suna sake fuskar fuska, sanya mace ta zama mai kwarin gwiwa, mai saukin kai da nishadi. Hakanan, bangs suna taimakawa wajen ɓoye ajizancin fata na fata, irin su alagammana a goshi.

Gashi mai aski tare da murɗa matsakaiciyar matsakaici yana da girma ga gashi mai ƙoshi kuma ya dace da kowane zamani, amma Penelope Cruz ta ba da damar ɗaukar kanta daɗaɗɗen madaidaiciya, kuma tana da ban mamaki.

3. Karin askin gashi

Launuka na tabarau da baza a iya raba su ba da kuma gajeren tsarin gajeren gashi ba su sanya ku ƙarami ba, kuma, a wasu lokuta, kawai jaddada shekarun ku, kamar gajeren wando ko kuma kayan shafa mai haske. Daga waje, ga mutane da yawa, zai zama abin ba'a, amma ga wasu zai yi kama da cewa kuna gwagwarmayar zama ƙarami. Yi ƙoƙari don kasancewa mafi ladabi da mata.

4. Dogon kai tsaye

Lokaci yana canzawa kuma ba a yarda da su ba. Idan da farko mutane da yawa sun yi taurin kai sun ce bayan shekaru 40 dole ne su rabu da dogon gashi, yanzu komai ya canza. Dogaye gashi yana da girma, amma fa in dai an kware sosai ne, har ma ba cikakke ba ne.

Hasken raƙuman ruwa da curls na halitta cikakke ne don sake sabunta kyawawan gashi na dogon lokaci. Dubi Demi Moore, wanda yake shahararren gashi ne, mai ɗanɗano gashi, kuma komai zai bayyana muku.

5. Gajerun hanyoyin gyara gashi

Hadarin da ke tattare da aske gashinku shi ne cewa baza ku iya gyara siffar fuskarku da gashi ba. Irin wannan salon gashi yana fallasa goshi, wuya da haikalin - wuraren da zasu iya cin amana shekaru. Saboda dalili ɗaya, yi hankali da tsayi, salon gyara gashi.

Kuma, dabam game da launi.

Baya ga salon gyara gashi, ku tuna da launin gashin ku, saboda da shi ma za ku iya yaudarar shekarunku na halitta, gaba da ƙasa.

Misali, inuwa baki kan fito waje akan hasken fitila, yana yin bakin gashi da sauran matsaloli da suka zo da shekarun hankali.

A cewar masu karatuna, mafi kyawun zabin shine kasancewar fenti gashin ku sau 2-3 sauƙaƙƙun launuka fiye da launi na halitta ko, alal misali, saɗaɗa madawwamiyar fuskar fuskarku. Da kyau, idan kun kasance ba ku son rabuwa da gashi mai duhu, to, aƙasa ku laushi su da sautunan dumama.

Tsammani curls

Ko da kuna da madaidaiciyar curls ta halitta, gwada salo da raƙuman haske, don haka zaku iya laushi fasalin fuskokinku. Matuka masu tsauri da yawa sun sami damar jaddada shekaru, kuma mu, 'yan mata, ba ma bukatar hakan!

Kayan salon kwalliya na kwalliya a kwatankwacin harsashi na iya kara shekarun ku. Hanci mai saurin ɗaukar nauyi, madaidaiciyar makararru sune salon gyara gashi ga mata. Ga youngan mata itan mata, ya fi kyau zaɓi haske, laushi mai laushi mai laushi.

Wataƙila babu wani abin bayani. Tare da babban tari mai girma, zaku yi kama da malamin lissafi. Ka tuna, matasa koyaushe ne, rashin walwala, sakaci da rashin iya faɗi. Wannan yakamata yakamata asirinku.

1. Ba ku canza salon gashi na tsawon shekaru ba

A'a, ba wanda ya ce tsawo, silsila curls sune farkon matasa, kuma dukkan matan "kadan don ..." dole ne su yanke gashinsu. Abin banza. Amma ƙwararrun masanan da ke da tabbaci sun tabbata: idan kuna son kawar da shekaru biyar ɗinku, canza salon gyaran gashi. Sakamakon sabon abu zai shafi hotonku nan take, yana wartsakar da shi sosai.

2. Too madaidaiciya kuma lokacin farin ciki bangs

Sanannen Stylist daga Chicago Adamu bogucki ya lura da wani al'amari mai ban sha'awa: yawancin abokan cinikinsa lokaci-lokaci suna tambayar su sanya shi madaidaiciya kuma lokacin farin ciki. Irin wannan salon gashi yana da alaƙa da makaranta ko shekarun ɗalibai kuma, gwargwadon haka, matasa. Amma Adam koyaushe yana ba da wani zaɓi: makullai daban-daban masu tsawo wadanda suke jifan fuska a hankali ba tare da rufe shi ba. Bayan duk, an tabbatar da Stylist: fuskar “bude” koyaushe tana kama da karami. A kai willow wannan dabarar.

3. Tsarin gashi mai hoto sosai

Kuna son duba saurayi? Guji layi mai kaifi da kusurwa mai kaifi a cikin salon gashi. Madadin haka, kula da samfuran da suke da taushi kuma har ma da wasu fuskokin fuskoki: alal misali, manyan manyan curls ko kayan kwalliya waɗanda suka dace da yanayin yanzu.

4. Gashi ya bushe sosai kuma babu tsari

Tare da shekaru, ba fata kawai ba amma har da gashi yana rasa danshi. Bayan haka, kuna amfani da kayan kwalliya da sauran kayan tsufa? Kula da curls: Stylists sun bada shawara su kula sosai cream softener ga gashi. Ba za su taimaka kawai riƙe riƙe danshi ba, har ma suna ba da ƙarin abin wuya da laushi mai laushi.

5. Haske mai duhu sosai

A'a, ba tare da togiya ba, zama mai farin gashi bayan bikin shekara - ba mafi kyawun ra'ayin ba. Amma duhu sosai inuwa ta gashi yana iya jefa diddige ko shekara biyu. Madadin haka, nemi mai hidimar ka ya yi canza launin multitonaladdingara salon gyara gashi zuwa ainihin mahimman bayanai na zinari waɗanda ke da sanyin gwiwa. Wani ƙari kuma shine cewa gashi bayan irin wannan hanyar ya fi dacewa da ƙoshin lafiya da lafiya.

6. Kuna cin mutuncin bushewa tare da mai gyara gashi, “ironing” ko curling iron

Kula da sake sake nuna lamba 5: gashinku yana saurin danshi da sauri. Ba za ku iya zama gaba ɗaya daga salo da kuma yanayin zafi ba? Sannan kula da sayen ingantaccen kariya ta yanayin zafi tare da mai na zahiri. Gashinku yana buƙatar shi.

7. Ba ku yanke iyakar tsagewa ba

Yayinda gashi ya zama bushewa, rashin alheri, kuma adadin tsaga yana ƙare tare da shekaru kawai yana ƙaruwa. Don haka, idan kun yi watsi da ziyartar wanzami na yau da kullun saboda girman kai, yanzu ya fi kyau kuyi aure da shi kowane mako shida. Sigar gyara gashi zai zama mai haske sosai. Kamar kyakkyawar mai ita.

8. Kuna cin zarafin kayayyakin salo

Ka tuna da babbar dokar hana haihuwar tsufa? Roundness, laushi kuma babu taurin kai. Sabili da haka, yana da kyau a ƙi varnishes tare da ƙarin ƙarfin ƙarfi, a maye gurbin su da mousses da sauran hanyoyi tare da tasirin “ta hannu”.

9. Rashin rarraba

Ko da irin wannan karamar alama kamar zai iya sanyi canza kamanninku. Gwaji tare da rabuwa a gaban madubi: Wanne ya fi muku? Daga cikin shawarwarin gabaɗaya, yana da daraja a tuna cewa rabuwa a tsakiya yawanci yana sa fuskar ya zama mai ƙarfi, da elongated da accred. Sabili da haka, yana da ma'ana don canza shi kaɗan zuwa gefe. Aauki scallop ka gwada. Me kuke so?

Hakanan, kar ku manta cewa har ma da keɓaɓɓiyar kayan sana'a na iya ƙara ƙarin shekaru. Don haka a ɗauki waɗannan hanyoyi masu sauki na "kayan tsufa" kayan shafa kuma duba da kyau a kowane zamani!

Shin kuna son labarin? To ku ​​tallafa mana latsa:

Gashi rabin girma

A zahiri, irin wannan salon gashi a kanta zaɓi ne mai kyau, wanda, ƙari ga hakan, yana da kyau ga mata a kowane zamani. Abinda yakamata a lura dashi shine kada ayi kokarin "nutsewa" gashi da yawa, bawai don yin shi da kyau bane. Kwanciyar hankali da sakaci suna cikin yanayi, kuma ƙoƙari don daidaito, zaku zama kamar malamin Soviet.

Kamar yadda duk sauran salon gyara gashi, sakaci ne kawai maraba.

Yayi layar zana

Yin ƙoƙari don sakaci, yana da mahimmanci kuma kada ku wuce shi - ba ku son zama kamar macen birni ko kuma wata tsohuwar mace da take da duhu? Duk da ƙirƙirar ɓarna, ya kamata a sanya salon gyara gashinku daidai.

Hali da gabatarwar hotonmu ya dogara da abin da muke gyara gashi. Tabbatar cewa gashin ku yana dacewa da salon ku, kuma zaɓi hanyoyin gyara gashi da gashin gashi wanda zai sa ku zama gani ƙuruciya kuma ba ku tsufa.

Square tare da gefuna guda tsawon

Classical, har ma da square suna matukar son matan Balzac. Idan har yanzu ba ku ci karo da dozin na biyar ba, irin wannan salon gashi a fili bazai dace da ku ba. Kula da gyare-gyaren zamani na wannan askin: asymmetry, makullan oblique, sauƙaƙewa, juyawa da yawa. Waɗannan abubuwan zasu taimake ka ka koma zamanin iliminka, wataƙila ma zasu taimaka ka rabu da wasu 'yan shekaru.

Cikakken santsi, babban salon gyara gashi

Yi tsattsage hanyar gyara gashi, lokacin da kowane gashi a wurin sa, a fili ba zai sa ku ƙarami ba. Idan ka yanke shawara ku sanya curls ta wannan hanyar, yi ƙoƙarin kada ku ƙara ɗaure su da yawa. Abun haɗi mai haske (baka, sautin gashi, bezel) ko ma'aurata kyauta waɗanda suke walƙiya coquettishly kusurwa a tarnaƙi kuma zasu iya kiyaye lamarin.

Hairstyles a wancan zamani: girma mai girma

Harshen dawakai masu yawa da rawar zaki maimakon gashi sune ragowar 90s masu fice. Ba abin mamaki ba za ku iya rikita batun ɗan uwanku. Tabbas, mata sama da 50 ne kawai zasu iya samun ra'ayin don maimaita salon salon mambobi na binungiyar Haɗuwa a cikin mafi kyawun shekarunsu. Shin bai ji labarin irin wannan rukunin ba? Don haka tabbas kune ƙanƙan da ku sa salon gyara gashi mai girma. Sabili da haka, dakatar da amfani da kayan aikin salo kuma kula da ƙarin zaɓuɓɓukan zamani.

Yayi gajeriyar aski

Akwai ra'ayi cewa gajere streaks ne na gani ƙananan. Yawancin lokaci haka ne, amma idan aski yana da salo da gaske kuma yayi daidai. Kuma kuma idan fuskarku m ko triangular a siffar. In ba haka ba, datsa gashi da gajarta, zaku iya samun sakamako daidai. Shortan gajeren salon gyara gashi mai laushi tare da madaidaiciya lamurori musamman tsufa. Sabili da haka, ya fi kyau a ci gaba da kasancewa tare da lokutan kuma a gwada yin aski mai asymmetric na zamani ko kuma ɗan ƙasa mai ba da haikalin da aka aske.

Dogayen sako gashi tare da rabuwar tsakiya

Idan kun riga kun gama shekaru 30, yana da kyau ku ƙi dogon gashi, musamman a haɗe tare da rabuwar tsakiya. Wannan salon gyara gashi yana sanya mata tsufa kuma yana jaddada dukkan lahani na fuska. Idan da gaske ba kwa son raba tare da dogon gashi, zaku iya sabunta salon gyaran gashi tare da taimakon cascade. Hakanan, wasu asymmetry zasu zama da amfani a haɗe tare da tsawon duwatsun da ke ƙasa da abin wuya.

Launin gashi mara kyau

Launin gashi wanda ba a iya cin nasara ba shine watakila shine mafi yawan dalilan da yasa 'yan mata suka fi tsufa girma. Akasin mashahurin mashahuri, ba kawai duhu launi ne tsufa. Blondes wanda inuwarsa ke hade da sautin fata na fuska shima zai iya tsufa fiye da yadda suke a yanzu. Kodayake, dole ne a faɗi cewa inuwar duhu mafi duhu da yawa sun fi haifar da "tsufa." Da kyau, babu wani abu da za a faɗi game da launin toka a cikin kauri na gashin gashi. Don tsananin “sabuntar”, ya isa ka nemi mai magana da yawun juna sannan a sake gyara gashi a wani launi da ya dace. Idan baku son yin fenti baki ɗaya, zaku iya gwada kanku irin waɗannan fasahohin ƙarewa irin su ombre, batatush ko balyazh. Za su taimaka wajen wartsake hoton kuma kar su yi lahani da yawa ga gashi.

Varin gashi mai ban sha'awa da ƙuruciya

Idan mace tana da shekaru 45 ta yanke shawarar yin ado da kwalliya biyu, ta aske haikalinta ko kuma ta dushe gashinta da shuɗi, amma ba ta canza tufafi ba, to ana ganin wannan a matsayin yunƙurin yunƙurin ƙara saurayi, da tsufa har ma fiye da hakan. Don haka ku bi mulkin zinare - canji mai mahimmanci a cikin salon gyara gashi yana haifar da canji mai warwarewa a cikin duka hoton! In ba haka ba, ba komai. Ba shi yiwuwa a hada kumburin tsohuwa da aske gashi da kuma salo a lokaci guda.

Hairstyles a wancan zamani: madaidaiciyar bangs

Matsakaicin madaidaiciya, sanƙara mai ƙarancin gaske wanda bai san silar ba shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin don ƙara ma'aurata na ƙarin shekaru. Musamman idan ita ma tana birgima ciki. Bugu da kari, irin wannan karar hakika yana jan hankalin dukkan halayen fuska. Amfanin kawai daga wannan kashi na aski shine cewa yana da kyau rufe mashin wrinkles a goshi. Shin, ba ku da su tukuna? Kuma saboda bangs, an ƙirƙiri ra'ayi na akasin haka, sabili da haka, tura zuwa mai gyara gashi don canza hoto.